Chuyến đi bẩy ATEP của anh Soncuaro

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Giới thiệu với anh em vài hình ảnh anh em Huế đi bẩy chim ở A Tép Thuộc DANANG của anh soncuaro và các anh em khác.

Đường xa vạn đặm hay Ở mô xương khói mờ nhân ảnh

Mấy điểm này chắc đại ca Tú biết nhỉ ?

Nụ cười khi lên đỉnh vinh quang

Anh soncuaro

Hai anh em với nụ cười chiến thắng

Làm pô với chủ nhà

Và kết quả là đây

THE END​

VipClub

Vua Chào Mào
trời. nhìn chim vùng tây giang còn nhìu thế . 1 lần đi bẩy được hơn chục con. kinh quá !
có clip đi bẩy nào hay up lên cho anh em chém nhé !

symphony

Thú Vui Tao Nhã
trời. nhìn chim vùng tây giang còn nhìu thế . 1 lần đi bẩy được hơn chục con. kinh quá !
có clip đi bẩy nào hay up lên cho anh em chém nhé !

Có mà hết pin rồi bị xóa mất tiêu anh k up lên đc. Mình cũng tiết hùi hụi. Đi trong mấy ngày đấy bác ah.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Thắng quả lơn rồi, trời ơi! Hâm mộ thú tiêu ngạo của soncuaro quá. Ước gì mình được 1 lần lội suối trèo đèo vài ngày nhỉ! Cảm ơn chủ thớt.

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Bác có tuyển ra vài con rồi thả lại không đấy. Bác bẩy kiểu này thì làm gì còn chim trời nữa. Híc! Nếu bác thả thì mang vào Nha Trang em thả dùm cho :cool:.
Kiểu này chắc hô hào anh em Nha trang làm 1 chuyến Trường Sơn quá.
Chúc mừng Bác khải hoàn trở về.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
acac vụụ này cho vô avary chia làm clip chia sẽẽ cho AE đi Symphony

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Bác có tuyển ra vài con rồi thả lại không đấy. Bác bẩy kiểu này thì làm gì còn chim trời nữa. Híc! Nếu bác thả thì mang vào Nha Trang em thả dùm cho :cool:.
Kiểu này chắc hô hào anh em Nha trang làm 1 chuyến Trường Sơn quá.
Chúc mừng Bác khải hoàn trở về.

Cái này chắc là không rồi, nếu bẫy đơn thế này thì không sao bạn ah. Chim vẫn sinh sôi nhanh và tốt. Bẫy lưới mới nguy hiểm vì coi như xóa sạch chim một vùng đó. Mấy con này đả có đơn đặc hàng và hình như là ra hanoi hết rồi.

acac vụụ này cho vô avary chia làm clip chia sẽẽ cho AE đi Symphony

Cái này bạn hỏi ý anh soncuaro mình chỉ là up hình cho anh em ngắm cho sôi động chút thôi. Chứ chim cò của mình thi số lượng và chất lượng rất hạn chế.

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Em nói vui thôi chứ bẫy đấu thì không thể hết chim trời được. Ghét nhất là bẫy lưới, dân biển kêu là giã cào đó, huỷ hoại tự nhiên.

saosau

Chà ..... Cái này nên có qui định bẫy chim là hay nhất. Để bảo tồn chim rừng chỉ nên bẫy 2 em cho 1 lồng bẫy trong 1 ngày thôi, chứ bẫy kiễu thế kia vài năm nữa qua campuchia mà bẫy luôn quá.
P/s: Bẫy ít để cho ae khác còn có chim hay mà bẫy nữa chứ.

chaomaobmt

Bái phục....nhìn mà thèm cái cảm giác đc đi rừng như thế này quá ..................

kuviet2222

21 em phải ko bác chủ thớt...
nhìn mà nước miếng chảy ròng ròng...........(đến bao h mình mới bẩy đc như vậy :rolleyes:)

chaomao_hue09

hehe 3 ông này nên chuyển hộ khẩu lên atép tây giang quảng nam đi là vừa , đây là anh sơncuarơ mình từng giới thiệu đến các bạn , mình mới phát hiện chim A Dinh thuộc tây giang có giọng khá hay , có thể nói là hay nhất tây giang , anh em ai có thể nên kiếm dòng này để chơi ^^ thân ái .

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
hehe 3 ông này nên chuyển hộ khẩu lên atép tây giang quảng nam đi là vừa , đây là anh sơncuarơ mình từng giới thiệu đến các bạn , mình mới phát hiện chim A Dinh thuộc tây giang có giọng khá hay , có thể nói là hay nhất tây giang , anh em ai có thể nên kiếm dòng này để chơi ^^ thân ái .
em tưởng tây giang chim ko hay hả anh tân
có 50k 1 con mà
anh Tú có nhã ý tặng em 1 đôi mà em ko dám nhận vì sợ như anh nói(xin phép anh Tú nhé hjhj)

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
thấy các bác bẫy mà thèm wa' chỗ mình có 1 con hay mà bẫy k đc chán we'

trongkhuongbd85

chúc mừng anh em chiến thắng trở về hi vọng anh em đi bẩy không nên bẩy lưới hủy hỏi chim
thank các bác cho anh em up

thichchaomao

Có mà hết pin rồi bị xóa mất tiêu anh k up lên đc. Mình cũng tiết hùi hụi. Đi trong mấy ngày đấy bác ah.
Chuyến đi vừa rồi thắng lợi quá,bác có tham gia ko vậy? chuyến đi này mất mấy ngày vậy bác,? dc nhìu chim quá trời, mình đi bẩy 1 ngày 1 em là đã sướng mất ăn mất ngủ rồi.chú mừng các bác.
P/S: đề nghị VIPCluB làm 1 cái offline lên daklac đi.
Chúc sức khoẻ cả nhà

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
em bẫy dc 2 con đã sướng như điên , bẫy dc như bắt chắc chết vì sướng :cool: . Sao đi mà ko rủ hả :mad: (đùa thui)........................:cool: