"Chém" cho cuộc thi chào mào online náo nhiệt nhé!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Cứ chỉ điểm đi, ghiền chổ nào, em nào.. anh sẽ vác máy ra zoom đến chổ đó cho chú làm nội soi luôn, rõ như ban ngày nhé!! Hehehehehe ...
anh lúc nào mang máy ra zoom có em mái nào gãi mông mà xinh quay lên up cho anh em chiêm ngưỡng nhé
trên diễn đàn mình toàn trống thôi nghe thấy thiếu mái quá anh ah
có ai nhốt avi ko đăng ký rồi chỉ điểm anh tú zoom cho này
vỡ bụng mất mấy bố hài như mã văn tài ấy
:cool:

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Không thể chấp nhận ngồi nhìn chú này giật giải được, anh em cùng chạy đua vũ trang nào!!!

Theo kinh nghiệm sử dụng của mình thì anh em nên sắm 1 quả dành cho amatuer, đừng ôm 1 lúc 2 quả như chú ấy mà tốn kém, tầm mấy con chim chuẩn thôi thì sở hữu được bộ đôi này, theo mình là tương đối hoàn hảo.

1>. Điện thoại thông minh có camera quay phim chuẩn HD là ổn (cái này dùng để tác nghiệp lúc cảm hứng đột xuất)
2>. Máy ảnh kiêm quay phim (nên chọn loại siêu zoom, trên 10x, thẻ nhớ vài Gb thì xài vô tư rồi, cái này dùng khi cố ý)
Hiện tại mình dùng SONY thì hơi nặng tay, muốn không phải tập tạ hay bóp dầu nóng sau khi quay clip thì có thể chơi con Canon PowerShot SX240 cũng có zoom 20x như vậy nhưng nhẹ nhàng hơn nhiều.

Show lên tí cho nó khí thế, nhịn ăn nhịn mặt cũng chỉ vì mấy thứ này nhưng với mình vậy là quá đủ!

Trong ảnh là chiếc SONY HX, siêu zoom, có thể xem tận chân lông tầm xa vài chục mét nhé, quả này tác nghiệp nhiều mục đích và rất lợi hại!

Trước đây có những anh em hay thắc mắc sao mình thuần bổi nhanh, thì hôm nay tiện thể thử cái siêu zoom tầm xa cho anh em chém, chém luôn cái nơi ép bổi của mình!

Góc quay là 1 khu vực nhỏ của nhà máy sản xuất, nơi có địa điểm tập trung chào mào, hỏi các bác mái em thế này thì ép trống mấy cho đủ, vậy sao bảo không nhanh dạn?

Anh em cứ chém đi cho khí thế, khu vực này chém không giới hạn! Chém...chém...chém!!!

haha em chịu thua bác Tú nhé, haha để mai quay lại cty cũ xáccchh cái mấy quay Sony DV Cam 3cmos + micro định hướng về mới mong chống nổi hehe.haha thua bác Tú khoảng siêu zoom hihi. COn này phải mua cái Canon Pro ODS 505 và cái ống Zoom tele mới chịu nổi hehe...

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
cái bác thaphuongkhach này đúng là dân chuyên nghiệp,cái này quay clip thì tuyệt và hơn hết quay gái còn tuyệt hơn.hix.. chị em thế này thì CM đâm lồng làm sao được.keke:p:p:p:p:p

Leodevincy

Chào mào Việt
Mấy bác xôm tụ quá em cũng đu đeo theo cái Canon cùi của em, hẹn mí bác cuối tuần trời đẹp, rảnh rỗi làm cái clip chém banh cái topic của chú cmnhatrang luôn. Hehe,

Bonus luôn cái clip, mới vừa quay tức thì ... Anh/Em đừng chém vì tay nghề cũng còn đang luyện mấy cái nút zoom out-in, với phải tập luyện trước khi làm clip thiệt vào cuối tuần nên có nhiều đoạn hơi rung rung do mới làm quen công nghệ. kaka :D

Sửa lần cuối:

VipClub

Vua Chào Mào
toàn hàng công nghệ cao ước gì có 1 chiếc làm phóng sự thì hay biết máy !

thaphuongkhach

Administrator
Mấy bác xôm tụ quá em cũng đu đeo theo cái Canon cùi của em, hẹn mí bác cuối tuần trời đẹp, rảnh rỗi làm cái clip chém banh cái topic của chú cmnhatrang luôn. Hehe,

