Chaomao.org tại Đà Nẵng (chú thích lại từ chùm ảnh của VipClub)

thaphuongkhach

Administrator

bác mặt áo xanh nick tên là gì vậy chủ thớt. mình gặp ở tràm chim hoài mà không biết nick

Bác này có nick là: vanbinh_ho
Đợt offline bác ấy có tên mới là Bình Hô... kekekeke

Tiger lee

www.chaomao.org
Cảm ơn bác VIP, bác Tú quá nhiệt tình với Anh em ORG. Sự tận tâm của các Bác quả thật đáng để Anh em học hỏi. Chúc các bác Thành công hơn nữa trong cuộc sông.

netcom0909

thấy rồi nhé, cái này lưu lại gửi mail về quy nhơn. Hi hi, sao a ấy đẹp trai và cái tay một cái ko thấy umpala xì bùa nó đâu rồi ??????????

saosau

Cái tay của bác Đoán hay lắm à ngen. Lúc hiện lúc ẩn đó nha. Anh em phải cận thận đó.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ui cha, nhìn lại mấy tấm hình này mà bồi hồi quá. Những ngày háo hức, chờ đợi gặp mặt AE 3 miền đã biết tên nhưng chưa rõ mặt rồi cũng đến. Nói như cụ Đoán : " không khác gì ngày xưa lần đầu đi hẹn gặp người yêu "...khà khà...Vậy rồi AE cũng gặp nhau, dù không đông đủ lắm nhưng đủ để làm nên một chuyến off đầy ý nghĩa, thân mật và rất đáng tự hào. Cảm giác mọi người khi bước vào trường thi thật là hãnh diện vì được mặc trên mình chiếc áo đồng phục của chaomao.org...mọi ánh mắt ngước nhìn, vài câu hỏi đưa ra : họ là ai, đến từ đâu, nhìn chuyên nghiêp và cởi mở quá vậy ? ( lại còn đẹp trai đều nữa...kekeekke...cái này em nói, nhưng mà phải công nhận như vậy).
CUối cùng, cái gì đến đã đến, "em phải về thôi xa mấy anh thôi" - ai đó đã hát như vậy, dù biết vậy nhưng khi về ai cũng mang trong lòng mối trĩu nặng. Thực tại cuộc sống không cho phép kéo dài, nào là công việc, gia đình nào là cơm áo gạo tiền, bao lo toan cuộc sống, nào là chim cò còn ở nhà..v.v.v...đang chờ.Chia tay đầy lưu luyến, không quên những cái hẹn hò ấm áp sau này.
Một chuyến off dù không có chuẩn bị, nhưng rất hoành tráng và đầy tình cảm thân mật. Các thành viên đã tham dự chắc chắn sau này mãi mãi không thể quên....
Chúc gia đình chaomao.org ngày càng phát triển và mọi thành viên ngày càng gắn kết.
Thân chào, tinatino

thaphuongkhach

Administrator
Ui cha, nhìn lại mấy tấm hình này mà bồi hồi quá. Những ngày háo hức, chờ đợi gặp mặt AE 3 miền đã biết tên nhưng chưa rõ mặt rồi cũng đến. Nói như cụ Đoán : " không khác gì ngày xưa lần đầu đi hẹn gặp người yêu "...khà khà...Vậy rồi AE cũng gặp nhau, dù không đông đủ lắm nhưng đủ để làm nên một chuyến off đầy ý nghĩa, thân mật và rất đáng tự hào. Cảm giác mọi người khi bước vào trường thi thật là hãnh diện vì được mặc trên mình chiếc áo đồng phục của chaomao.org...mọi ánh mắt ngước nhìn, vài câu hỏi đưa ra : họ là ai, đến từ đâu, nhìn chuyên nghiêp và cởi mở quá vậy ? ( lại còn đẹp trai đều nữa...kekeekke...cái này em nói, nhưng mà phải công nhận như vậy).
CUối cùng, cái gì đến đã đến, "em phải về thôi xa mấy anh thôi" - ai đó đã hát như vậy, dù biết vậy nhưng khi về ai cũng mang trong lòng mối trĩu nặng. Thực tại cuộc sống không cho phép kéo dài, nào là công việc, gia đình nào là cơm áo gạo tiền, bao lo toan cuộc sống, nào là chim cò còn ở nhà..v.v.v...đang chờ.Chia tay đầy lưu luyến, không quên những cái hẹn hò ấm áp sau này.
Một chuyến off dù không có chuẩn bị, nhưng rất hoành tráng và đầy tình cảm thân mật. Các thành viên đã tham dự chắc chắn sau này mãi mãi không thể quên....
Chúc gia đình chaomao.org ngày càng phát triển và mọi thành viên ngày càng gắn kết.
Thân chào, tinatino

Cảm ơn bác Tâm vì những lời chia sẻ đồng điệu như em! Cảm giác đầu tiên trong đời mặc chiếc áo không phải hàng hiệu mà rất đáng tự hào...

Chúc mọi người sức khỏe và giữ đúng chất chaomao.org đang có! Hòa nhập và không bao giờ hòa tan...

