Hình ảnh clb mộc giao lưu clb hội an

TRUNG SVC

Bác TRUNG SVC Hội An cũng là 1 đại gia chơi chim, mua chim khủng với giá khủng vậy mà với danh dự của mình comment ủng hộ từ thiện giúp chị Ngân vượt cơn hiểm nghèo thế mà với 100k mà bác ấy không chuyển. Các ae thấy thế có nên không? Theo cá nhân mình thì làm việc gì cần phải giữ chữ tín đặc biệt là làm từ thiện nên ae lấy đây làm bài học kinh nghiệm cho bản thân. Đừng bao giờ giống bác TUNG SVC nhé.
Do mình đọc topic này và topic http://www.chaomao.org/threads/8829...hân-tương-ái-của-ae-trên-diễn-dàn-chaomao.org thấy cần phải nói để ae tránh. (các ae xem ở danh sách ủng hộ đấy nhé)

Nhân tiện topic trên mình cũng nhắn gửi đến một số ae có hành động giống bác TRUNG SVC xem mà rút kinh nghiệm luôn nhé.
Hy vọng lần sau diễn đàn có kêu gọi tinh thần từ thiện sẽ không có trường họp như trên.
Cảm ơn tất cae ae theo dõi topic này.

Thân chào.
Chào bác TRUNG SVC có đại gia gì đâu . Chỉ đôi lúc mê và máu chơi thôi . Còn về ủng hộ từ Thiên chị NGÂN GÌ ĐÓ thát sự TRUNG SVC không hề hay biết . Vả lại mấy hôm nay bận quá không theo giõi chuyên mục đó . Xin nhắc với bác MỘT điều nhỏ . Bác biết gì về Mình chưa mà nói như vậy . Giả sử chuyện hảo tâm Là tự nguyện mỗi người . Đôi khi có nhiều việc Thiện KHÁC nũa Chứ . Bác thử nghĩ xem những người làm việc Thiện hăng ngày phải vào mạng Tìm để làm việc Thiên hả . Chào bác chúc bác làm nhiều điều bổ ích . Thân chào . Để TRUNG SVC VÀO XEM mục từ Thiên đó xem sao .

shopthuhavd

Thấy Anh em thắc mắt TRUNG SVC nói luôn . Khi vào tóp 20 TRUNG SVC thích quá và có tương lai lấy giải TRUNG SVC TÌM CHỦ NHÂN THƯƠNG LƯỢNG MUA 40.000.000. Và may mắn đến với TRUNG SVC CHÚ CHIM ĐÃ GIÀNH CÚP VÔ ĐỊCH ( TRUNG svc mua ai không tiện nói ra ) Anh em nào thắc mắt . Điện TRUNG SVC hân hạnh tiếp chuyện . Thân chào

Trước tiên xin chúc mừng Pác sở hữu chim hay, thứ hai cho mình hỏi ai trả giá Pác 41.000.000 VNĐ thì sút chứ, ha ha :):):):):, mình đểu là dân B.... hết mà , hê hê phải không Pác :D:D:D

TRUNG SVC

Trước tiên xin chúc mừng Pác sở hữu chim hay, thứ hai cho mình hỏi ai trả giá Pác 41.000.000 VNĐ thì sút chứ, ha ha :):):):):, mình đểu là dân B.... hết mà , hê hê phải không Pác :D:D:D
Tùy theo người bác ơi . Nếu thích thì giá đó cũng vui không thích thì 81 cũng chịu

kingbirds_QN

Thấy Anh em thắc mắt TRUNG SVC nói luôn . Khi vào tóp 20 TRUNG SVC thích quá và có tương lai lấy giải TRUNG SVC TÌM CHỦ NHÂN THƯƠNG LƯỢNG MUA 40.000.000. Và may mắn đến với TRUNG SVC CHÚ CHIM ĐÃ GIÀNH CÚP VÔ ĐỊCH ( TRUNG svc mua ai không tiện nói ra ) Anh em nào thắc mắt . Điện TRUNG SVC hân hạnh tiếp chuyện . Thân chào
Cụ này chơi canh bạc cũng hay.Cụ có "con mắt" đáng để ae ngưỡng mộ.

robecham

Chào bác TRUNG SVC có đại gia gì đâu . Chỉ đôi lúc mê và máu chơi thôi . Còn về ủng hộ từ Thiên chị NGÂN GÌ ĐÓ thát sự TRUNG SVC không hề hay biết . Vả lại mấy hôm nay bận quá không theo giõi chuyên mục đó . Xin nhắc với bác MỘT điều nhỏ . Bác biết gì về Mình chưa mà nói như vậy . Giả sử chuyện hảo tâm Là tự nguyện mỗi người . Đôi khi có nhiều việc Thiện KHÁC nũa Chứ . Bác thử nghĩ xem những người làm việc Thiện hăng ngày phải vào mạng Tìm để làm việc Thiên hả . Chào bác chúc bác làm nhiều điều bổ ích . Thân chào . Để TRUNG SVC VÀO XEM mục từ Thiên đó xem sao .