Quả này chú Dũng gặp toàn chim già rừng ché đè, anh em vác hàng ra show hết đi cho chú ấy cụp mào, xù lông, tung lồng... về nhà 1 tuần không dám mở miệng hót luôn! Chém đi anh em, lộ hàng rồi chơi luôn!!!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Quả này chú Dũng gặp toàn chim già rừng ché đè, anh em vác hàng ra show hết đi cho chú ấy cụp mào, xù lông, tung lồng... về nhà 1 tuần không dám mở miệng hót luôn! Chém đi anh em, lộ hàng rồi chơi luôn!!!

Haha em chịu thua mà hĩ hix,truoc giờ chỉ toàn vô tình nên xài cái đt để tác nghiệp thôi,lần này ráng làm cái clip nên mới lôi hàng nguội ra chơi,ai dè ae toàn hàng nónghehe, kiểu này vui rồi ae chạy đua vũ trang cho topic va không khí thêm náo nhiệt nhe. Hehe... Trước giờ khg bt a Tú dùng cái jì tác nghiệp ma clip đẹp thế hihi,giờ thì biết rồi nhé hihi. Mà công nhận chỗ a Tú làm mái nhìu wúa,hihi khg biết vợ a Tú co ghen khg ta?

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Không thể chấp nhận ngồi nhìn chú này giật giải được, anh em cùng chạy đua vũ trang nào!!!

Theo kinh nghiệm sử dụng của mình thì anh em nên sắm 1 quả dành cho amatuer, đừng ôm 1 lúc 2 quả như chú ấy mà tốn kém, tầm mấy con chim chuẩn thôi thì sở hữu được bộ đôi này, theo mình là tương đối hoàn hảo.

1>. Điện thoại thông minh có camera quay phim chuẩn HD là ổn (cái này dùng để tác nghiệp lúc cảm hứng đột xuất)
2>. Máy ảnh kiêm quay phim (nên chọn loại siêu zoom, trên 10x, thẻ nhớ vài Gb thì xài vô tư rồi, cái này dùng khi cố ý)
Hiện tại mình dùng SONY thì hơi nặng tay, muốn không phải tập tạ hay bóp dầu nóng sau khi quay clip thì có thể chơi con Canon PowerShot SX240 cũng có zoom 20x như vậy nhưng nhẹ nhàng hơn nhiều.

Show lên tí cho nó khí thế, nhịn ăn nhịn mặt cũng chỉ vì mấy thứ này nhưng với mình vậy là quá đủ!

Trong ảnh là chiếc SONY HX, siêu zoom, có thể xem tận chân lông tầm xa vài chục mét nhé, quả này tác nghiệp nhiều mục đích và rất lợi hại!

Trước đây có những anh em hay thắc mắc sao mình thuần bổi nhanh, thì hôm nay tiện thể thử cái siêu zoom tầm xa cho anh em chém, chém luôn cái nơi ép bổi của mình!

Góc quay là 1 khu vực nhỏ của nhà máy sản xuất, nơi có địa điểm tập trung chào mào, hỏi các bác mái em thế này thì ép trống mấy cho đủ, vậy sao bảo không nhanh dạn?

Anh em cứ chém đi cho khí thế, khu vực này chém không giới hạn! Chém...chém...chém!!!
Oh trong xưởng may mà em vẫn thấy hình ảnh của chú chào mào đực. Chẳng có nhẽ để coi mấy chị em chào mào cái hehe

Tuansmb

Chào Mào Danh Dự

Hỡi toàn bộ các chú Chào mào trống của diễn đàn ơi!
"Nào cùng lên xe bus!" chúng ta cùng nhau kéo tới cái Avatar toàn mái của bác Thaphuongkhach nào.
Hãy nhanh chân để chọn được em Nữ hoàng chào mào nào.
Chúc Vui - Khỏe

thaphuongkhach

Administrator
Đây chỉ mới là 1 góc, khu vực này có hơn 300 con chim mái, quay toàn diện 4 xưởng có hơn 2100 con, anh thả ra 1 cú là mắt chú nổi đom đóm, tung lồng loạn xạ!

