Chào Mào Của Vợ

vô danh

Ai da cai vụ chim anh chim em này căng lắm nha.chim bà mà căng lên thì chim ông cụp mào thôi còn cuỉ lứa gi nữa?Bác phaỉ coi lại kgông biểt là lành hay ruỉ đây?;)

hung98

Chúc mừng bác, hôm nào em cũng cho con chim bay vào nhà rồi bảo vợ bắt :D

Chéc

hô hô vợ bắt được chim...ha ha. Chúc mừng nhé, đợt trước m cũng bắt dc 1 con sau thấy tội quá thả.

lenhattan

Chơi chim nhà chưa vừa. Vợ bác còn đưa cả Chim hàng xóm về chơi nữa. Thật là qúa đáng. Trong khi đó chim hàng xóm thương binh nữa chư. Haizz.. Bác Năm mài dao đi. E giọt lẹ kẻo bị cheḿ hehe

Bav4ever

Sao anh em diễn đang chúc mừng namdanang ghê thế nhỉ. Ngẫm đi ngẫm lại thì mình lại thấy vợ mình quan tâm và chiều mình quá namdanang ạ. Tự dưng thấy thương vợ quá đi. Sr bạn nhé hơi loãng chủ đề của bạn.
Ps: vợ bạn chăm 2 đứa nhóc rồi cơm nc mệt rồi cho em nó vào với impala đi bạn ợ. Qua comment của ae trên diễn đàn mình mới thấy mình hơi quá đáng mất rồi. Cảm ơn ae rất rất nhiều
BAV4ever thân

kenyang88

Sao anh em diễn đang chúc mừng namdanang ghê thế nhỉ. Ngẫm đi ngẫm lại thì mình lại thấy vợ mình quan tâm và chiều mình quá namdanang ạ. Tự dưng thấy thương vợ quá đi. Sr bạn nhé hơi loãng chủ đề của bạn.
Ps: vợ bạn chăm 2 đứa nhóc rồi cơm nc mệt rồi cho em nó vào với impala đi bạn ợ. Qua comment của ae trên diễn đàn mình mới thấy mình hơi quá đáng mất rồi. Cảm ơn ae rất rất nhiều
BAV4ever thân
Gio anh thay thuong vo chua. khoang 90% phu nu ko thick chong nuoi chim. kaka. ghe em cu bao em la an ko dam an, suot ngay chim,chim,chim

mecm

a này hên thiệt bắt đc thiết mộc chân mà còn đc vợ nuôi nữa

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Chú Nam ỏi chăm sóc dùm em nó nhe chim mình mới xẩy sáng hôm wua đó cám ỏn nhiều khi nào về ĐN sẻ đưa em nó vô SG nghe chú Nam

Bav4ever

Gio anh thay thuong vo chua. khoang 90% phu nu ko thick chong nuoi chim. kaka. ghe em cu bao em la an ko dam an, suot ngay chim,chim,chim
Vợ anh thì lại thick anh nuôi chim em ạ. Lúc nào anh cũng thương vợ anh hết nhưng có lẽ sau bài này anh mới nhận ra thương vậy chưa đủ phải thương yêu nhiều hơn. Đam mê là đúng nhưng còn rất nhiều việc cần đến mình nên phải làm thế nào để đam mê ko ảnh hưởng đến cuộc sống. Vì tương lai con em chúng ta kệ cha tương lai con em chúng nó :D
Ps: chúc em vui bên ghẹ của em và luôn tỉnh táo ko là chim bay mất đấy nhé. Lúc đấy thì đừng hỏi tại sao kekeke