Giọng già rừng - mời anh em đánh giá!

• Người khởi tạo TVC
  • Ngày bắt đầu

chipkool

chim đẹp quá a ơi giọng cứ phải gọi là loằng ngoằng phê hết cả tai :)))))))

thanhthang

giọng rừng lúc nào nghe cũng phê hơn hết cả, chim thay lông chịu khó tiếp xúc nhiều để em nó nhanh dạn, đây là giai đoạn dễ ép chim dạn nhanh nhất

thanhkt

Chú chim của bạn quá hay, giọng chim vùng nào vậy bạn?

giọng chim anh Cường, mình đã nghe trực tiếp, nghe rất có hồn, có vẻ dường như mình đang ở giữa núi rừng, giọng vừa trong và dai dẳng, một cảm giác khó tả...

dang sen

Chim ra giọng boọng dài có luyến láy (hình như là boọng ba?),....nghe hay.......Video quay từ trên xuống .....chẳng biết bộ dáng ra sao............Vẫn chúc mừng bác chủ có chú chim ra giọng hay!

TVC

Chim ra giọng boọng dài có luyến láy (hình như là boọng ba?),....nghe hay.......Video quay từ trên xuống .....chẳng biết bộ dáng ra sao............Vẫn chúc mừng bác chủ có chú chim ra giọng hay!
Cảm ơn các bác đã uýnh giá tốt về giọng em nó, hy vọng được khích lệ em nó sẽ mau đứng lồng.
Bộ dáng em nó đây các bác, đang thay lông khoảng >50% nên ko có lửa củi gì... :)

khanhnhi

Giọng tuyệt quá a ơi, cuối tuần về lại làm cái cờ níp xem em nó tiến bộ thế nào anh nhé, cả chú già mới và chú 2 tháng a nhé. em đang phân vân khó xử quá.

TVC

Chú chim của bạn quá hay, giọng chim vùng nào vậy bạn?

giọng chim anh Cường, mình đã nghe trực tiếp, nghe rất có hồn, có vẻ dường như mình đang ở giữa núi rừng, giọng vừa trong và dai dẳng, một cảm giác khó tả...

Cảm ơn Thành - anh cũng cảm nhận giống như em vậy. Cuối tuần anh thích ngồi 1 mình nhâm nhi ly cafe nghe nó đổ... cảm giác như đang uống cafe bên thác nước giữa Tây Nguyên. Thật khó tả!