[Hình ảnh] Hội thi Tp Đà Nẵng mở rộng 17-5-2015

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
một phóng viên rất chuyên nghiệp lần sau tuangiatu cứ thế phát huy bác tuấn nhé.chỉ thiếu một cái mà mình chê đó là thiếu cái hình của bác hahahah
Dạo này thấy đi đâu, giải nào cũng lên hình qoài đó nghe. Chia sẽ cách dọc chim đi bác nhé :)
Chúc mừng Trình.

Thân ái!

hoatlinh

Member
Sau khi giải đấu kết thúc, chở đợi trao giải thưởng có cho anh em đoạt giải, để bớt căng thẳng có môt vũ điệu sôi động của vũ đoàn Minh Nhật
Trong khi chờ đợi video clip của các vòng thi cuối mình xin mạng phép Tuấn up lên cho anh em giải trí tí nha.

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Cảm ơn Tuân đã đưa thông tin đến những ae đam mê.Chuc bạn luôn căng lửa ché đều.
Chúc mừng hội thi thành công.
Thân ái/CMVN.

Sửa lần cuối:

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Tiếp tục cập nhật đến AE clip diễn biến cuộc thi.
Đây là vòng chọn để 60 chú chim vào vòng chung kết, đạt giải.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Mời AE nào có clip quay thời gian nhiều hơn thì up lên để mọi người xem nhé.

Thân ái!

MrKhoaMars

Bác ơi, cái clip top 20 có được 2s à, bác xem có cái nào dài hơn không. Cảm ơn bác ngồi up rất nhiệt tình.

hoatlinh

Member
Mời AE nào có clip quay thời gian nhiều hơn thì up lên để mọi người xem nhé.

Thân ái!

Mình up phụ bạn đây, chăng lấn với ae nên máy rung quá.

Video Hội thi chào mào Tràm Chim Đà Nẵng mở rộng lần II.2015 top 20 lần 1 chọn 6 [ PULL HD]

Video Hội thi chào mào Tràm Chim Đà Nẵng mở rộng lần II.2015 top 20 lần 2 chọn 4 [ PULL HD]

Video Hội thi chào mào Tràm Chim Đà Nẵng mở rộng lần II.2015 top 10 chọn 4 vào CK [ PULL HD]

Video Hội thi chào mào Tràm Chim Đà Nẵng mở rộng lần II.2015 vòng CK chọn I,II, III. IV [ PULL HD]

MrKhoaMars

Đã xem xong. Cảm ơn các PV. Xem nghe bàn luận tim đập thình thịch y như mình đang đi thi vậy hahaha. Con 422 con đó toàn chơi giọng ít cánh. Công nhận mỗi con mỗi nét. Chú ý bộ cườm con 422 cũng không đẹp mà chơi quá bền. Bởi chim cò không có nói trước được điều gì.

minhhuyjmmy

422 siêng miệng quá, chắc củi lửa thắp cả dãy hải vân xin chúc mừng những chú chim hay

chaomao^^py

Moderator
Tks anh anh em đã tường thuật quá chi tiết để tất cả cùng cảm nhận và thưởng thức màn trình diễn của những chiến binh ở đẳng cấp cao nhất . Đối với mình 455 quá tuyệt vời , quá toàn diện và sở hữu nền tảng thể lực vô đối