Chào mào Yếm khít tại Hà nội

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Nếu taychoi thật sự là người mới chơi thì đây là con chim nhuộm. Vì chim này yếm khít độc đáo thì sao lọt được vô tay người mới chơi. Thân.

phambinh_tl_hp

nhìn cái cầu ko xẻ rãnh ,mà buôc thế kia thì chắc người chơi ko phải chuyên nghiệp rồi, chim thì ko dám phán

impala

Chim Thầy

đây là bức hình em đã phóng to ra và dùng một vài software để thấy được hình ảnh thật... và chỗ màu đen không được đều... không phải anh em bỏ qua nhé...

nếu em không lầm thì đây là chú má trắng... có yếm như vầy thì khá hiếm...

taychoi

Zoom như vậy thì gái trinh còn rạn cả da đùi ra chứ nói gì đàn bà vừa đẻ kk

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Chắc chắn là hàng nghệ,mình thấy nhiều em yếm khít nhưng em này lem nhem lắm

netcom0909

mấy hôm trước gặp 1 em yếm khít chim má trắng huế, nhìn ko tin vào mắt mình. Rồi bắt ra xem kỹ thì ôi thôi hàng công nghệ, cũng may là chim của vựa xác nhà nên hỏi phải nhuộm ko, họ bảo nhuôm đó.

Tiger lee

www.chaomao.org
Chúng ta đang phân tích dựa trên hình ảnh thôi, chưa có gì là chuẩn cả. Mong bác chủ thớt kiểm tra Theo cáo cách mà anh em đã tư vấn xem Sao....

chipchip0203

Bác mua fải chim nhuộm yếm rồi bác ơi! Trông cái yếm hok có chút tự nhiên nào mà làm gì có con nào yếm lại ngoen ngoét thế kia! Mà nếu có thì ng ta đã đặt hàng lâu rồi.....

jang

vấn đề bây giờ là giá cả của em nó.nếu giá cao mà mua chim bẫy lồng thì hy vọng rất lớn.các bác nghĩ xem ai lại nhuộm em nó kỳ cục thế kia,co gian thì cũng gian vừa vừa để che mắt thiên hạ bớt chứ,có đúng hông nè!

hieuhp

muốn biết có nhuộm hay không thì bạn vạch lông ra xem nếu chân lông màu đen như ở bên ngoài thi không phải nhuộm

jang

yếm khít hay ko,có nhuộm hay ko cũng ko quan trọng,chủ yếu là chim có tương lai hay ko thôi!chủ topic đừng buồn chứ mình nhìn dáng em này thấy cũng ko được tốt mã lăm!chúc em nó là em chim mà bác ao ước,có thể bật mí cho anh em biết bác xúc em này giá bao nhiêu ko?

truongks

không biết được cosd phải nhuộm hay không đâuu. điều đó chỉ có chủ thớt biết thôi. chúc mừng