Hình Ảnh Hội Thi Chim Chào Mào quý II - 2015 (28/06) hội Đức Phổ Quảng Ngãi

hoatlinh

Member
Đi cùng mong muốn của quý anh em nghệ nhân yêu thích Chim chào mào:
Với mục đích tạo sân chơi lành mạnh bổ ích và giao lưu học hỏi. Thắt chặt thêm tinh thần đoàn kết giữa các nhóm hội, các CLB chim Chào mào huyện Đức Phổ nói riêng và các CLB chim Chào mào tỉnh Quảng Ngãi nói chung.
Theo định kỳ thường niên hôm nay ngày 28/06/2015 Hội chim Chào mào Đức Phổ tổ chức hội thi đấu hót chim chào mào quý II – 2015. Đơn vị đăng cai tổ chức là CLB Chào mào Sân Vườn Quán.
Trong quá trình tham gia tổ chức có nhũng gì thiếu sót mong quý anh em bỏ qua và đóng góp ý kiến thêm.
Để tỏ lời thành ý anh em hội Đức Phổ xin chân thành cám ơn sự đóng góp và ủng hộ hết mình của quý anh em nghệ nhân, cũng như tổ giám khảo và trọng tài đến từ TP Đà Nẵng đã điều hành hội thi diễn ra được thành công tốt đẹp.

Sau đây là một số hình ảnh và video diễn biến của hội thi:

Vì thời tiếc nắng nóng nên ban tổ chức quyết định đúng 8h30 khai mạc hội thi, sớm hơn dự kiến 30 phút

hoatlinh

Member
Vòng nầy có 3 chú chim kém may mắn hơn không được nhận giải thưởng của BTC

Chúc mừng 20 chú chim đoạt giải ngày hôm nay

Top 20 lần 2, 14 chọn 4

Top 10

Chung kết tranh ngôi vị I, II, III, IV

hoatlinh

Member
Giải thưởng của BTC dành cho 3 chủ nhân có chim đoạt giải cao nhất của hội thi

MC Thái Salem tự sướng bên giải thuổng

Anh Đạt chủ nhiệm CLB có đôi lời chân tình cám ơn đến các anh em

Và đây là chiếc lồng tác phẩm của một nghệ nhân hội Đức Phổ ra mắt đấu giá trong hội thi ngày hôm nay

Ai là chủ là chủ nhân được sỡ hữu chiếc lồng, chúng ta cùng xem nào!

hoatlinh

Member
Phần cuối của hội thi - cùng nâng ly đi nào anh em ơi!

Giao lưu văn nghệ

ruby108q7

đây là hình ảnh cổ xúi cho việc ăn nhậu-không nên post hình ăn nhậu lên diễn đàn.hư cả một thế hệ sau này.

duongnhiet

Member
đây là hình ảnh cổ xúi cho việc ăn nhậu-không nên post hình ăn nhậu lên diễn đàn.hư cả một thế hệ sau này.
"Đây là hình ảnh cổ xúy cho việc ăn nhậu-không nên post hình ăn nhậu lên diễn đàn. Hư cả một thế hệ sau này."

ti_do85

Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp!
Chủ topic cho hỏi là trong những chú chim đạt giải cao,
có chú chim nào là chim Quảng Ngãi không? Cám ơn nhiều

hoatlinh

Member
Chả có gì mà để nói là hư, mi cứ cho rằng sau cuộc thi nào tại Đức Phổ cũng vậy, anh em hội chúng tôi rất nhiệt tình mời một buổi tiệc thân mật để giao lưu cùng chia sẻ. Vì trên tinh thần là các CLB bạn hầu hết là ở quá xa hơn 40km về Đức Phổ tham dự.Buổi tiệc hôm đó có phần phần đấu giá một chiếc lồng nữa.
Phần post hình của mình rất logic mang tính chất của hội thi.
Nhũng hình ảnh trên là mình muốn lưu lại những gương mặt quen và không quen để anh em cùng chia sẻ

hoatlinh

Member
Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp!
Chủ topic cho hỏi là trong những chú chim đạt giải cao,
có chú chim nào là chim Quảng Ngãi không? Cám ơn nhiều
Nói chung đây là hội thi không mang tính mở rộng nên các CLB thuộc tỉnh Quảng Ngãi tham dự là phần đông.
Riêng chỉ có một chú chim ở CLB Hoài Ân - Bình Định đã đoạt giải KK (top 10)

CMQN

Chả có gì mà để nói là hư, mi cứ cho rằng sau cuộc thi nào tại Đức Phổ cũng vậy, anh em hội chúng tôi rất nhiệt tình mời một buổi tiệc thân mật để giao lưu cùng chia sẻ. Vì trên tinh thần là các CLB bạn hầu hết là ở quá xa hơn 40km về Đức Phổ tham dự.Buổi tiệc hôm đó có phần phần đấu giá một chiếc lồng nữa.
Phần post hình của mình rất logic mang tính chất của hội thi.
Nhũng hình ảnh trên là mình muốn lưu lại những gương mặt quen và không quen để anh em cùng chia sẻ
Ủa ae trg đó có hư ko mà nảy lên vậy bác,

hoatlinh

Member
Ủa ae trg đó có hư ko mà nảy lên vậy bác,
Bạn thiết nghĩ hội thi cũng vậy thôi, phần cuối của hội thi là tiệc giao lưu là chính, để tạo điều kiện gặp gỡ thân mật cho anh em nghệ nhân. Đây là phần tiệc giao lưu có hội có tổ chức đàn hoàn.
Ông ruby108q7 dùng từ ăn nhậu và từ , mấy từ nầy chỉ dùng để chỉ trích những người thường hay nhè be béc ở những quán cốc hay vỉa hè thì đúng hơn.
Riêng mình khi mang chim đi thi không kỳ vọng về giải thưởng nhiều, chủ yếu đóng góp tinh thần và gặp gỡ anh em để giao lưu là chính.

CMQN

Bạn thiết nghĩ hội thi cũng vậy thôi, phần cuối của hội thi là tiệc giao lưu là chính, để tạo điều kiện gặp gỡ thân mật cho anh em nghệ nhân. Đây là phần tiệc giao lưu có hội có tổ chức đàn hoàn.
Ông ruby108q7 dùng từ ăn nhậu và từ , mấy từ nầy chỉ dùng để chỉ trích những người thường hay nhè be béc ở những quán cốc hay vỉa hè thì đúng hơn.
Riêng mình khi mang chim đi thi không kỳ vọng về giải thưởng nhiều, chủ yếu đóng góp tinh thần và gặp gỡ anh em để giao lưu là chính.
thi thì có ăn nhậu mà ăn nhậu sẽ sinh chuyện chắc og ruby nghĩ vậy ấy mà, riêng bác đi thi mà ko nghĩ về giải thì hãy bỏ thi đi đừng đóng tiền ngu để cfe cho nó lành,nếu chim bác chơi như cái máy có gắn pin sẽ đoạt giải ngay

dungba_dp

thi thì có ăn nhậu mà ăn nhậu sẽ sinh chuyện chắc og ruby nghĩ vậy ấy mà, riêng bác đi thi mà ko nghĩ về giải thì hãy bỏ thi đi đừng đóng tiền ngu để cfe cho nó lành,nếu chim bác chơi như cái máy có gắn pin sẽ đoạt giải ngay
Ông này chắc lâu quá ko được nhậu nên thèm.....:D nên vô đây kiếm chuyện