[Hình ảnh] Hội thi Tp Đà Nẵng mở rộng 17-5-2015

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Giải Tư: Nghệ nhân Lương Văn Hiếu - SBD: 048 - CLB Nội Thành - Huế

Giải Ba: Nghệ nhân Trịnh Văn Nam - SBD: 672 - CLB Bãi Sậy - Đà Nẵng

Giải Nhì: Nghệ nhân Nguyễn Thành Sự - SBD: 455 - CLB Bình Sơn - Quảng Ngãi

Giải Nhất: Nghệ nhân Phan Anh - SBD: 422 - CLB Mộc - TP. Hội An

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
chủ top cho biết nguồn gốc của các chú chim nhất, nhì, ba, tư ...
Theo ghi nhận của phóng viên ORG tại cuộc thi: Chú chim Nhất là chú sông kol - Quảng Nam; chú chim Nhì là chú Trà My - Quảng nam.
Riêng chú chim nhất thì vòng chung kết chú ra giọng rất đanh, chuẩn sông kol :)

dungchaomaovt

nhìn bảng các cá nhân và clb đoạt giải thấy Quang nam- Đà nẵng quá mạnh.toàn chim hay, thật ngưỡng mộ.

hatdn

Hội thi đã thành công. Xin chúc mừng! Cảm ơn nhóm phóng viên đã cập nhật tin tức giúp các ace k có đk tham gia cảm nhận được không khí hội thi.

quangphucmobile90

chúc mừng hội thi diễn ra thành công tốt đẹp. chúc mừng ae miền trung . miền nam không ae nào top hết tiết thật.

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp. top 10 hình như sôngkôn hết 6-7 con gì rồi ấy nhỉ

quang tran

Cảm ơn toàn thể Anh em đã chuẩn bị và tổ chức 1 giải đấu thành công! Trong cuộc thi này đã có 1 nữ tướng lên nhận giải, bác Tuân sắp xếp bài phỏng vấn chị ấy nhé:cool:

tran van trinh

một phóng viên rất chuyên nghiệp lần sau tuangiatu cứ thế phát huy bác tuấn nhé.chỉ thiếu một cái mà mình chê đó là thiếu cái hình của bác hahahah

hoatlinh

Member
Chúc mừng hội thi diễn ra thành công tốt đẹp và hoành tráng!
Địa điểm thi đấu thật tuyệt vời cho những chiến binh.
Ban tổ chức điều hành một giải đấu lớn như thế nầy từ màng đầu đến màng cuối quá là thành công mỹ mãn.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Cảm ơn toàn thể Anh em đã chuẩn bị và tổ chức 1 giải đấu thành công! Trong cuộc thi này đã có 1 nữ tướng lên nhận giải, bác Tuân sắp xếp bài phỏng vấn chị ấy nhé:cool:
Chắc mình chỉ hỏi 1 câu duy nhất: "Chị có thể chia sẽ cho các AE cách chăm chim của mình như thế nào mà khỏi phải ngứa, gải lông??" :) :) .

Thân ái!