Chào non đầu mùa cả nhà váo chém chơi

phamkien25

bữa nay sau cổ em nó đã ra vài cộng lông đen dài ra nhu tóc rồi :D vậy đích thực là boy rồi hehe

phamkien25

híc lúc trước cũng nuôi CM đút mồi mà ko để ý. Giờ chơi lại + với lời các bác nói CM non hay sợ lung tung quả là đúng thất. Con CM này của mình giờ mình kéo cái khay đựng phân ra dọn là em nó tung cánh tung cánh bay bay nhip nhàng hehe pótay

noucamp98960

mình cũng nghĩ dzậy :D to nhất trong lồng + cuối lưỡi có 2 bên đen + lông đuôi 12 cọng với lại em nó cũng lanh nữa hy vọng là boy. Sẵn đây xin addmin đừng xóa cho em hỏi xíu. Mấy bác ơi ở Cầu An Lộc đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp có người chuyên bán CM An Lão Bình định chim bẫy đấu mà giá có 300k thôi tin nổi ko các bác?
UHm. Chỗ này mình có ghé qua rùi. Mình cũng mới tập chơi chào mào nên tháng trước có lên SG nên ghé qua(Tháng 2 chủ tiệm này ở thủ đức_ tên Tèo_ mới chuyển qua Chân cầu AN Lộc thui).Mình mua 1 cặp 1500k(750k 1 em) nhưng bỏ trong hộp kín quá nên về đến nhà thì chết vì bị ngạt(tiếc), nếu bạn có thời gian thì ghé qua xem thử( cẩn thận coi Móng mỏ, coi tật lỗi nhé bạn)

chaomaophoxuoi

híc lúc trước cũng nuôi CM đút mồi mà ko để ý. Giờ chơi lại + với lời các bác nói CM non hay sợ lung tung quả là đúng thất. Con CM này của mình giờ mình kéo cái khay đựng phân ra dọn là em nó tung cánh tung cánh bay bay nhip nhàng hehe pótay
thế nên bạn phải đút quá tay vào thì nó thuần ko lại nhẩy hơn cm bổi đấy

phamkien25

thế nên bạn phải đút quá tay vào thì nó thuần ko lại nhẩy hơn cm bổi đấy
vẫn đút đấy chứ, cái này là dọn dẹp phân em nó ị mình kéo khay ra là em nó cụp mào nhảy lên bám vào thành lồng nhìn :D hoặc lấy áo lồng ra chụp lại cũng vậy may là ngày nào cũng chụp chỉ mở 1 mặt thối đấy

phamkien25

UHm. Chỗ này mình có ghé qua rùi. Mình cũng mới tập chơi chào mào nên tháng trước có lên SG nên ghé qua(Tháng 2 chủ tiệm này ở thủ đức_ tên Tèo_ mới chuyển qua Chân cầu AN Lộc thui).Mình mua 1 cặp 1500k(750k 1 em) nhưng bỏ trong hộp kín quá nên về đến nhà thì chết vì bị ngạt(tiếc), nếu bạn có thời gian thì ghé qua xem thử( cẩn thận coi Móng mỏ, coi tật lỗi nhé bạn)
uhm cảm ơn bác.........tiếc cho 1 cặp CM của bác nhỉ...bác bất cẩn quá

chaomaophoxuoi

vẫn đút đấy chứ, cái này là dọn dẹp phân em nó ị mình kéo khay ra là em nó cụp mào nhảy lên bám vào thành lồng nhìn :D hoặc lấy áo lồng ra chụp lại cũng vậy may là ngày nào cũng chụp chỉ mở 1 mặt thối đấy
nếu nhà có chim chưa thuần cũng tách riêng ra nhé không nó cũng hoc đó nó cũng nhẩy ko thuần đâu .gần nó nhiều vào

phamkien25

ok mình treo nó ngay sàn nước chổ làm đồ ăn này nọ lúc nào cũng đông người :D