Chào mào Yếm khít tại Hà nội

taychoi

Mình mới kiếm được em này. Các bác xem có được không nhé. Mình mới chơi.
[/URL][/IMG]

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Tướng tá chim giống chim miền trung thế bác. Hàng độc đấy.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Mình mới bắt ở HĐ hơn 1 tháng nay
bạn ơi chim nhuộm đó
làm ji có con nào yếm khít mà đậm thế này
nếu có thật thì bạn mua ngoài tiệm ko đến lượt đâu kể cả chim mái
mình cũng gần ở HĐ nè hjhj

Pleikupho

nếu ngta cứ bán thì sao nhỉ? mà đã biết là mua bao nhiêu đâu?haiz.......... nhuộm hay ko thì thủ thớt rỏ nhất, nhổ 1 cọng lông yếm là biết ngay

Huy_tm

Chim nhuôm hay không không ai khẳng định được nếu chỉ nhìn qua ảnh - Đúng là công nghệ bây giờ rất cao nhưng điều gì cũng có thể sảy ra. Để mai kia mình post hình chú chim yếm khít lên cho anh em đánh giá xem nhuôm hay thật nhé . Chim bẫy đấu đàng hoàng nhưng chưa nhổ lông ra xem thử thôi .

chimchaomao_hue

Mấy anh em ở đây hay phán khang thế? toàn nghĩ cái xấu. Ai biết là người đó mới chơi, mà cũng ko có gì là mua ko được.

h4d0ngbu0n9009

Mình mới kiếm được em này. Các bác xem có được không nhé. Mình mới chơi.
[/URL][/IMG]
bạn mua chỗ nào hd thế mà giá cả thế nào hả bạn.nhìn qua anh thế này khẳng định sao được chim nhuộm hả các bác mang tiếng dân HD bọn em quá hix
chủ thớt ở đâu thế lên tiếng minh oan cho hd đê

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
bạn mua chỗ nào hd thế mà giá cả thế nào hả bạn.nhìn qua anh thế này khẳng định sao được chim nhuộm hả các bác mang tiếng dân HD bọn em quá hix
chủ thớt ở đâu thế lên tiếng minh oan cho hd đê
dựa trên kinh nghiệm thôi
nhìn kỹ cái yếm nó đi
làm ji có con nào yếm khít hẳn mà dày như thế kia đc
so với phần bụng nó chiếm 1/3 đó phóng ảnh lên coi chú cả phần bụng cũng hơi nhem
up lên cho anh em nhận xét chứ ai có muốn nói xấu đâu
nếu đc như vậy thì hàng độc địa rồi :cool:

taychoi

Minh o My dinh hom di xuong phu xuyen co tay cung lang thang nhan vien bay duoc minh om luon

Sửa bởi Amin:

taychoi

Buc qua lam sao ktra nhuom hay ko nhi

Gõ tiếng Việt có dấu nhé bạn.

Sửa bởi Amin:

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Dù nhuộm hay không thì bạn cũng đã có duyên sở hữu em nó.Đừng quá kỳ vọng yếm khít như thế nào, quan trọng khi nuôi em nó có đem lại cảm hứng gì cho mình hay không.Thân

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chắc nhuộm rồi! bây h` bọn nhuộm chim thấy nhuộm toàn thân khó ăn nên nhuộm yếm có vẻ thật hơn!

Matrix

Founder
Thành viên BQT
Chỉ có 1 hình nên rất khó nhìn, bác chủ nên chụp thêm nhiều hình và quay clip để anh em chém.