Chào Mừng Khai Trương Hội Chào Mào Gia Định

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
nhờ MOD edit thêm vào topic của chaomaobt (Mr.Ân) là: AE sẽ được tặng 01 bịch cào cào non khi đến lấy số báo danh dự thi

Thanks MOD

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Đại diện ace chi hội Chào mào Cầu Xéo chúc cho Hội Chào Mào Gia Định ngày càng lớn mạnh - thành công, ace gắn kết đam mê cho một phong trào phát triển bền vững !

Thân / Leebul

Thế

Xin chào,

Thứ 7 thi ở Hoàng Mai, CN ở Thủy Mộc. Liệu ủng hộ ai đây? Xin ưu tiên Hoàng Mai nhé vì gần nhà. Còn Thủy Mộc thì uồng càfe vậy.

Chúc vui vẻ
bạn có thể mang con chim tốt thứ 2 trong nhà bạn lên clb gia định tham gia, vì giải này giao lưu là chính. còn chú chim tốt nhất nhà bạn hãy để dành lên tham gia trổ tài tại giải thủy mộc lần 4, vậy là thuận cả đôi đường. chúc tất cả ace vui vẻ, đoạt giải cao trong hai cuộc thi gia định và thủy mộc sắp tới. thân/ thế.

chaomaophongdien

Một Hội Gia Định Đại Gia Đình đoàn kết cho hiện tai và tương lai. Kính chúc ACE trong hội sức khỏe đoàn kết

tuanviet71

Xin thông báo đến anh em trong quận Bình Thạnh và anh em các quận lân cận kể từ ngày 12/01/2013 hội Gia Định sẽ sinh hoạt và giao lưu tại hẻm 184 Đường Nguyễn Xí P 26 Q Bình Thạnh , mong anh em về tập trung đông đủ , anh em nào xem được thông báo này xin truyền lại cho anh em khác nha! Thay mặc anh em hội Gia Định cảm ơn đến tất cả các anh em gần xa .

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Lê AE thấy giao lưu cùng hội CM Gia Định

sinzum

Up phát nào .... Thành công phát triển. Cố gắng sắp xếp thôi.

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Chúc mừng hội chào mào Bình Lợi và Bình Thạnh cùng sát nhập thành hội chào mào Gia định và đã Tạo nên một sân chơi chuyên nghiệp cho các AE nghệ nhân chơi chim của TPHCM nói riêng và Cả nước nói chung . Mong sao đây là nơi gặp gỡ giao lưu của tất cả ACE nghệ nhân của các chi hội, các CLB cả nước. Một lần nữa chúc mừng cho hội Gia Định ngày một phát triển mang lên một tầm cao mới. Nhân đây mình xin ủng hộ cho hội 2.000.000 đồng.
Thân chào! Thanh glass

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Xin chúc mừng hội Gia định đã thành lập, chúc ACE BCH hội luôn gắn kết và phát triển cội Hoàng Mai thành một sân chơi và là nơi giao lưu chim cò đẳng cấp nhất Tphcm. Chúc lễ khai trương thành công rực rỡ.
Thân chào!

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Chúc mừng hội chào mào Bình Lợi và Bình Thạnh cùng sát nhập thành hội chào mào Gia định và đã Tạo nên một sân chơi chuyên nghiệp cho các AE nghệ nhân chơi chim của TPHCM nói riêng và Cả nước nói chung . Mong sao đây là nơi gặp gỡ giao lưu của tất cả ACE nghệ nhân của các chi hội, các CLB cả nước. Một lần nữa chúc mừng cho hội Gia Định ngày một phát triển mang lên một tầm cao mới. Nhân đây mình xin ủng hộ cho hội 2.000.000 đồng.
Thân chào! Thanh glass

Thay mặt anh em Hội CM Gia Định, xin ghi nhận tấm lòng của anh Thanh. mong sớm được gặp lại anh vào ngày khai trương.

Chúc anh nhiều sức khỏe và thành đạt.

chaomaoninhhoa

Chúc hội ngày càng phát triển vững mạnh, tạo sân chơi ổn định cho anh em yêu "chim" đặc biệt là "chào mào".
Hy vọng những ngày sắp tới nắng lên rực rỡ để chim cò căng lửa.
Trân trọng!

