Gặp mặt AE tại Nha Trang!!!

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Còn 1 ngày nữa là ae được gặp nhau tại Nha Trang rùi, chắc là vui lắm đây. Mấy bác đi ĐN nhớ giữ sức nhé.

Chúc ác ae gặp mặt vui vẻ.

Thân chào/chaomao_mduc

minhquannt

3 vé : minhquannt- 01222 660 617 ; thạch-01213669997 ; matna-0993591449 ae bên clbchim.com góp mặt giao lưu :)

Tiger lee

www.chaomao.org
Có khi ae bên dđ chaomao.org tiêu quá, cẩn thân nhé mây Chú.
Chúc AE vui vẽ cùng AE ở nha Trang nhé zo......zo.......zo, ko say ko về.

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
chúc các bác có giây phút giao lưu vui vẻ
Nhân tiện lại có web bạn ghé thăm anh em ORG cố lên nhé:cool:

VipClub

Vua Chào Mào
Anh Đoán ko vào nha trang được rồi. em với anh Tâm ko có ai bảo kê rồi . chắc bầm dập quá anh Tâm ơi!...

hovaten

Moderator
hổi hộp và chờ đợi
anh Dũng ơi,
Order bàn bên chị Hằng restaurant chưa anh ?

chuột nhắt

chúc các bác off vui vẻ và thành công nhé. nhớ khi về qua nhà bác dũng cầm mấy con về luôn nhe :))

ManhQuynh

Nếu bác Dũng có quà là mấy em CM thì các bác làm ơn nhận cả phần quà hộ em nhé. Thank bác Dũng và các bác trước nha. Chúc các bác có buổi gặp mặt vui vẻ.

saosau

hic hic saosau không tham gia được rùi. Hiện đang ở trên Đaklak về giỗ 3 năm mất của mẹ vợ rùi. tiếc quá, tiếc quá.
Về trên này từ bữa thứ 4, phải mang dàn chim cho bác Thắng chủ trường chim nhà Văn hóa chăm giúp. Lòng không yên, không biết mấy em có sao không nữa. Đến CN mới về dưới được.
Chúc anh em gặp mặt vui vẻ nha. hẹn dịp khác

hovaten

Moderator
Đoàn quân phía Nam đã hội ngộ ở Nha Trang biển

Quậy, thân tình, vui hết cỡ ....

Không có chút e dè dù chưa bao giờ gặp mặt thực ngoài đời, anh em SG, NT, BMT tay bắt mặt mừng ... như ngày giải phóng.

Phía Nha Trang có ban nghênh tiếp là : cmnhatrang, chào mào bổi, tuancdnnt, hovaten, matna, minhquannt, tôi là ai,
Lữ khách từ phương xa có:
Doanlengoc --- Quy Nhơn đất võ anh hùng.
Tinatino --- TP mang tên bác
VipClub --- Buôn Mê đại ngàn hùng vĩ

Sẽ video,hình thêm

hovaten

Moderator
Này thì hình ảnh :

Các bác không có mặt thỏa lòng nhé,

Vào "ché" đi các bác

impala

Chim Thầy
chà... lâu lâu mấy bác gặp nhau ché dữ quá... đã thế có mái kích nữa... may mà chỉ có sàng cầu, ché, ro ro thôi chứ chưa múa kakaka...

Bác Chiêu, Bác Đoán, Bác DŨng và Bác Tuấn chắc đi đá hiệp phụ rồi à hehe... còn Bác Tâm chắc vào sút phạt đền rồi haha...

hovaten

Moderator
Vote cho bác minhquannt 1 phiếu Tình nguyện viên nhiệt thành. Vì đã xung phong dắt bác tài xế xe 53U đi vá, quên cả ăn mồi ngon, pause hình