Chào mào trung mang (trung svc)

tutaicongtu

chơi tốc đọ tốt,chéc rất uy lực,cho mình hỏi con này ra trường chơi được như vậy ko .mình cũng có một con trung mang phong cách chơi rất giống con này nhưng tiếng chéc kém hơn.ở nhà chơi dư dội nhưng ra trường chỉ chơi 40% .nhiều người nói trung mang chơi với chim vùng khác chỉ chơi lấy lệ ,phải vậy ko bạn.bạn có hiểu biết gì về trung mang xin chia sẻ với mình,xin cảm ơn

Làm gì có chuyện đó, tại bạn gặp con nó như vậy thôi chứ. Chim nó không chịu đấu trường, chơi quen chổ nên nó vậy. Có nhiều con trung mang được gọi là hay đem đi thi gặp đủ các loại chim của các vùng miền, nó vẩn đấu và giành giải đó thôi. :)

TRUNG SVC

Làm gì có chuyện đó, tại bạn gặp con nó như vậy thôi chứ. Chim nó không chịu đấu trường, chơi quen chổ nên nó vậy. Có nhiều con trung mang được gọi là hay đem đi thi gặp đủ các loại chim của các vùng miền, nó vẩn đấu và giành giải đó thôi. :)
Anh em nào nói cũng có Cai hay , nói chung dòng này khó tính

TRUNG SVC

Tú tài ở duy hải quảng nam hả