CLB Chào Mào Thủ Đức

Leodevincy

Chào mào Việt
mình thấy đi quán thủy hử số 5 nguyễn văn bá cũng được,nhưng nên rủ thêm nhiều ae trong hội chào mào cùng đi vì quán chủ yếu chơi than và lửa,chào mào có vài lồng thôi
Mình thường xuyên ghé ngang qua quán đó, ví như sáng nay ghé qua khoảng gần 8h sáng mà cửa vẫn đóng nên không biết là quán có hoạt động không nữa???

thichchaomao

quán vẫn hd bình thường,nên đi sáng t7 hay cn thi đông hơn,ngay thường vắng lắm,khi nao bác leo đi nhắn tin lên diễn đàn để mình mang chim theo học giọng nhé,
thân ái.

Leodevincy

Chào mào Việt
quán vẫn hd bình thường,nên đi sáng t7 hay cn thi đông hơn,ngay thường vắng lắm,khi nao bác leo đi nhắn tin lên diễn đàn để mình mang chim theo học giọng nhé,
thân ái.
Ok bạn, chắc phải tuần sau mới rảnh vì tuần này bận một số việc. PM inbox số điện thoại của bạn đi, khi nào mình đi thì alo cho vui. Hội mình ở Thủ Đức còn nhiều bạn lắm nhưng chắc do chưa tập hợp được nên chưa có đông.

thichchaomao

bác leo cứ pm qua diễn đàn nhe,mình ở tân bình nên cũng không đem chim xuống được,chỉ xuống học hỏi kinh nghiệm thôi. Ngày nào mình cũng ghé qua diễn đàn nên chắc chắn sẽ đọc được pm cua bác, và chắc chắn sẽ tới

thân ái!

binhkylove

Ae nào lập cội or mai T7 10/12 ghé cội Thủy Hử dợt chim nha , em có con yếu quá muốn dợt đây ở nhà chả có lửa gì hết

binhkylove

có gì mai tới anh gọi 0958390087 Anh Thụy ra đón , 0922 797 292 sdt của em có gì mai anh tới trước thì gọi em

chaomaothuduc

Chào các bạn yêu chào mào (CM) Thủ Đức, thứ bảy vừa rồi (17/12) tôi có ghé thăm quán Thủy Hử để xem các AE dợt chào mào nhưng không thấy ai hết. Ko biết hội của mình có dợt CM thường xuyên không.

Thứ 7 tới (24/12) ko biết có Bác nào dợt CM không nhỉ.

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
Ae Thủ Đức ăn tết kinh quá,tới giờ chả đá động ji thế, bác Leo phát động phong trao đi ,hehehhe:D

Leodevincy

Chào mào Việt
Ae Thủ Đức ăn tết kinh quá,tới giờ chả đá động ji thế, bác Leo phát động phong trao đi ,hehehhe:D
Không biết bác Vinh đây có phải ở Thủ Đức ko? Nếu phải thì xưng danh tánh để anh em đem chim qua nha giao lưu chứ cội Thủ Đức thú thật chưa có cội nào rõ ràng và mạnh để anh em chơi. ;-)

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
hehehe,ko bác Leo ơi mình ở q3, dzợ thì ở TD ,nên cứ chạy lên chạy xuông, vì thế cũng biết chút chút về đường xá ở TD thôi, nếu bữa nào có dịp ae gặp tán chuyện chim cò hen,....:D

Leodevincy

Chào mào Việt
hehehe,ko bác Leo ơi mình ở q3, dzợ thì ở TD ,nên cứ chạy lên chạy xuông, vì thế cũng biết chút chút về đường xá ở TD thôi, nếu bữa nào có dịp ae gặp tán chuyện chim cò hen,....:D
Ok, hôm nào chủ nhật mà có chở vợ xuống Thủ Đức chơi, thì alo cafe chim cò chơi, hihi.

thuankhiettam

Hi Anh Em,
khi nao di dot thi goi toi voi nha. (Thu 7 hoac CN)
DT: 01992010828 (nickname: chaomaothuduc)

hi..ae thủ đức . cho tui tham gia hội chào mào với tui ở cầu vượt sóng thần , có vài em giọng thủ đức muốn dợt .phải nói bác chaomaothuduc có con chim giọng hay quá nếu có dịp sẽ mang lên nhà bác giao lưu bác cho dia chỉ vào boxmail nhé.Hội cm thủ đức ít quá

cmnhatrang

Chào mào & Anh em

Mời các bạn vào đường link trên xem em chào mào này chơi được không nhé. Em này được 03 mùa rồi đó, hót giọng Thủ Đức chuẩn luôn.

Giọng Thủ Đức nghe nhiều nhưng em này thì chuẩn giọng nhất nè, mặc dù em nó ché không có lực cho lắm. Trước có 1 em như vậy lâu rồi không nghe lại thấy hay nhưng chim SG ít ra giọng dài hơn chim miền Trung, không biết em này đấu ở cội thế nào chứ con của mình hồi xưa ở nhà hung hang ra trường đừng ngó hihhiix.
PS/ sao bác ác thế treo trái cây cao vậy em nó ăn khổ thế hehe, cái tật lộn chắc cũng tập ra từ cái vụ ăn khổ ne . HIHI.
Vài ý giao lưu có gì không phải sory nha chủ chim.
Thân!