Thân ái!

thaphuongkhach

VipClub

Vua Chào Mào
Cám ơn anh Tú nhiều. cám ơn tấm lòng chia sẻ của các anh em miền trung. quả thật. khi of xong đến bây h nằm ở nhà. vẩn còn cái cảm giác lưu luyến ấy.
anh em ngồi cùng nhau chò truyện. nhưng phải công nhận tuy thành viên mới gặp nhau. nhưng rất thân mật như 1 gia đình lớn thật sự.
cám ơn ngôi nhà ORG đả mang chúng ta đến với nhau.
cám ơn tất cả anh em.ORG đả tạo 1 sân chơi quá tuyệt cho tất cả mọi người .

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Cám ơn anh Tú nhiều. cám ơn tấm lòng chia sẻ của các anh em miền trung. quả thật. khi of xong đến bây h nằm ở nhà. vẩn còn cái cảm giác lưu luyến ấy.
anh em ngồi cùng nhau chò truyện. nhưng phải công nhận tuy thành viên mới gặp nhau. nhưng rất thân mật như 1 gia đình lớn thật sự.
cám ơn ngôi nhà ORG đả mang chúng ta đến với nhau.
cám ơn tất cả anh em.ORG đả tạo 1 sân chơi quá tuyệt cho tất cả mọi người .

Đi tuor về, hết xì quách roài à chú.

Tri_okthau

Tiger lee

www.chaomao.org
He he he, trong cuộc sống Cái gì hợp rồi cũng sẽ tan, cái mà Tồn tại Mãi trong ta chỉ có thể Là thứ tình cảm chân Thành, nông ấm mà các bác thành viên ORG Đã dành cho nhau trong nhưng ngày ở Đà nẵng cũng như những tỉnh thành mà Thành viên ORG Đã đi qua. Đây Là bước đệm để nâng diễn đàng ORG lên một tầm cao mới. Chúc các Thành viên sức khỏe dồi dào để cùng chung tay xây dựng diễn đàn lớn mạnh.

minhtuan211

Một kĩ niệm không bao jo quên,lúc ra chơi thật sự e rất bỡ ngỡ nhưng chính sự nhiệt tình của a e trong org đã làm cho sự bỡ ngỡ tan biến hết,thay vào đó là niềm vui,sự gần gũi ju nhiều a e chưa một lần biết mặt nhau mà nc như đã biết nhau từ rất lâu.Mong diễn đàn sẽ phát triển ngày một tốt hơn,chúc a e sức khỏe,hạnh phúc.Jo nhớ lại vẫn còn lân lân, 1 2 3 Zo...hi.hiii

hai_nhatrang

Những ấn tượng khó phai. Nhờ những chú chim mà anh em toàn thể được gặp nhau và giao lưu. Chúc toàn thể anh em org được lun khỏe mạnh và hạnh phúc.

chaomaocui

Bác Tú ơi em nhìn áo của hội đẹp quá em muốn xin một cái làm kỉ niệm được ko ?

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Thưa toàn thể AE chaomao.org!

Như lần đầu tiên cho mối tình đầu tiên, một cảm giác hồi hộp xen rất đỗi vui mừng, một mong muốn cháy bỏng xen lẫn sự e dè... để rồi vỡ òa trong niềm hân hoan tột độ, sự thăng hoa trong cơ thể, sự tự hào bay bổng về Anh em bạn bè, sự vui sướng lan tỏa trên từng khuôn mặt. Tóm lại, thật hạnh phúc được sống trong một tập thể ở đó chỉ có sự hòa quyện về niềm đam mê chào mào. Tất cả chúng ta đã vượt qua mọi ranh giới của những tiêu chuẩn, vượt qua những rào cản về địa lý.... và đến với nhau đầy cống hiến!

Tôi nhớ lắm khuôn mặt hay cười thân thiện của cụ Tâm, kiểu nói tiếng anh như tiếng Pháp của cụ Sang, vẻ mặt rạng ngời của cụ Tú (Thaphuongkhach), phong thái đĩnh đạc của cụ Đức khi nhận giải. Rồi yêu lắm những câu nói lái của cụ Hùng (tiger lee), dáng người cao gầy của ông cụ Chiêu, sự nhiệt cháy bỏng của anh chàng Dũng (cmnhatrang), nét mặt đăm chiêu mà hồ hởi của cụ Tuấn (tuancdnnt), mái đầu như sân bay của chú Lăng. Lại càng không thể quên cái mào dễ thương của Chú Tuấn vip với vẻ mặt buồn buồn khi chú chim thân yêu lên thiên đàng. Vẫn còn nguyên đấy chai rượu của chú Tú (hatdn) để AE thỏa lòng, Cụ Bình leo với giọng sổ đậm chất Bình Định pha SG, chú Phước e dè mang ly rượu đi mời. Đằm thắm làm sao những cái ôm thân thiện của Cụ Trí okthau, cái bắt tay như gửi trao tình cảm của cụ Vanbinh_ho, rồi lại sự lăn xả từ 3h sáng ra ĐN cho kịp của chú Tuấn (Minhtuan211). Cùng nhau cứu xe khi gặp nạn xe khi gặp sự cố mặc kệ men rượu tỏa của cụ Huancao, cụ Vinh... Ôi còn bao khuôn mặt rạng rỡ như chưa bao giờ được cháy hết mình. Thế rồi, sự ngậm ngùi lưu luyến khi chia tay nhau tại Bình định với ánh mắt tiếc nuối của Chú Việt, của Huy (xuanhuy008), ham chơi bỏ cả việc của Bác Tuấn (Tuansmb), vụng về dễ thương của em Thân......

