CLB Chào Mào Thủ Đức

Leodevincy

Chào mào Việt
Mình ở Thủ Đức, anh em nào ở dưới Thủ Đức thì thành lập cội chào mào Thủ Đức đi. Mình sẽ hưởng ứng. :cool:

Ka_sea

Ko có cội hoành tráng chỉ có vài anh em ngồi cafe cóc với vài e chim cùi bắp
Nếu bạn rảnh mời bạn tới chơi làm ly cafe nghe chim hót và tán dóc:D
Gần đường ray xe lửa đường Tô Ngọc Vân vào mỗi buổi sáng 0976440467

Leodevincy

Chào mào Việt
Ko có cội hoành tráng chỉ có vài anh em ngồi cafe cóc với vài e chim cùi bắp
Nếu bạn rảnh mời bạn tới chơi làm ly cafe nghe chim hót và tán dóc:D
Gần đường ray xe lửa đường Tô Ngọc Vân vào mỗi buổi sáng 0976440467
Em là Bình lúc nãy mới gọi đt cho anh Tài đó. Hy vọng thứ 7 tuần này có dịp gặp anh em giao lưu chào mào Thủ Đức. Thanks anh,

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Bên tiệm chim ông Bâu ngay cho cầu vượt Sóng thần có dợt chào mào đó ae Thủ đức rãnh thì ghé ở đó mà chơi khỏi phải đi xa

Leodevincy

Chào mào Việt
Bên tiệm chim ông Bâu ngay cho cầu vượt Sóng thần có dợt chào mào đó ae Thủ đức rãnh thì ghé ở đó mà chơi khỏi phải đi xa
Bạn cho số điện thoại liên lạc đi bạn vì nhiều khi đi lạc thì còn gọi điện hỏi thăm, anh em hoan nghênh giao lưu là chính. Nói chung cội thì nên dợt nhiều chỗ vì nhiều khi 1 chỗ con chim nó quen hết mặt cả thảy những con khác trong cội đâm ra chơi cũng không có sung như lúc đầu mới gặp do đó nên đổi cội cho nó mới mẻ. Thanks Bạn,

VipClub

Vua Chào Mào

Mời các bạn vào đường link trên xem em chào mào này chơi được không nhé. Em này được 03 mùa rồi đó, hót giọng Thủ Đức chuẩn luôn.
em này có giọng chuông nghe thanh mãnh chưa biết em nó ra cội thế nào chủ thớt up clip em nó đi cội cho anh em chiêm ngưởng nhé ...

VipClub

Vua Chào Mào

Mời các bạn vào đường link trên xem em chào mào này chơi được không nhé. Em này được 03 mùa rồi đó, hót giọng Thủ Đức chuẩn luôn.
hix chim dẹp giọng hay chéc khoẻ. chúc mừng bạn có 1 chú chim đẹp
bạn hạn chế cái nết em nó thăng lồng bám đi nhé.. ko em nó lộn mèo đấy ...

chaomaothuduc

Cảm ơn sự quan tâm của bạn Vipclub. Tôi cũng ko thích lắm những em lộn mèo. Hiện tại em nay chưa thấy lộn mèo, chỉ "thăng bồng" thôi.
Hẹn gặp các bạn "liền anh" để giao lưu học hỏi.
Cheers,

VipClub

Vua Chào Mào
Cảm ơn sự quan tâm của bạn Vipclub. Tôi cũng ko thích lắm những em lộn mèo. Hiện tại em nay chưa thấy lộn mèo, chỉ "thăng bồng" thôi.
Hẹn gặp các bạn "liền anh" để giao lưu học hỏi.
Cheers,
có 1 cách làm cho chú chim của bạn ko thăng nửa . nếu bạn quan tâm thì pm mình nhé ^^

thichchaomao

mình ra tiệm cafe khảo sát rồi,không gian được lắm,nhưng hôm đó ra không gặp đươc lồng em nào. tình hình là sao?trước khi đi thì aloo cho nhau hả mấy bác.

thichchaomao

mình thấy đi quán thủy hử số 5 nguyễn văn bá cũng được,nhưng nên rủ thêm nhiều ae trong hội chào mào cùng đi vì quán chủ yếu chơi than và lửa,chào mào có vài lồng thôi