Chào mào mới vào lửa

AngryBirds

bắt cầu như em ,3 cầu bán nguyệt nhỏ ở trên,em mới đặt lồng kiểu đó,nhưng 64 nan 4 cái,anh em lấy hết
Đang chuẩn bị chuyển qua lồng vuông nè . A.Vinh mới đặt ở đức phổ ah . Sáng mai khoảng lặng nha . Trốn đi làm chơi chim đó .

tanhoangkts

Gặp them đồng hương rồi . Lồng Tròn đó mà thấp j nữa bác chim chơi tốt quá đi ước j được như anh ý. Mà sao chim vừa thay lông xong mà bị gãy mất 1 đuôi rồi .
Hẹn gặp lại QNgai 30-6 .

Mickeycm.batoqn

Đang chuẩn bị chuyển qua lồng vuông nè . A.Vinh mới đặt ở đức phổ ah . Sáng mai khoảng lặng nha . Trốn đi làm chơi chim đó .
mai bạn rồi,đang bận sửa nhà anh ơi,

Gặp them đồng hương rồi . Lồng Tròn đó mà thấp j nữa bác chim chơi tốt quá đi ước j được như anh ý. Mà sao chim vừa thay lông xong mà bị gãy mất 1 đuôi rồi .
Hẹn gặp lại QNgai 30-6 .
Gặp thêm đồng hương rồi.
Giới thiệu đôi nét dc ko bạn. Mình ở mộ đức
hẹn 30/6

AngryBirds

Hẹn gặp lại QNgai 30-6 .
Cái hình chụp trước đó cũng lâu rồi . Clip thì mới làm nên vậy đó . Haha ,30.6 đi cho có phong trào thôi . Hẹn gặp lại sau .

tanhoangkts

Tên tấn Hoàng 32t đang ở Quảng Ngãi , chơi trương về đây Trương định - Quảng Ngãi.