Chiến binh mới của Mink .

• Người khởi tạo Mink
  • Ngày bắt đầu

chim_den78

Niềm vui chưa được bao lâu, thậm chí còn chưa kịp có Clip về em nó. Nay phải tiếc nuối khi mất em nó mãi mãi, chỉ còn mỗi vài tấm hình kỷ niệm cho một chiến binh. Thật buồn và tiếc nuối vô cùng.

That dáng tiếc. Ôi tiếc thương một chiến binh cầu chúc cho em nó lên thjeen đàng.

chaomaohu3

chia buồn cùng anh , đang nhìn mấy hình ở trên thấy con chim rất đẹp , nhìn cái hình cuối mà giật cả mình =))

minhhylong

Xin chia buồn cùng bác Mink!

Em xem clip chú chim của Bác đã lâu rồi vì mình cũng có 1 chú chim có giọng ché giống của Bác. Nay vào đọc lại các bài comment cuối thì thấy chia buồn cùng Bác mà ko hiểu vì sao nên tìm lại các page trước thì mới thấy...

Chúc Bác mau tìm lại được niềm vui với chú chào mào!

Đây là giọng ché chú chim của em:

Niềm vui chưa được bao lâu, thậm chí còn chưa kịp có Clip về em nó. Nay phải tiếc nuối khi mất em nó mãi mãi, chỉ còn mỗi vài tấm hình kỷ niệm cho một chiến binh. Thật buồn và tiếc nuối vô cùng.

Mink

Xin chia buồn cùng bác Mink!

Em xem clip chú chim của Bác đã lâu rồi vì mình cũng có 1 chú chim có giọng ché giống của Bác. Nay vào đọc lại các bài comment cuối thì thấy chia buồn cùng Bác mà ko hiểu vì sao nên tìm lại các page trước thì mới thấy...

Chúc Bác mau tìm lại được niềm vui với chú chào mào!

Đây là giọng ché chú chim của em:
Cảm ơn bạn đã đồng cảm. Hay thật, cả hai con đều có giọng ché giống nhau thật. Rất tiếc mình không còn nó nữa rồi, chim bạn đẹp và ché tốt đấy, chúc em nó thành tài và không phụ lòng chăm sóc của bạn.

thangdgnai

Xin chia buồn..... e nó không có duyên với bác rồi... hy vọng e khác vậy
Mọi chuyện điều phải có chữ duyên.. thôi bác àh hãy vui lên với niềm đam mê mới.... "hợp rồi tan mà tan rồi lại hợp" chúc bác tìm được em khác nhé

DB-HN8689

Trời ơi sao kỳ vậy anh Mink!
Hic trong clip là nó chơi chưa được 50% của mùa trước đó anh.
Tội em nó quá và chia buồn cùng anh. Chắc em buồn hơn anh nữa đó hichic
Haiz....
Khi nào rảnh cf với em nha

Mink

Trời ơi sao kỳ vậy anh Mink!
Hic trong clip là nó chơi chưa được 50% của mùa trước đó anh.
Tội em nó quá và chia buồn cùng anh. Chắc em buồn hơn anh nữa đó hichic
Haiz....
Khi nào rảnh cf với em nha
Duy, anh rất lấy làm tiếc vì không đã chăm tốt như đã hứa với em. Cũng chính vì nết chơi của nó mà anh đã không ngại nắng, bỏ cả việc để có được, hôm em gọi điện, anh đoán là em hỏi thăm về chuyện này nên anh rất ngại, thậm chí không can đảm để nghe máy của em. Hiện giờ anh đang bận, mong sớm có dịp gặp nhau cf và trò chuyện nhiều hơn.