Chuyến đi bẫy chim gặp Đại Ca

nghethienan hue

đọc bài của bác mà hồi hộp quá ,chúc mừng bác cuối cùng cũng đã chinh phục được anh đại ca này

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
Bác này gặp đúng trường hợp như mình . Đang săn một e 5 ngày rồi mà chưa đc e bổi cứ về rồi lại lao xuống đáy lồng bẫy. Rồi cứ thế lênn lại xuống quần e mồi xoay như chong chóng. Điên lắm rồi mai đi mà ko đc nữa chăng lưới bắt cho nhanh hehe

thangqn

kết thúc không có hậu, buồn quá hic...hic...chúc bạn chinh phục được chú chim khác hay hơn e đại ca,rồi kể tiếp cho ae nghe

Cuccu cuccu

Chuyến đi bẫy khá hay,rất tiết là nuôi không đc đại ca!chúc Bác phát huy sở trường cũa mình.thân

danmobile

khong biet chu thot bay o dau the,minh cung o gia lai ne,nhung minh k biet bay o dau het,co the cho minh di cung k.onli bang dt k do tv dc thong cam nha

ChaoMaoChien79

haizz....bẫy đc đã khó ,h bẫy đc rồi lại k chăm đc e nó để e nó ra đi 1 cách nhẹ nhàng thật là đáng tiếc quá bác chủ thớt ơi .xin chia buồn cùng bác và chúc bác sớm gặp đc e đại ca thứ 2 .Thân.....

Pleikupho

hnao di bay gan gan ru mih di voi.mih ten thong 0906769090. Chim moi minh cui lam (ong cau moi cho) voi lai di 1 mih vua so vua buon

keen_cola

hnao di bay gan gan ru mih di voi.mih ten thong 0906769090. Chim moi minh cui lam (ong cau moi cho) voi lai di 1 mih vua so vua buon
mình cũng thường đi 1 mình,có gì bữa nào có cặp nào hay hay có thể bẫy được mình alo đi chung cho zui,chứ có nhiều cặp hay lắm nhưng về gần nhất 20m,mai mình vào vùng đó bắn chim ngiên cứu luôn

daivuonghb

Bác chủ thớt rinh e Đại Ca kia về làm e thèm dc như bác quá. Hiện tại e đang sút 1e cũng giống như trường hợp bác. Nhưng 2 ngày nay chưa hiếp dâm đc e đại ca dỏm. Hôm đầu nó ko hót hét j`, chỉ đứng ngắm mỹ nhân với nhau(ngắm e mồi). E mồi mọi khi chơi rất sung, gặp chim khác là ép bằng dc đối thủ thụt vòi, vậy mà gặp e này ko ý kiến j cả. Ngày thứ 2 thì có tiến triển ca ve dc hơn tý,,, nhưng đại ca rừng vẫn chưa ý ới... mặc dù ngày nó khoe giọng với e cùng e mồi nữa.... hức bác bày cho e học kinh nghiệm vần loại cứng đầu này nhé. tks bác!

keen_cola

nếu chim về xa thì bạn thử treo chim ở vị trí khác thử xem bố trí cành để chim về,hạn chế cho chim sàn cầu mà chỉ một cành thế thôi nếu chim mà có lại gần thì có tương lai đó.bác chịu khó trang trí lồng lại cho chim trời dể bị lừa.xem chim trời đấu cành cao hay cành thấp nữa

daivuonghb

Cám ơn bác. E máu con chim này quá nên ngày đầu có trang trí lồng bẫy, nhưng thấy ko hót ché j nên e bỏ ko ngụy trang :D

zenalak

1 năm rồi ko biết tình hình chú chim này thế nào.chủ thớt up lên a e xem