Chào mào mới vào lửa

Lakmobile

Chim đẹp lắm anh.em thích cái họng của em nó.chúc mừng anh có chú chim hay.

AngryBirds

Híc ,hình dáng thì tương đối thôi . Mình kết cái nét chơi rất chững chạc ,điềm đạm và bền bỉ . Mong ae nhận xét thêm vì em nó mới thay lông xong thôi .

Trung - CMHT

Trong cái clip đấu thì không biết em nó là em lồng nào hết. Bạn nên chú thích cho anh em biết. Cám ơn !

khanhden1980

chim của anh là con nào mới được chứ?????con ở tấm hình là lồng vuông mà trên giàn em thấy lồng tròn ko.vậy con nào trên giàn là của anh,hay là toàn bộ trên giàn.thế thì kinh quá rồi

AngryBirds

chim của anh là con nào mới được chứ?????con ở tấm hình là lồng vuông mà trên giàn em thấy lồng tròn ko.vậy con nào trên giàn là của anh,hay là toàn bộ trên giàn.thế thì kinh quá rồi
Xin lỗi ! con mình có cái áo lồng ở trên . Mình mới sang lồng nên hình đó cũng của em nó .

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Nhìn rất chất, em nó có tuổi lồng rồi nên chơi chững chạc và có kinh nghiệm chiến trường

chaomao^^py

Moderator
Cái hình thấy quen quen , chuẩn men quá , hết sách hết vở cũng chỉ được thế , bao nhiêu cái đẹp cứ dồn hết vào keke , rất đẹp ! CÒn chim thì mình không biết ^^

khanhlovevy

Chim màu lông đậm quá bác ơi.chỉ giùm bí quyết Mà chăm sóc lông đậm đó đi Mấy bác

tuanlv115

Hì bác này có cái ních name rất giống với 1 bác chuyên đi đánh cu gáy ở hn . Mới đầu cứ tưởng hóa ra ko phải . Chim hay , Bộ con này đẹp quá thế người ta gọi là giọt mưa .

AngryBirds

Hì bác này có cái ních name rất giống với 1 bác chuyên đi đánh cu gáy ở hn . Mới đầu cứ tưởng hóa ra ko phải . Chim hay , Bộ con này đẹp quá thế người ta gọi là giọt mưa .
Angry Birds (Những chú chim điên ) . Mình hay chơi game này nên đặt cái tên như vậy . Cảm ơn bạn đã đánh giá .

mecm

chim chơi điềm đạm,chững chạc theo cách của chim có tuổi lồng nhìu,chất bạn này giền angry birds chất mặc áo của thần tượng nhìu lắm

khanhden1980

chim hay quá,chim chơi tỉnh quá chắc cũng có tuổi lồng rồi hả anh????ko bù cho chim em còn non tuổi lồng cứ chơi 1 chúc là đòi oánh nhau,chán chết được huhuhuhuhu

cho em hỏi luôn là có phải chim của anh là SÔNG KON phải ko anh,em nghe nó sổ nghe quen quen hihihihih

AngryBirds

chim hay quá,chim chơi tỉnh quá chắc cũng có tuổi lồng rồi hả anh????ko bù cho chim em còn non tuổi lồng cứ chơi 1 chúc là đòi oánh nhau,chán chết được huhuhuhuhu

cho em hỏi luôn là có phải chim của anh là SÔNG KON phải ko anh,em nghe nó sổ nghe quen quen hihihihih
Mình cũng không biết nó ở đâu nữa . Cũng mới tập chơi chào mào thôi . Đang dự tính 30.6 mang đi thi giải Quảng Ngãi mở rộng cho có phong trào .