Bác TRUNG SVC có thấy phần comment của mình chưa? Hay để mình nhắc cho nhé :D.
Comment vào lúc 10h11 PM ngày 15-6-2013 với nội dung: "Anh Linh ơi, có ai đại diện nhận thì anh đăng ký luôn cho em 1 xuất 100k nhé Anh. Cảm ơn Anh. (Anh em mình khổ hơn rất nhiều người, nhưng hạnh phúc hơn rất nhiều người)" thể hiện ở trang 3 NÀY và đã được cập nhật vào danh sách.
Không lẻ bác lại giống bác linhbuudien vậy à, comment ủng hộ xong rồi không biết là mình phải làm gì sau đó à. Tốt nhất là mình phải biết nhận sai và rút kinh nghiệm cho bản thân.
Bác TRUNG SVC chơi chim nổi tiếng ở cafe Mộc - Hội An ai mà không biết bác, nhưng chơi kiểu như bác thì không đáng để ae học hỏi.

Thân.

iphone5

Comment vào lúc 10h11 PM ngày 15-6-2013 với nội dung: "Anh Linh ơi, có ai đại diện nhận thì anh đăng ký luôn cho em 1 xuất 100k nhé Anh. Cảm ơn Anh. (Anh em mình khổ hơn rất nhiều người, nhưng hạnh phúc hơn rất nhiều người)" thể hiện ở trang 3 NÀY và đã được cập nhật vào danh sách.
Không lẻ bác lại giống bác linhbuudien vậy à, comment ủng hộ xong rồi không biết là mình phải làm gì sau đó à. Tốt nhất là mình phải biết nhận sai và rút kinh nghiệm cho bản thân.
Bác TRUNG SVC chơi chim nổi tiếng ở cafe Mộc - Hội An ai mà không biết bác, nhưng chơi kiểu như bác thì không đáng để ae học hỏi.

Thân.
Mod kiểm tra dùm nick này, hình như là nick phụ mới tạo của một số anh em Hội An nhằm đả kích Trung SVC. Đây là sân chơi giao lưu và học hỏi chứ không phải đả kích nhau mấy chuyện này các bạn ah, một cái việc nhỏ tí teo mà bạn lôi ra to đùng như thế này, mình cũng chẳng biết mặt mũi Trung SVC nhưng đọc qua cũng thấy chướng mắt, topic của câu lạc bộ giao lưu mà bạn làm vậy không hay, mong Mod xem: xóa bài này hoặc band nick

Có con mắt nghệ thuật, biết chơi và chịu chi. Sau nầy em nó có dự thi Đại ngàn,hay Gia định không anh,có đạt giải gì nữa không?

TRUNG SVC

Thân.
Vậy là bác này lôi thêm anh linh vào nữa rồi . Tổng đài 108 .

robecham

Mod kiểm tra dùm nick này, hình như là nick phụ mới tạo của một số anh em Hội An nhằm đả kích Trung SVC. Đây là sân chơi giao lưu và học hỏi chứ không phải đả kích nhau mấy chuyện này các bạn ah, một cái việc nhỏ tí teo mà bạn lôi ra to đùng như thế này, mình cũng chẳng biết mặt mũi Trung SVC nhưng đọc qua cũng thấy chướng mắt, topic của câu lạc bộ giao lưu mà bạn làm vậy không hay, mong Mod xem: xóa bài này hoặc band nick

Bác nên nhớ là em lập nick trước bác > 1/2 năm đấy nhé. Chẳng qua kinh nghiệm của em còn ít nên không đóng góp được gì cho diễn đàn nên ít bài viết mà chỉ vào xem để học hỏi kinh nghiệm thôi. Riêng em không vi phạm điều gì của nội quy diễn đàn, sao bác lại nói Mod ban nick của em? Em chỉ nói đúng sự thật lại mích lòng đến bác nữa hả? Chỉ mong bác sau này đừng có làm những điều như TRUNG SVC là tốt rồi là diễn đàn ta luôn sạch bác à.

Vậy là bác này lôi thêm anh linh vào nữa rồi . Tổng đài 108 .

Em không muốn lôi kéo ai vào đây cả, em chỉ trích nguyên lời văn mà bác comment thui. Trong topic đó chắc các ae đã đọc thì cũng còn vài thành viên giống bác nữa nhưng chắc lâu lắm rồi không thấy họ trở lại diễn đàn này nữa (chắc là do họ cảm thấy ....). Hy vọng bác nhận ra điều mình đã sai.

Thân.

shopthuhavd

Thế thì đâu có gì mà vui quá vậy. Chỉ khi nào chính bản thân mình bỏ công sức ra chăm em nó ( ít nhất thì cũng một thời gian ngắn) rùi đăng kí cho em nó đi thi thì đến khi lên bục nhận giải tâm trạng lúc đó mới thực sự vui. Đúng không các bác :D?