Mỗi ngày con mắt nhìn vài ngàn lượt gái, nhìn vài ngày đảm bảo ra đường anh em mất hết cảm giác, vợ hiểu và thông cảm điều này nên không cần phải ghen nữa đâu!

thaphuongkhach

Administrator
Hỡi toàn bộ các chú Chào mào trống của diễn đàn ơi!
"Nào cùng lên xe bus!" chúng ta cùng nhau kéo tới cái Avatar toàn mái của bác Thaphuongkhach nào.
Hãy nhanh chân để chọn được em Nữ hoàng chào mào nào.
Chúc Vui - Khỏe

Welcome bác và anh em! Ở đây hàng tầm trung như cách cách thì nhiều chứ tầm nữ hoàng như cái avatar của bác thì cũng hiếm, ai nhanh chân tinh mắt mới túm được, nhưng vui là vì số lượng không hạn chế, mua nhiều có khuyến mãi, anh em trên 2100 thì mình cầu cứu nhà máy bên cạnh cũng tầm gần ... 4000 con nữa, anh em dám không?

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
Đây chỉ mới là 1 góc, khu vực này có hơn 300 con chim mái, quay toàn diện 4 xưởng có hơn 2100 con, anh thả ra 1 cú là mắt chú nổi đom đóm, tung lồng loạn xạ!

Mỗi ngày con mắt nhìn vài ngàn lượt gái, nhìn vài ngày đảm bảo ra đường anh em mất hết cảm giác, vợ hiểu và thông cảm điều này nên không cần phải ghen nữa đâu!

chim cụ T mất hết cảm giác rồi vợ ko ghen là điều dễ hiểu keke

Matrix

Founder
Thành viên BQT
Hehe, anh em chạy đua vũ trang ghê quá. Chắc sẽ có nhiều điều thú vị sắp tới đây. :D

thaphuongkhach

Administrator
chim cụ T mất hết cảm giác rồi vợ ko ghen là điều dễ hiểu keke

Đính chính: chim vẫn còn căng lửa, chị mào mái nào bay ngang thì đừng tin những lời chú này nói nhảm! Hàng dập dìu giữa cả ngàn chim mái thì chứng tỏ là loại già rừng, nết ổn định!!! Kekeke

Leodevincy

Chào mào Việt
Đính chính: chim vẫn còn căng lửa, chị mào mái nào bay ngang thì đừng tin những lời chú này nói nhảm! Hàng dập dìu giữa cả ngàn chim mái thì chứng tỏ là loại già rừng, nết ổn định!!! Kekeke
Chim bác Tú bị chào mào mái nó làm cho suy chim rồi => nên mất cảm giác hén bác Minh hén. Kaka

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Dàn mái này đã chứng kiến rồi! Các bác biết không ở khu CN Hòa Khánh người ta gọi bác Tú là Tú "Ông"! Giờ ngồi nghĩ lại thấy đúng thật! Thì ra vì thế Ổng không béo nổi!

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Dàn mái này đã chứng kiến rồi! Các bác biết không ở khu CN Hòa Khánh người ta gọi bác Tú là Tú "Ông"! Giờ ngồi nghĩ lại thấy đúng thật! Thì ra vì thế Ổng không béo nổi!
khẹc khẹc
ngày xưa có tú bà giờ lại có tú ông
anh Đoán đang cần mái đó cân thận ko mất suất đó

thaphuongkhach

Administrator

Bác lại chém tội nghiệp em, hôm trc bác ghé đúng cái giờ nó nghỉ giải lao chuẩn bị "hiệp phụ", thương tình bác mình phải gọi bác di tản ra ngoài uống cafe, vậy mà mới hửi hơi thôi bác đã bước khập khễnh rồi, về nhà sụt liền mấy ký, vậy sao còn ko thấy sức chịu đựng của người ta còn mỉa mai nữa trời?! Lần tới ghé nữa thì bác sẽ hiểu tại sao mình xui nhé!!!

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Ai ơi dàn mái sao xinh thế...
Ngắm mãi sao đành, tủi tái tê
Giá mà mái mẹ kề êm gối
Ráng nhón chân mèo chút ủ ê

Mà thôi phận vậy thôi đành phận
nhặt cái ghi hình đỡ phân vân.

Chứ không phải " Nhặt cái ghi hình đếm lông chân" nghe các cụ!
:cool:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.