Và vẫn còn đó của tất cả AE trên diễn đàn luôn dõi theo từng bước của đoàn off chaomao.org với sự động viên và quan tâm từng bước.

Xin chân thành cảm ơn tất cả AE chaomao.org!

Mạo muội gửi đến các bạn nụ hôn còn vương mùi khói thuốc!

Thân ái!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thưa toàn thể AE chaomao.org!

Như lần đầu tiên cho mối tình đầu tiên, một cảm giác hồi hộp xen rất đỗi vui mừng, một mong muốn cháy bỏng xen lẫn sự e dè... để rồi vỡ òa trong niềm hân hoan tột độ, sự thăng hoa trong cơ thể, sự tự hào bay bổng về Anh em bạn bè, sự vui sướng lan tỏa trên từng khuôn mặt. Tóm lại, thật hạnh phúc được sống trong một tập thể ở đó chỉ có sự hòa quyện về niềm đam mê chào mào. Tất cả chúng ta đã vượt qua mọi ranh giới của những tiêu chuẩn, vượt qua những rào cản về địa lý.... và đến với nhau đầy cống hiến!

Tôi nhớ lắm khuôn mặt hay cười thân thiện của cụ Tâm, kiểu nói tiếng anh như tiếng Pháp của cụ Sang, vẻ mặt rạng ngời của cụ Tú (Thaphuongkhach), phong thái đĩnh đạc của cụ Đức khi nhận giải. Rồi yêu lắm những câu nói lái của cụ Hùng (tiger lee), dáng người cao gầy của ông cụ Chiêu, sự nhiệt cháy bỏng của anh chàng Dũng (cmnhatrang), nét mặt đăm chiêu mà hồ hởi của cụ Tuấn (tuancdnnt), mái đầu như sân bay của chú Lăng. Lại càng không thể quên cái mào dễ thương của Chú Tuấn vip với vẻ mặt buồn buồn khi chú chim thân yêu lên thiên đàng. Vẫn còn nguyên đấy chai rượu của chú Tú (hatdn) để AE thỏa lòng, Cụ Bình leo với giọng sổ đậm chất Bình Định pha SG, chú Phước e dè mang ly rượu đi mời. Đằm thắm làm sao những cái ôm thân thiện của Cụ Trí okthau, cái bắt tay như gửi trao tình cảm của cụ Vanbinh_ho, rồi lại sự lăn xả từ 3h sáng ra ĐN cho kịp của chú Tuấn (Minhtuan211). Cùng nhau cứu xe khi gặp nạn xe khi gặp sự cố mặc kệ men rượu tỏa của cụ Huancao, cụ Vinh... Ôi còn bao khuôn mặt rạng rỡ như chưa bao giờ được cháy hết mình. Thế rồi, sự ngậm ngùi lưu luyến khi chia tay nhau tại Bình định với ánh mắt tiếc nuối của Chú Việt, của Huy (xuanhuy008), ham chơi bỏ cả việc của Bác Tuấn (Tuansmb), vụng về dễ thương của em Thân......

Và vẫn còn đó của tất cả AE trên diễn đàn luôn dõi theo từng bước của đoàn off chaomao.org với sự động viên và quan tâm từng bước.

Xin chân thành cảm ơn tất cả AE chaomao.org!

Mạo muội gửi đến các bạn nụ hôn còn vương mùi khói thuốc!

Thân ái!
Đừng khóc nhe cụ, đọc bài cụ sao thấy ươn ướt...nín đi, mai mốt cho đi nữa.
"Mạo muội gửi đến các bạn nụ hôn còn vương mùi khói thuốc!"
Nghe câu này, nhớ tới hàm râu mới tỉa của cụ....da nỗi hết ốc ác...cho em xin.
Thân chào, tinatino.

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Híc! Cảm động quá. Vài bữa thiết kế cho Pa Đoán làm 1 chuyến vào miền trong thôi. Hãy đợi đấy!

hungnguyen2908

thích quá nhờ.vui qua trời mà chú lít thiếu nhi chẳng kể gì cho mình xem gi cả. :))

thaphuongkhach

Administrator
Nghe cái vụ gửi nụ hôn ni tự nhiên nhớ câu nói của bác Lý Cọp: em thích anh rồi đó nha!!! Hahaha...
Mấy hôm nay mới rãnh để vào đọc bài, cười khúc khích! Bà xã cứ hỏi sao ông giống bị khùng vậy? Không biết có bác nào bị vợ chửi giống em không?

Thân ái!