Thân.

Pác nói vui vui mà thấy Chí Phải đó nhỉ, ke ke :D:D

shopthuhavd

Vũ ( phố cổ ) trưởng ban giao DỊCH mua bán chim
Nghe nghệ danh làm em hết hồn thế này thì toàn mấy bác buôn chim chứ có phải thi chim đâu trời thế này thì có phải nghệ nhân nữa đâu. Nghe bảo chim giải nhất là của 1 người ở Thằng Bình, giờ lên đây lại nghe giải nhất của Nam giờ là giải nhất của CLB Mộc thế hổng lẽ cuộc thi vừa rồi có 3 giải nhất luôn hả mấy anh? Em tò mò quá

Bình chọn cho Pác GÀ này một vé :D:D ha ha

shopthuhavd

Nói thật chim mới vào tới Top 20 mà Pác chơi trội vậy thì thật là,....:D

longchimdalat

Thế thì đâu có gì mà vui quá vậy. Chỉ khi nào chính bản thân mình bỏ công sức ra chăm em nó ( ít nhất thì cũng một thời gian ngắn) rùi đăng kí cho em nó đi thi thì đến khi lên bục nhận giải tâm trạng lúc đó mới thực sự vui. Đúng không các bác :D?

Thân.

Uhm bác này nói chí phải , chim lấy giải phải tự mình nuôi lên lấy giải mới thật sự có ý nghĩa chứ nuôi chim mà cứ đợi ngừoi ta đi thi thấy có giải , bỏ tiền ra mua rồi lên bục nhận cờ , giải kiểu đó có cho e cũng ko thèm chứ đừng nói bỏ tiền ra mua !!!

TRUNG SVC

Uhm bác này nói chí phải , chim lấy giải phải tự mình nuôi lên lấy giải mới thật sự có ý nghĩa chứ nuôi chim mà cứ đợi ngừoi ta đi thi thấy có giải , bỏ tiền ra mua rồi lên bục nhận cờ , giải kiểu đó có cho e cũng ko thèm chứ đừng nói bỏ tiền ra mua !!!
Sống mà không nhìn được tuơng lai thì sẽ dần vào quá khứ .

longchimdalat

Sống mà không nhìn được tuơng lai thì sẽ dần vào quá khứ .

Bác nói sao là ko nhìn vào tuong lai , e chuyen bat mây e má Trang có nước choi tốt về chính tay mình nuôi lên và lấy giai bang chính thuc luc cua mình là ko biét nhìn được tuong lai à . Nói nhu bác neu nhu ko muốn bị lang quên vào quá khu thì cu môi dip thi chim ra xem e nào có Khả năng lấy giải thì bắt . Chuyên do đôi voi e thi don giản nhung e thì nghi khác bat con chim lay giai ve mai mot di thi có giải thì bình thuong nhung ko có thì ..... Thôi Anh e lên đây giao luu là chính có gì ko phai a e bo qua e chi noi ý kiến cua e thôi , môi nguoi môi ý mà .

tosudoc

Bác nói sao là ko nhìn vào tuong lai , e chuyen bat mây e má Trang có nước choi tốt về chính tay mình nuôi lên và lấy giai bang chính thuc luc cua mình là ko biét nhìn được tuong lai à . Nói nhu bác neu nhu ko muốn bị lang quên vào quá khu thì cu môi dip thi chim ra xem e nào có Khả năng lấy giải thì bắt . Chuyên do đôi voi e thi don giản nhung e thì nghi khác bat con chim lay giai ve mai mot di thi có giải thì bình thuong nhung ko có thì ..... Thôi Anh e lên đây giao luu là chính có gì ko phai a e bo qua e chi noi ý kiến cua e thôi , môi nguoi môi ý mà .
Ông này mà ở đà nẵng thì xuống mua ông 1 cái lồng xem như là kỹ niệm vì những lời văn của ông. vote ông nhé. hiiiiiiiiiii có dịp vào đà lạt thăm bác.

tran van trinh

mua chim quá hay ,ít ai nhìn được nội tạng và lá gang của chú chim .nhưng bác trung mua vậy là quá tốt rồi ,
thôi cố gắng kiếm thêm vài cái cúp nửa cho có giá trị của 40 000 000 c

Sửa lần cuối:

TRUNG SVC

mua chim quá hay ,ít ai nhìn được nội tạng và lá gang của chú chim .nhưng bác trung mua vậy là quá tốt rồi ,
thôi cố gắng kiếm thêm vài cái cúp nửa cho có giá trị của 40 000 000 c
Trình vĩnh điện phải không . Trên dđ có những cụ chỉ biết nói theo quán tính . Anh em vĩnh điện thì quá hiểu TRUNG SVC rồi . Thân chào