Chào mào Yếm khít tại Hà nội

hai_nhatrang

99,9999999% là nhuộm hàng nhuộm này ở nha trang mình có mà đầy. Yếm giáp bông lưng bông mào cung có hết kể cả bạch tạng nhuôm có lun. Nếu anh em nào o nha trang thi chắc chắn sẽ biết ngay hehehe.

vuthiyennhi

Mình mới kiếm được em này. Các bác xem có được không nhé. Mình mới chơi.
[/URL][/IMG]
\
Theo em thì thế này, bác hy sinh bắt con chim ra. vạch yếm ra coi gốc lông như thế nào và xung quanh chổ yếm ấy có đều không. nếu mà nhuộm thì đâu đó sẽ còn lại dấu vết
Em cũng mới chơi thôi, có gì không đúng mí bác bỏ qua nhé. keke

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"99,9999999% là nhuộm hàng nhuộm này ở nha trang mình có mà đầy. Yếm giáp bông lưng bông mào cung có hết kể cả bạch tạng nhuôm có lun. Nếu anh em nào o nha trang thi chắc chắn sẽ biết ngay hehehe. "

Nguyên đàn chào mào nhuộm bạch tạng có lun, hehe. Thế mà vẫn có người mắc bẫy.

vuthiyennhi

"99,9999999% là nhuộm hàng nhuộm này ở nha trang mình có mà đầy. Yếm giáp bông lưng bông mào cung có hết kể cả bạch tạng nhuôm có lun. Nếu anh em nào o nha trang thi chắc chắn sẽ biết ngay hehehe. "

Nguyên đàn chào mào nhuộm bạch tạng có lun, hehe. Thế mà vẫn có người mắc bẫy.
Thế nó bán giá bao nhiêu vậy hả bác, nếu rẻ em mua vài con về treo nhìn cho đỡ ghiền tý, kekek

jang

bác chủ topic này mở topic ra rồi để đó hay sao vậy?anh em hỏi thăm quá trời kìa

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
"Thế nó bán giá bao nhiêu vậy hả bác, nếu rẻ em mua vài con về treo nhìn cho đỡ ghiền tý, kekek "

Giá rẻ thôi bác, 400000đ một con, bác nào mua, đăng kí cho mấy người bán chào mào dạo, lâu lâu mới có 1 lần, hihi

1683

yếm khít thay lông rồi sẽ bít đây đang là mùa thay lông mà, chúc bác không phai chim nhuộm hi mình cũng ở Hà Nội nè

pepsi47

Moderator
Nhuộm hay ko theo mình ko quan trọng vì cái yếm ko nói lên dc tố chất của con chim hay mà chỉ đẹp và hiếm có thôi, miễn sao chim chơi nết hay và giọng tốt là được, thân pepsi47