Chia sẻ cách vận chuyển chim đường dài

thai sanh

bài viếc hay quá!thank bác nhiều!em hay nhờ mua chim ở huế chuyển xe vào nha trang!nhưng chuyển xe tải chim hay bị hoảng lắm!làm theo cách bác coi thế nào

Tiennewland

Cảm ơn bác tú đã chia sẻ cùng anh em kinh nghiệm, và hơn nữa xuất phát từ chính trách nhiệm của bản thân bác làm em càng phục bác hơn, vận chuyển chim chỉ là chuyện nhỏ nhưng thể hiện bác là người có trách nhiệm trong công việc và cuộc sống hàng ngày !
Thank bác em sẽ chia sẻ kinh nghiệm của bác cho mọi người !

laohacrom

Tận tâm , chỉ có thể hình dung bằng 2 chữ vậy thôi .Cám ơn rất nhiều

xuanhuy008

bác Tú đúng là quá tận tâm với con chim và ae! thân chào! chúc bác sức khỏe và thành đạt!

chuột nhắt

cái chiêu này của bác khachthapphuong hay phết anh em áp dụng cho chim đi dài ngày la ok đấy.:D

VIET PRIDE

Đã nhìn thấy nhiều nơi chuyển chim nhưng công nhận cách của bác Tú là rất kỹ và tận tâm. Thích nhất phần cái led và cách cột dây bắn keo tránh tò mò của người vận chuyển mà bác viết ở 1 topic khác.

Đang có chuyện tính hỏi bác mà hộp thư bác đầy rồi không pm được, bác cho em xin số phone với.

thaphuongkhach

Administrator
Đã nhìn thấy nhiều nơi chuyển chim nhưng công nhận cách của bác Tú là rất kỹ và tận tâm. Thích nhất phần cái led và cách cột dây bắn keo tránh tò mò của người vận chuyển mà bác viết ở 1 topic khác.

Đang có chuyện tính hỏi bác mà hộp thư bác đầy rồi không pm được, bác cho em xin số phone với.

Cảm ơn những lời chia sẻ của bạn! Kiểm tra hộp tin nhé!

Thân ái!

Tiger lee

www.chaomao.org
Cụ này phải nói chính xác là lấy niềm vui của nọi ngườ làm niềm vui của chính mình. Tks Cụ , Chúc Cụ luôn có niềm vui như thế và thành đạt trong xã hội.

pro_90

bác cẩn thận quá. bác nào chuyển chim cũng đc như bác thì quá ok

chimhue

chuẩn không cần chỉnh :D mod có khác hehhe kinh nghiêm phong phu that :>D

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Bác là nhất rồi ,cẩn thận và chu đáo quá cảm ơn bác đã chia sẽ kinh nghiệm
chào thân

hai_nhatrang

Cần phải học hỏi . Cách này chim đi xa la y bài không sợ chim hoảng khi ở trong tối 1 thời gian dài

doremon

Vì yêu con chim mà cẩn thận với em nó thôi nhé bạn, có phải buôn chim đâu mà chuyển hàng trăm con, lâu lâu anh em nhờ thì tuyển dùm 1 vài con vậy thôi.

Cái công bỏ ra chọn 1 con chim vừa ý cho anh em không phải là đơn giản, nên chuyện bảo đảm cho con chim ấy đến tay chủ mới 1 cách tốt nhất là điều cần thiết phải làm, đôi lúc tốn kém, thiệt thòi... nhưng chim an toàn thì mình sẽ vui.
Thân ái!

Thân chào các bằng hữu. Cái khoản này thì mình chấm cho Tú điểm 10 nhé.

danhtrangbom

Mình có thắc mắc nho nhỏ . liệu mình cho bóng đèn nằm trên đầu như vậy thì trong bóng tối chú chim sẽ ngước nhìn bóng đèn và sẽ sinh ra ngoái , ngước hok ta