Hình Ảnh Hội Thi Chim Chào Mào quý II - 2015 (28/06) hội Đức Phổ Quảng Ngãi

phuccmdp

thi thì có ăn nhậu mà ăn nhậu sẽ sinh chuyện chắc og ruby nghĩ vậy ấy mà, riêng bác đi thi mà ko nghĩ về giải thì hãy bỏ thi đi đừng đóng tiền ngu để cfe cho nó lành,nếu chim bác chơi như cái máy có gắn pin sẽ đoạt giải ngay
Người ta nói mang chim đi thi cái chính là để đóng góp tinh thần và giao lưu, giải thưởng không kỳ vọng nhiều có nghĩa là cũng có một ít hy vọng, sao ông hiểu kém quá >> đúng là đầu dế thật.
Còn từ ăn nhậu cũng dùng đúng nơi đúng chổ sao mà mấy cậu không hiểu, một ví dụ rất dễ hiểu như người ta mời đến chung vui cùng tiệc cưới chứ không có chuyện mời đến ăn nhậu cùng tiệc cưới bao giờ >> đúng là từ ngữ lớp 3 trường làng.

CMQN

Người ta nói mang chim đi thi cái chính là để đóng góp tinh thần và giao lưu, giải thưởng không kỳ vọng nhiều có nghĩa là cũng có một ít hy vọng, sao ông hiểu kém quá >> đúng là đầu dế thật.
Còn từ ăn nhậu cũng dùng đúng nơi đúng chổ sao mà mấy cậu không hiểu, một ví dụ rất dễ hiểu như người ta mời đến chung vui cùng tiệc cưới chứ không có chuyện mời đến ăn nhậu cùng tiệc cưới bao giờ >> đúng là từ ngữ lớp 3 trường làng.[/QUOTE,có ai đụng chạm tới bác đâu mà chửi vậy, o quãng ngãi tổ chức thi mà trong sáng thì e cũng biết chút ít, chứ thi mà dìu chim vào cũng có mà đầy, trọng tài chấm kiểu gì cũng được ae bàn tán nha,

dungba_dp

Còn từ ăn nhậu cũng dùng đúng nơi đúng chổ sao mà mấy cậu không hiểu, một ví dụ rất dễ hiểu như người ta mời đến chung vui cùng tiệc cưới chứ không có chuyện mời đến ăn nhậu cùng tiệc cưới bao giờ >> đúng là từ ngữ lớp 3 trường làng.[/QUOTE,có ai đụng chạm tới bác đâu mà chửi vậy, o quãng ngãi tổ chức thi mà trong sáng thì e cũng biết chút ít, chứ thi mà dìu chim vào cũng có mà đầy, trọng tài chấm kiểu gì cũng được ae bàn tán nha,
người ta chấm sao kệ họ... có ai kè dao vào cổ bác bắt đem chim đi ko?

CMQN

người ta chấm sao kệ họ... có ai kè dao vào cổ bác bắt đem chim đi ko?
bác hay nhỉ, di thi xem chim đấu mà trọng tài ngay ngo thì ae ko bị ức chế thì vui vẻ ra về chứ trọng tài chấm theo kiểu tai điếc mắt lé thì mang ấm ức đi về,rãnh wa nộp tiền ngu,pac duongnhiet vô cảm ơn bài viết của ae Đức phổ thì ráng vô thi 1lần là biết vui vẻ chơi mạnh hơn tp rìu hãy vô còm mem thêm nha.