"Chém" cho cuộc thi chào mào online náo nhiệt nhé!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Do Topic Tiếp nhận bài thi AE không chém được mình lập cáo Topic này cho AE chém các bài thi và nói chuyện bên lề cuộc thi nhé.
Nào chúng ta cùng chém cho cuộc thi thêm sối động!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Ngày đầu tiên mình nghĩ không có ai đăng ký là chuyện thường thôi mà, vì có tới 25 ngày để suy nghĩ tìm ra clip chuẩn nhất mà vội gì đúng không?
NHưng hoan hô thành viên h4d0ngbu0n9009 có bài thi đầu tiên, anh mang SBD01 hihii!!!!
Theo mình bước đầu clip này cơ bản đạt chuẩn theo qui định rồi nhé, hihi !!!
Mình đang nóng lòng xem tiếp các bài thi tiếp theo đây!!!
AE chém cho thí sinh ấy 1 chút nào!!!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
uh thì đáp ứng lại đề nghị của bác cmnhatrang em chém cho vài phát
chú Dự tham gia đầu tiên lời đầu xin chú mừng chú chim tham gia đầu tiên
anh em nào có bài dự thi gửi đi để cả nhà cùng chém
theo em hay dở ko quan trọng miễn vui là đc
em cũng xin 1 vé cho em nhà đi cho biết đây biết đó
chém nào
:cool:

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
uh thì đáp ứng lại đề nghị của bác cmnhatrang em chém cho vài phát
chú Dự tham gia đầu tiên lời đầu xin chú mừng chú chim tham gia đầu tiên
anh em nào có bài dự thi gửi đi để cả nhà cùng chém
theo em hay dở ko quan trọng miễn vui là đc
em cũng xin 1 vé cho em nhà đi cho biết đây biết đó
chém nào
:cool:

cám ơn chú Độ nhé chú thì vui quá còn gì haha, được nước làm tới lấy cái giải này luôn đê nha hihihi!!!

h4d0ngbu0n9009

hix em thấy cuộc thi mở ra không thấy bác nào poss bài dự thi.nên em có cái clip lởm mở bát cho cuộc thi cho zôm zả chứ không dám múa rìu qua mắt thợ .mong các bác chém nhẹ tay.:p

chaomao_hoian

h4d0ngbu0n9009 Chúc mừng chim hay và là thành viên đầu tiên. Không biết sao mà mình nghe giọng Trung Mang này không được chuẩn hay sao ấy? Chúc bạn được lên top hihi. Thân.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
súng đạn chuẩn bị xong rồi làm clip thôi...

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
hàng khủng kinh quá
chắc anh giật giải đây
anh cho em góp ý là mấy cái clip của anh quay lầm trc nghe giọng ko chuẩn lắm anh quay =máy ji mà tạp âm kinh quá

Tuansmb

Chào Mào Danh Dự
súng đạn chuẩn bị xong rồi làm clip thôi...

Đầu tư khủng quá cmnhatrang ơi. Gây hấn thế này diễn đàn ta dễ xảy ra 1 cuộc chạy đua vũ trang quá.hihi.
Cuộc thi chưa bắt đầu nhưng thấy bạn đã giật giải nhất rồi đó. Chúc mừng trước nhé.
Cả nhà Vui - Khỏe.
Thân

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Pác này đầu tư zữ quá. Hy vọng là nhân vật chính diễn xuất sắc nữa thì pác nhất định dựt giải rùi;);). Chức mừng Pác trước nhé.

thaphuongkhach

Administrator
Không thể chấp nhận ngồi nhìn chú này giật giải được, anh em cùng chạy đua vũ trang nào!!!

Theo kinh nghiệm sử dụng của mình thì anh em nên sắm 1 quả dành cho amatuer, đừng ôm 1 lúc 2 quả như chú ấy mà tốn kém, tầm mấy con chim chuẩn thôi thì sở hữu được bộ đôi này, theo mình là tương đối hoàn hảo.

1>. Điện thoại thông minh có camera quay phim chuẩn HD là ổn (cái này dùng để tác nghiệp lúc cảm hứng đột xuất)
2>. Máy ảnh kiêm quay phim (nên chọn loại siêu zoom, trên 10x, thẻ nhớ vài Gb thì xài vô tư rồi, cái này dùng khi cố ý)
Hiện tại mình dùng SONY thì hơi nặng tay, muốn không phải tập tạ hay bóp dầu nóng sau khi quay clip thì có thể chơi con Canon PowerShot SX240 cũng có zoom 20x như vậy nhưng nhẹ nhàng hơn nhiều.

Show lên tí cho nó khí thế, nhịn ăn nhịn mặt cũng chỉ vì mấy thứ này nhưng với mình vậy là quá đủ!

Trong ảnh là chiếc SONY HX, siêu zoom, có thể xem tận chân lông tầm xa vài chục mét nhé, quả này tác nghiệp nhiều mục đích và rất lợi hại!

Trước đây có những anh em hay thắc mắc sao mình thuần bổi nhanh, thì hôm nay tiện thể thử cái siêu zoom tầm xa cho anh em chém, chém luôn cái nơi ép bổi của mình!

Góc quay là 1 khu vực nhỏ của nhà máy sản xuất, nơi có địa điểm tập trung chào mào, hỏi các bác mái em thế này thì ép trống mấy cho đủ, vậy sao bảo không nhanh dạn?

Anh em cứ chém đi cho khí thế, khu vực này chém không giới hạn! Chém...chém...chém!!!

Leodevincy

Chào mào Việt
Không thể chấp nhận ngồi nhìn chú này giật giải được, anh em cùng chạy đua vũ trang nào!!!

Theo kinh nghiệm sử dụng của mình thì anh em nên sắm 1 quả dành cho amatuer, đừng ôm 1 lúc 2 quả như chú ấy mà tốn kém, tầm mấy con chim chuẩn thôi thì sở hữu được bộ đôi này, theo mình là tương đối hoàn hảo.

1>. Điện thoại thông minh có camera quay phim chuẩn HD là ổn (cái này dùng để tác nghiệp lúc cảm hứng đột xuất)
2>. Máy ảnh kiêm quay phim (nên chọn loại siêu zoom, trên 10x, thẻ nhớ vài Gb thì xài vô tư rồi, cái này dùng khi cố ý)
Hiện tại mình dùng SONY thì hơi nặng tay, muốn không phải tập tạ hay bóp dầu nóng sau khi quay clip thì có thể chơi con Canon PowerShot SX240 cũng có zoom 20x như vậy nhưng nhẹ nhàng hơn nhiều.

Show lên tí cho nó khí thế, nhịn ăn nhịn mặt cũng chỉ vì mấy thứ này nhưng với mình vậy là quá đủ!

Trong ảnh là chiếc SONY HX, siêu zoom, có thể xem tận chân lông tầm xa vài chục mét nhé, quả này tác nghiệp nhiều mục đích và rất lợi hại!

Trước đây có những anh em hay thắc mắc sao mình thuần bổi nhanh, thì hôm nay tiện thể thử cái siêu zoom tầm xa cho anh em chém, chém luôn cái nơi ép bổi của mình!

Góc quay là 1 khu vực nhỏ của nhà máy sản xuất, nơi có địa điểm tập trung chào mào, hỏi các bác mái em thế này thì ép trống mấy cho đủ, vậy sao bảo không nhanh dạn?

Anh em cứ chém đi cho khí thế, khu vực này chém không giới hạn! Chém...chém...chém!!!
Ack ack, chết bác cmnhatrang chưa, về cái khoảng thuần chim mà mái nhiều thế này thì ôi thôi mấy chú trống sao mà ko nhanh dạn cho được. Lại còn quả siêu zoom nữa chứ, hèn chi clip của bác ấy cứ rõ bưng bưng và âm thanh thì hifi, giờ mới lộ hàng. :cool:

Ôi thôi chạy đua vũ trang, tối nay về nhà thục két Vợ làm 1 em khủng mai cho bằng anh bằng em, kaka.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội

hic được đó anh
mang chim vào cả phân xưởng để treo quả thật bái phục thật bảo sao ép bổi nhanh thuần
toàn mái thế đến chim mình còn ché liên tục chứ ấy
có em mái nào lỡ hở lông nách cũng soi đc chứ
cụ quả thật là đệ nhất dê già haha

thaphuongkhach

Administrator
hic được đó anh
mang chim vào cả phân xưởng để treo quả thật bái phục thật bảo sao ép bổi nhanh thuần
toàn mái thế đến chim mình còn ché liên tục chứ ấy
có em mái nào lỡ hở lông nách cũng soi đc chứ
cụ quả thật là đệ nhất dê già haha

Cứ chỉ điểm đi, ghiền chổ nào, em nào.. anh sẽ vác máy ra zoom đến chổ đó cho chú làm nội soi luôn, rõ như ban ngày nhé!! Hehehehehe ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.