Chaomao.org tại Đà Nẵng (chú thích lại từ chùm ảnh của VipClub)

impala

Chim Thầy
Nghe cái vụ gửi nụ hôn ni tự nhiên nhớ câu nói của bác Lý Cọp: em thích anh rồi đó nha!!! Hahaha...
Mấy hôm nay mới rãnh để vào đọc bài, cười khúc khích! Bà xã cứ hỏi sao ông giống bị khùng vậy? Không biết có bác nào bị vợ chửi giống em không?

Thân ái!

kaka... đọc tới đây mà em cũng khúc khích.... học sinh em cũng nhìn mà ko dám hỏi "thầy bị khùng à?" kakaka

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Nghe cái vụ gửi nụ hôn ni tự nhiên nhớ câu nói của bác Lý Cọp: em thích anh rồi đó nha!!! Hahaha...
Mấy hôm nay mới rãnh để vào đọc bài, cười khúc khích! Bà xã cứ hỏi sao ông giống bị khùng vậy? Không biết có bác nào bị vợ chửi giống em không?

Thân ái!

Em cũng cười nảy giờ bác à. Vợ em ngồi bên cạnh đọc và xem hết các hình ảnh, bài viết ae đã comment. Thấy có vẻ thích thích, chắc kiểu này lần sau xin đi off thì cũng nhẹ nhàng đây. hehehe

Thân chào/chaomao_mduc

viethai

Trưởng Ban Giám Khảo HHCMMN
Chúc hội( chào mào.org )cuộc hội ngộ đông vui,có cuộc hành trình đầy ý nghĩa, từ bắc đến nam, đem lại thông tin của các miền về chào mào. xin cám ơn nhiều.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chúc hội( chào mào.org )cuộc hội ngộ đông vui,có cuộc hành trình đầy ý nghĩa, từ bắc đến nam, đem lại thông tin của các miền về chào mào. xin cám ơn nhiều.

Chúc mừng bác đã tham gia cùng gia đình chaomao.org. Mong diễn đàn mang lại cho bác nhiều niềm vui.

P/s: Em là người mà vừa rồi bác trao giải KK tai Thuỷ Mộc hôm ngày 15-7-12. Rất vui được làm quen với bác.

Thân chào/chaomao_mduc

Sửa lần cuối:

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Thưa toàn thể AE chaomao.org!

Như lần đầu tiên cho mối tình đầu tiên, một cảm giác hồi hộp xen rất đỗi vui mừng, một mong muốn cháy bỏng xen lẫn sự e dè... để rồi vỡ òa trong niềm hân hoan tột độ, sự thăng hoa trong cơ thể, sự tự hào bay bổng về Anh em bạn bè, sự vui sướng lan tỏa trên từng khuôn mặt. Tóm lại, thật hạnh phúc được sống trong một tập thể ở đó chỉ có sự hòa quyện về niềm đam mê chào mào. Tất cả chúng ta đã vượt qua mọi ranh giới của những tiêu chuẩn, vượt qua những rào cản về địa lý.... và đến với nhau đầy cống hiến!

Tôi nhớ lắm khuôn mặt hay cười thân thiện của cụ Tâm, kiểu nói tiếng anh như tiếng Pháp của cụ Sang, vẻ mặt rạng ngời của cụ Tú (Thaphuongkhach), phong thái đĩnh đạc của cụ Đức khi nhận giải. Rồi yêu lắm những câu nói lái của cụ Hùng (tiger lee), dáng người cao gầy của ông cụ Chiêu, sự nhiệt cháy bỏng của anh chàng Dũng (cmnhatrang), nét mặt đăm chiêu mà hồ hởi của cụ Tuấn (tuancdnnt), mái đầu như sân bay của chú Lăng. Lại càng không thể quên cái mào dễ thương của Chú Tuấn vip với vẻ mặt buồn buồn khi chú chim thân yêu lên thiên đàng. Vẫn còn nguyên đấy chai rượu của chú Tú (hatdn) để AE thỏa lòng, Cụ Bình leo với giọng sổ đậm chất Bình Định pha SG, chú Phước e dè mang ly rượu đi mời. Đằm thắm làm sao những cái ôm thân thiện của Cụ Trí okthau, cái bắt tay như gửi trao tình cảm của cụ Vanbinh_ho, rồi lại sự lăn xả từ 3h sáng ra ĐN cho kịp của chú Tuấn (Minhtuan211). Cùng nhau cứu xe khi gặp nạn xe khi gặp sự cố mặc kệ men rượu tỏa của cụ Huancao, cụ Vinh... Ôi còn bao khuôn mặt rạng rỡ như chưa bao giờ được cháy hết mình. Thế rồi, sự ngậm ngùi lưu luyến khi chia tay nhau tại Bình định với ánh mắt tiếc nuối của Chú Việt, của Huy (xuanhuy008), ham chơi bỏ cả việc của Bác Tuấn (Tuansmb), vụng về dễ thương của em Thân......

Và vẫn còn đó của tất cả AE trên diễn đàn luôn dõi theo từng bước của đoàn off chaomao.org với sự động viên và quan tâm từng bước.

Xin chân thành cảm ơn tất cả AE chaomao.org!

Mạo muội gửi đến các bạn nụ hôn còn vương mùi khói thuốc!

Thân ái!

Cụ Đoán ơi là cụ Đoán,
Còn một gốc rượu nữa thôi là hết chai rồi, ae mình làm tiếp đi nào 4-5-6 dzô !!!
P/s còn thiếu chút bổ sung nè..nhớ em chàomao hotgirl , cái chân thoăn thắt , cái đầu nghênh nghênh và đôi mắt biết cười..keke..căng lửa quá !

Miss you all !
Leebul

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Cụ Đoán ơi là cụ Đoán,
Còn một gốc rượu nữa thôi là hết chai rồi, ae mình làm tiếp đi nào 4-5-6 dzô !!!
P/s còn thiếu chút bổ sung nè..nhớ em chàomao hotgirl , cái chân thoăn thắt , cái đầu nghênh nghênh và đôi mắt biết cười..keke..căng lửa quá !

Miss you all !
Leebul

Bác làm em cũng căng lửa rùi nè. Nhớ hotgirl BĐ quá.
Đội mũ bảo hiểm thui chứ không bị ném vỡ đầu ngay. Hehehe :cool::cool::cool:

Thân chào/chaomao_mduc

Leodevincy

Chào mào Việt
Bác làm em cũng căng lửa rùi nè. Nhớ hotgirl BĐ quá.
Đội mũ bảo hiểm thui chứ không bị ném vỡ đầu ngay. Hehehe :cool::cool::cool:

Thân chào/chaomao_mduc
Bác Tú ơi, khi nào qua nhà bác Đức nhớ gởi cái tấm hình mà bác Đức đang căng lửa với mái mở đất võ nha anh. Xem thử lúc ấy bác Đức còn căng lửa nổi ko, hahaha ;-)

G9 anh em,
Leodevincy

thaphuongkhach

Administrator
Ui mấy bác, mấy bác ơi... Mấy bác làm em tự nhiên nhớ MC quá à...đồ vô duyên!!! Kekeke

Leebul

Quản lý nhiều BOX

Chào mừng bác Viethai đến với gia đình ace chaomao.org
Chúc bác luôn vui khỏe và thật nhiều thành công trong cuộc sống cùng với niềm đam mê chào mào !

Thân / Leebul

chaomaonon

ANh em chaomao.org họp ofline vui quá nhỉ, lần sau có làm cái nữa thì không được quên thằng em này đâu nhé. Nếu quên phạt bác Tú đấy nhé. ke ke.

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Vợ đi ngủ chưa mà dám nhớ hả Đức, nhớ để trả thù vụ bác Đoán b.. trym à

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng Anh Hải đã đăng ký thành công vào diễn đàn. Chúc anh có nhiều bài hay chia sẽ cùng anh em.
Thân chào, tinatino.

Tiger lee

www.chaomao.org
Anh Viethai Đã tham gia Cùng Anh em ORG , rất vui được học hỏi những kinh nghiệm của Anh, chúc Anh luôn thành công trong cuộc sống.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
5>.

A lô! Em à, anh mắc kẹt giải cứu mỹ nhân rồi, Em cứ ngủ trước đi nhé đêm nay anh không về đâu. Ừ! biết rồi còn cằn nhằn gì nữa, mai về anh trả xác lại nhé cưng! thế nhé, bb!

P/s: Không khéo về nó cắt.......tiệt thì toi! ha ha ha!