Gặp mặt AE tại Nha Trang!!!

minhquannt

úp hình ih nào :D bác nào phụ trách úp hình đâu rầu úp lên cho bà koan koi hình ih

Leodevincy

Chào mào Việt
Này thì hình ảnh :

Các bác không có mặt thỏa lòng nhé,

Vào "ché" đi các bác
Bác Dũng đi đâu cũng ché ác quá, bác ché làm sao mà ae sài gòn hẹn 1h tại quảng ngãi mad giờ chưa thấy mặt luôn, hẹn lại 3h chiều, hic hix. Ko bít có kịp hẹ. Nhà bác Tú ko nữa. Kak

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chủ nhân của Thiết Mộc Chân sao mà ngại ngùng gợn gió e sương vậy nè . Ke ke , ngoài đời bảnh zai quá hén , em cứ nghĩ bác u40 . He he :cool: .

P/S : Bác Đoán sao mất mái tóc nghệ sĩ rồi , tiếc quá :cool: .

Thân chào , black_fish9402 ,

minhtuan211

thấy jui quá,không có điều kiện đi off với a e cho vui,hẹn một ngày không xa nữa e sẽ vào nhà a Đoán chơi bửa nữa

saosau

Chim sổ giọng dữ quá ta, mang mái theo để kích trống nữa. kiểu này ra DN thi thì đoạt giải chắc luôn.
Bác Đoán nhìn giống giang hồ quá, khác với ảnh nghệ sỹ thi đấu chim, mái tóc dài, ria mép. hai cái khác một trời một vực luôn.

L

linhbuudien

Guest
Dũng làm công tác tập hợp anh em như vậy là quá tốt.Đẩy mạnh phong trào.Lần sau nhớ gọi anh với nhé.Anh Linh 0935550955

matna

Cuối Tuần này có 2 chổ thi chim, ngảy 15 tại trường anh DU và ngày 16 tại trường Đông Phước. Anh em tập trung đi nào !

hovaten

Moderator
Oke, 8h15 là ngưng nhận lồng.

7h30, Ae tập trung cafe chém gió ngay ngã 3 Võ thị sáu - khu đô thị mới nhé

matna

Ngày chủ nhật 2 tháng 3, bên cội chim CHín lUân đường Dương VĂn Nga có tổ chức cuộc thi. anh em có ai tính đi thi không vậy?