Chào mào trung mang (trung svc)

Pleikupho

giọng hót hay quá. chéc cũng hay nữa. còn về chuyên môn thì hẻm biết chỉ biết là giọng rất hay

doanthehien

chim người ta vậy mà ko ấn tượng hả bác,bác có em nào "ấn tượng" ko chia sẻ cho ae với.

chơi tốc đọ tốt,chéc rất uy lực,cho mình hỏi con này ra trường chơi được như vậy ko .mình cũng có một con trung mang phong cách chơi rất giống con này nhưng tiếng chéc kém hơn.ở nhà chơi dư dội nhưng ra trường chỉ chơi 40% .nhiều người nói trung mang chơi với chim vùng khác chỉ chơi lấy lệ ,phải vậy ko bạn.bạn có hiểu biết gì về trung mang xin chia sẻ với mình,xin cảm ơn

danmobile

nghe tiếng chéc khong thôi mà ước hết cả bàn phím,gõ không ra chữ nào nữa rồi,

hand

Ko bàn về vùng miền, chỉ thấy em này chơi tốc độ quá, giọng ché quá đỉnh.

AngryBirds

chim người ta vậy mà ko ấn tượng hả bác,bác có em nào "ấn tượng" ko chia sẻ cho ae với.
Mình nói không ấn tượng về sau vì lúc đầu nó chơi quá ấn tượng .Nếu từ đầu tới cuối như thế ai nói làm gì . Clip cũng ngắn không dài mà . Mỗi người có mỗi nhận xét khác nhau . Đâu phải chim mình hay là nhận xét chim người ta dỡ và ngược lại .

cmtegiac

chim bóng bộ đẹp, chơi lăng xăng quá, tiếng chéc nghe rất phê. Mà giọng này là giọng Trung mang ah bạn, nghe giọng TM lạ quá nhỉ hay do lúc nó đấu nó hót thế.

lamgiadat

con này giọng ché ác quá.chim quá hay luôn.giọng tốt và uy lực quá.chúc mừng bác

dammeboi

chéc có hồn,có âm và sắc,ra cội thể hiện như này chắc cũng đưa bác chủ lên hương sớm,heheh:eek: