Chiến binh mới của Mink .

• Người khởi tạo Mink
  • Ngày bắt đầu

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
không thấy hay chỗ nào chỉ đem uống cafe
Ông nội này sao giống bọn TQ nhỉ. Toàn đi thọc bao lúa của người ta àh.
Để ý từ khi ồng vào Điễn đàn thấy chả có bài viết hay ý tưởng đẹp. Toàn đả kích nhau không.
Xin lỗi đừng buồn.

sonbt

Để ý từ khi ồng vào Điễn đàn thấy chả có bài viết hay ý tưởng đẹp. Toàn đả kích nhau không.
Xin lỗi đừng buồn.
Số đt chú đó khá quen. Hình như ...
bác tuangiadtu chém thẳng tay quá :D

Mink

Vâng, cafe thì bản chất nó chỉ là một loại thức uống, đắng hay ngọt thì còn tùy vào khẩu vị của mỗi người. Chắc bác chỉ uống theo bản năng và để no cái bụng ... còn về thưởng thức chắc còn xa lắm.

Mink

Xin lỗi đừng buồn.
Cuộc sống đôi lúc cũng có người thế này, thế kia không ai giống ai cả Tuân à.

khoant

Vâng, cafe thì bản chất nó chỉ là một loại thức uống, đắng hay ngọt thì còn tùy vào khẩu vị của mỗi người. Chắc bác chỉ uống theo bản năng và để no cái bụng ... còn về thưởng thức chắc còn xa lắm.
con gà với con chim mà chưa phân biệt được.Trách chi loại này hả anh.

Mickeycm.batoqn

Hoàng Thanh Long chủ 1 cội chim tại nha trang,ko biết anh bao nhiêu tuổi nửa,ăn nói ko có 1 tí kính ngữ nào cả.Ko biết đẳng cấp tới đâu mà phán chim này nọ nhỉ.
Với kiểu nói của Anh thì nhửng chim đêm tới cội anh chơi thì chẳng bao giờ ngốc lên nổi vì anh quá đổi ..............
Góp ý tí thôi nhé

longsat

Em đoán bừa, không phải bác bỏ qua cho nhe.
Em nó hình như là má trắng lên ?

Theo dự định, sáng mai em nó sẽ về đầu quân nhà mình sau mùa Word Cup thảm bại của fan kèo trên. Có clip test chim, chia sẽ cùng ae diễn đàn, xem em nó ok không nha :cool:
Con bên trái màn hình.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Ché lạ nhỉ, đè chim tốt , giọng chưa được hay lắm :)

quang tran

Em là em rất tò mò với anh chaomaomyanh7979 này rồi đấy!

Mink

Niềm vui chưa được bao lâu, thậm chí còn chưa kịp có Clip về em nó. Nay phải tiếc nuối khi mất em nó mãi mãi, chỉ còn mỗi vài tấm hình kỷ niệm cho một chiến binh. Thật buồn và tiếc nuối vô cùng.