Hình ảnh chào mào con An Lão- Binh Định_HoangHacMo

hellangleln

Thấy chim bác nỡ mà e buồn quá. Hnay lại thấy dưới đáy lồng 1 trứng đã bj ăn nữa, như vậy đây là lứa thứ 3 e nó ăn trứng rồi.

vangiang

cặp chim của e cứ đẻ trứng nào là nó tha trúng đó,e cũng cho ăn thêm sâu,bác cho e ít kinh nghiệm ạ

hoanghacmo

cặp chim của e cứ đẻ trứng nào là nó tha trúng đó,e cũng cho ăn thêm sâu,bác cho e ít kinh nghiệm ạ

mình chưa biết bạn nuôi thế nào. Chim bố mẹ đã thuàn chưa. Nếu là bổi mới phải kiên trì, tạo không gian gần gủi thức ăn đầy đủ thì dễ có kết quả. Nếu đươcbạn jp hình lên xem thế nào mới có ý kiến hay hơn.
Thân.

vangiang

mình chưa biết bạn nuôi thế nào. Chim bố mẹ đã thuàn chưa. Nếu là bổi mới phải kiên trì, tạo không gian gần gủi thức ăn đầy đủ thì dễ có kết quả. Nếu đươcbạn jp hình lên xem thế nào mới có ý kiến hay hơn.
Thân.
Vâng chim mái của e là chim thuần 3nam. Còn con trống thì trước tết e dùng chính con mái ấy bẫy được.nhung nó khá hay và thuần rất nhanh jh biết có phải là chim ai sổng kh?e ghép lồng ngang 1mcao 1.2m rộng 0.8m.ghep vào vài hôm là e thấy nó xxx nhau ngay sau đó nó tha rác và đẻ 2 quả.nhung ngày hôm sau thì nó tha trứng làm vỡ.,sau đó nó cứ đẻ quả nào là tha vỡ quả đó.the có chán kh bác,để e tìm cách up hình lên cho bác chỉ bảo.thank bác

hoanghacmo

Nếu chim thuân thì lồng vậy được rồi, chỉ xem cách bố trí thế nào. Xem chúng sinh hoạt để đoán biết chúng thương yêu không?.
Thân.i

hoanghacmo

Với chim tơ chưa đẻ lứa nào, không gian sống eo hẹp những lứa đầu ít thành công..
Thân.

hoanghacmo

Chim hay đẻ, nuôi chim con để chơi được cân nhiều thời gian quá....
Đàn chim ngày càng tăng ...
Thân.