Chào Mừng Khai Trương Hội Chào Mào Gia Định

Lamtich

Xin Chúc mừng Hội Chào mào Gia Định. Tình hình Hội thi như thế nào cho xin tí ảnh vả tin tư liệu đi các bác ơi!

Daohue

Chuc hoi phat trien ngay cang thanh cong tot dep
Vui lòng viết tiếng việt có dấu

Sửa bởi Amin:

vuhai2479

may anh oi,em muon dem chim den dot duoc khong vay?
thong cam may em danh dau khong duoc
Vui lòng viết tiếng Việt có dấu!

Sửa bởi Amin:

vumao79

Chiến binh 171
Chào bạn, bạn cứ mang chim ra dợt vào thứ 7 hoặc Chủ Nhật. Để giao lưu anh em gần xa cho vui.
Khuông viên rộng thoáng mát, cây xanh đang phủ mát dần dần, rất đẹp.
Thân.

Xuanson1992

e moi choi chao mao.co the mang chim den day dc khong
Vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn!

Sửa bởi Amin:

phamkien25

Ở gần đây mà chưa tới, hôm qua tới thử ko đem chú chào mào theo ngồi uống cafe xem các bác, chú, anh em tới dợt thấy phê thật. Gặp 1 bác lớn tuổi tui đoán chắc gần 80 quá yếu lắm vậy mà cưỡi xe đạp điện tới đằng sau là 1 chú chào mào :D quá ngưỡng mộ tiếc là ko chụp tấm hình úp lên...lần sau gặp sẽ chụp

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Ở gần đây mà chưa tới, hôm qua tới thử ko đem chú chào mào theo ngồi uống cafe xem các bác, chú, anh em tới dợt thấy phê thật. Gặp 1 bác lớn tuổi tui đoán chắc gần 80 quá yếu lắm vậy mà cưỡi xe đạp điện tới đằng sau là 1 chú chào mào :D quá ngưỡng mộ tiếc là ko chụp tấm hình úp lên...lần sau gặp sẽ chụp

Người mà phamkien25 nói đến chắc là Bác 6 Hàng Xanh rồi, đi xe đẹp điện và có đeo trợ thính. Nếu đúng vậy thì năm nay cụ đã 93 tuổi rồi đó. Chắc cũng có lẻ là người lớn tuổi nhất của cả nước còn đam mê chim và đi hội dợt chim cùng AE đến vậy

phamkien25

Người mà phamkien25 nói đến chắc là Bác 6 Hàng Xanh rồi, đi xe đẹp điện và có đeo trợ thính. Nếu đúng vậy thì năm nay cụ đã 93 tuổi rồi đó. Chắc cũng có lẻ là người lớn tuổi nhất của cả nước còn đam mê chim và đi hội dợt chim cùng AE đến vậy
Yes đúng rồi đó bác em nghe mấy anh kia gọi là bác 6.........đúng là chỉ 1 tình yêu chỉ 1 chào mào :D