Hình ảnh clb mộc giao lưu clb hội an

TRUNG SVC

Bác nói sao là ko nhìn vào tuong lai , e chuyen bat mây e má Trang có nước choi tốt về chính tay mình nuôi lên và lấy giai bang chính thuc luc cua mình là ko biét nhìn được tuong lai à . Nói nhu bác neu nhu ko muốn bị lang quên vào quá khu thì cu môi dip thi chim ra xem e nào có Khả năng lấy giải thì bắt . Chuyên do đôi voi e thi don giản nhung e thì nghi khác bat con chim lay giai ve mai mot di thi có giải thì bình thuong nhung ko có thì ..... Thôi Anh e lên đây giao luu là chính có gì ko phai a e bo qua e chi noi ý kiến cua e thôi , môi nguoi môi ý mà .
Chim má trắng là chim như thế nào . Trung SVC chưa biết bao giờ . He

tran van trinh

Trình vĩnh điện phải không . Trên dđ có những cụ chỉ biết nói theo quán tính . Anh em vĩnh điện thì quá hiểu TRUNG SVC rồi . Thân chào
đúng rồi anh ,anh trung dạo này củng hay lên dđ hỉ .hôm nào ae vĩnh điện xuống giao lưu bửa anh nghe .

robecham

Sống mà không nhìn được tuơng lai thì sẽ dần vào quá khứ .

Em công nhận bác TRUNG SVC có con mắt nhìn tương lai tốt thật nên chú chim mới nhận giải nhất ở Hội An thì tuần sau ra Đại Ngàn thi thì rớt ngay vòng 2. Thua chim em trị giá bằng 1/20 số tiền bác bỏ ra mà cũng đến được vòng 7. Hehehe
Bác cố gắn chăm chim tốt để chú chim săn được cúp về để không khỏi phụ công bác đã nhìn thấy tương lai tương sáng của nó.

Thân.

TRUNG SVC

Em công nhận bác TRUNG SVC có con mắt nhìn tương lai tốt thật nên chú chim mới nhận giải nhất ở Hội An thì tuần sau ra Đại Ngàn thi thì rớt ngay vòng 2. Thua chim em trị giá bằng 1/20 số tiền bác bỏ ra mà cũng đến được vòng 7. Hehehe
Bác cố gắn chăm chim tốt để chú chim săn được cúp về để không khỏi phụ công bác đã nhìn thấy tương lai tương sáng của nó.

Thân.
Nói chuyện bác này cũng vui . TRUNG SVC rất tự hào khi đi thi có người theo sau chăm sóc . Nhưng bác săn tin nóng như thế là bị nhầm lẫn rồi đó . Đang buồn bác rãnh trung SVC cố gắng nói chuyện bác xíu nữa rồi ngủ .

THACHLUUMOC

tui ở bắc nhưng tui thấy ae không lên bóc mẽ nhau nhiều .
ai đúng ai sai thì nhận khuyết điểm vì sự đam mê con chim con cò thôi các bác.
tình cảm là quan trọng nhất các bác a.

dammeboi

Chim ai cũng vậy,hay và chơi tốt mình lấy đó làm nền cho phía sau này.Lên bục nhận giải dù k phải chủ cũng thế thôi,bản thân con chim chả là của ai cả,sống ở xã hội VN "tham nhũng" đứng thứ 4 của ĐNA thì sao đòi như nước có bảo hộ bản quyền.Chớ hỏi sao "con tui đăng kí" tên ông "nhận quà",chuyện muôn thưở rùi các bác ah.Ai có tên ai "nhận giải" VN công nhận cái đó,vậy là xong chốt hạ
Chúc mừng bác có chim hay