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Xin chúc mừng hội Gia định đã thành lập, chúc ACE BCH hội luôn gắn kết và phát triển cội Hoàng Mai thành một sân chơi và là nơi giao lưu chim cò đẳng cấp nhất Tphcm. Chúc lễ khai trương thành công rực rỡ.
Thân chào!

Hôm đó Anh và các Anh Cầu xéo (Tân Phú) xuống giao lưu cùng hội Gia Định nhé,
Thân
Thái (t2t)

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Nhờ Mod cập nhật giúp Ân lên trang nhất vào mục tài trợ các thông tin như sau:

- Mr Thanh Kiếng (Cầu Xéo): tài trợ 2.000.000 VND.
- Hội nghệ nhân chim cảnh Thủy Mộc: tài trợ 1.000.000 VND.

Thanks tất cả anh chị em gần xa đã luôn đồng hành, cổ vũ, tài trợ và sát cánh cùng anh chị em Hội Chào Mào Gia Định từ lúc vừa hình thành cho đến ngày khai trương.

Mong rằng anh chị em nghệ nhân sẽ tiếp tục và tiếp tục đồng hành cùng anh chị em Hội Chào Mào Gia Định trong những bước đi trong tương lai.

Chúc quý vị nhiều sức khỏe và thành đạt. Hẹn gặp lại quý vị vào sáng thứ bảy ngày 12/01/2013.

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Nhở Mod cập nhật thêm Clip của Hội Quán Hoàng Mai - Hội Chào Mào Gia Định vào mục "Giới Thiệu" trên trang nhất giúp luôn. Thanks

Clip

Cập nhật bản đồ (Hội Chào Mào Gia Định ngay vị trí chấm đỏ).

Chỉ dẫn đường đi: Vào hẻm 184 Nguyễn Xí, chạy thẳng ---> Đi cuối hẻm, qua hết dãy chung cư Bắc Đinh Bộ Lĩnh ---> rẽ trái, chạy cuối đường ra hướng bờ sông sẽ thấy Hội Quán Hoàng Mai. Chú ý: Hội Quán Hoàng Mai giáp sát bờ sông.

Sửa bởi Amin:

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Nhở Mod cập nhật thêm danh sách các nhà tài trợ như sau:

- Đại diện Diễn Đàn SVC Việt Nam: 700.000 VNĐ.
- Nguyễn Hồng Sơn (Thủy Mộc): 2.000.000 VNĐ.
- Mr Thành (Cafe Như Quỳnh - Bình Lợi): 1.000.000 VNĐ.
- Chim Cảnh Viết Duy: 500.000 VNĐ.
- Mr Bình (Nguyễn Xí): 500.000 VNĐ.
- Chim Cảnh Vũ Loan: 1.000.000 VNĐ.

Thanks các nhà tài trợ đã ủng hộ và góp phần vào sự thành công của buổi Lễ Khai Trương.

L

linhbuudien

Guest
Chú Ân làm một việc thật tuyệt vời.Đại diên CLB Vĩnh Thái chúc mừng.
Thân Linh Nhatrang

Mr.Johnny

Chào ae, lâu rồi không có time nên không biết nay hội Bình Thạnh lại đổi mới thế này, gần sông nước, phong cảnh hữu tình, chơi chim xong nhậu luôn ở đây thì tuyệt. Bác Ân không sắp xếp thi chim vào ngày chủ nhật để e lên góp vui, bác xếp thế này e chỉ biết theo dõi online thôi, hix.
Năm sau lên lại Sài Gòn chắc sẽ tái ngộ ae sớm. hehe.
Chúc thành công tốt đẹp.
Thân,
MrJohnny

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Chào ae, lâu rồi không có time nên không biết nay hội Bình Thạnh lại đổi mới thế này, gần sông nước, phong cảnh hữu tình, chơi chim xong nhậu luôn ở đây thì tuyệt. Bác Ân không sắp xếp thi chim vào ngày chủ nhật để e lên góp vui, bác xếp thế này e chỉ biết theo dõi online thôi, hix.
Năm sau lên lại Sài Gòn chắc sẽ tái ngộ ae sớm. hehe.
Chúc thành công tốt đẹp.
Thân,
MrJohnny

ACE lâu ngày tái ngộ sẽ vui lắm đó Vũ ơi, tranh thủ sớm gặp lại AE nhé.