Hình ảnh thi Nội bộ chào mào Hương Sứ Tây Ninh

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng chú Vũ và Anh em Tây Ninh đã có sân chơi như ý. Chúc Cafe Hương Sứ luôn là điểm đén yêu thích của Anh em chơi chào mào tại địa phương. Hẹn một ngày Anh em SG sẽ lên giao lưu với Cội nhé Vũ.
Thân chào, tinatino

Cám ơn anh! Cũng nhờ anh em thương, chỉ bảo, ủng hộ nên em mới có được niềm vui ngày hôm nay! Hẹn Đại Sư một ngày không xa nhé! :D

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Hình ảnh nhìn cũng sống động wa anh vũ ha.lần thi sau = lần đầu *10 nhé anh.hihih
Éc! Đừng đặt chỉ tiêu quá hớp cho anh vậy chứ chú! Tăng hơn 2 -3 lần cho lần tiếp theo là quá hạnh phúc rồi! :)
em nghi lắm mà. gần 8h30 không thấy anh Phát ra tưởng ảnh không tham gia chứ. em dự đoán sẵn là anh Phát sẽ đoạt giải nếu tham gia mà.
Tiếc là không ở lại cùng anh, em đến phúc cuối.
Cám ơn Hùng! Có Hùng tham gia là vui lắm rồi! Hẹn gặp chiến binh của Hùng vào thứ 5 tới này nhé! Ke ke ke!

cmtegiac

chúc mừng anh em Tây Ninh đã có 1 sân chơi mới, cuộc thi mà có mưa là hên lắm đấy chắc chắn một ngày gần đây sẽ lớn mạnh. Chúc Vũ và các ACE đam mê CM ở Tây Ninh có 1 sân chơi đoàn kết, vui vẻ

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Gian nan thiệt. cố gắng lên Vũ em. chúc thành công !
Cám ơn anh Lâm! Hiện chú 3 mùa của anh đang giữ Cội cho em đó! Ka ka! Nó bốc lên ghê quá!
Đẹp quá Vũ ơi! Chúc CLB luôn lớn mạnh!
Cám ơn anh Thức về Logo nhé!
chúc mừng anh em Tây Ninh đã có 1 sân chơi mới, cuộc thi mà có mưa là hên lắm đấy chắc chắn một ngày gần đây sẽ lớn mạnh. Chúc Vũ và các ACE đam mê CM ở Tây Ninh có 1 sân chơi đoàn kết, vui vẻ
Anh Hùng có dịp về Tây Ninh ghé chơi góp ý thêm cho em nhé!

Thay mặt CLB cám ơn tất cả các anh em!

chaomaotd

Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp.
Chúc cho CLB phát triển vững mạnh. Chúc cho ace đam mê chào mào ở Tây Ninh luôn gắn kết để hòa mình vào phong trào chung của cả nước !

Tiger lee

www.chaomao.org
Ha ha ha đúng Là: khi mẹ cháu Đã máu thì chả cần bít bố cháu Là ai.
Rất mong ngọn lửa nhiệt huyết của AE Tây Ninh luôn dân trào, cùng chung tay xây dựng phong trào ngày càng lớn mạnh.

tanphattn

em nghi lắm mà. gần 8h30 không thấy anh Phát ra tưởng ảnh không tham gia chứ. em dự đoán sẵn là anh Phát sẽ đoạt giải nếu tham gia mà.
Tiếc là không ở lại cùng anh, em đến phúc cuối.

hihi. e cứ nói quá không à, ủa e biết a mà sao không biết e vậy ta???

tomkid

Có dịp về Tây Ninh nhất định ghé tham quan Cội của anh em. và cũng muốn giao lưu với Chú Vũ máu lửa này

saosau

Chúc mừng sự thành công nho nhỏ của cuộc thi ra mắt, nhưng đó là bước đệm để thành công rực rỡ sau này.
Chúc mừng Vũ nhé!
Vạn sự khởi đầu nan mà......

aphu_phonui

cho mình gửi lời chúc sức khỏe đến toàn thể anh chị em clb chao mào Hương Sứ Tây Ninh có thật nhiều sức khỏe hạnh phúc .

nguyenhaiabc

Not Alone
Tây Ninh ơi đợi ta về nhé... khi nào thi Tháng thì alo anh nhé Vũ
Chúc cội ngày phát triển
Chúc anh em nhiều sức khỏe, thành công trong cuộc sống

tanphattn

Chúc mừng sự thành công nho nhỏ của cuộc thi ra mắt, nhưng đó là bước đệm để thành công rực rỡ sau này.
Chúc mừng Vũ nhé!
Vạn sự khởi đầu nan mà......

hy vọng là vậy! cảm ơn saosau nhiều nha

SherlockTN

Cội mình dợt đều, hy vọng giải sau sẽ nhiều a e tham gia hơn :D.
Nhân đây cũng xin thông báo page facebook của cội là "CLB Chào mào Hương Sứ Tây Ninh", ae like page để cùng trao đổi và tiện việc thông tin các hoạt động sau này nhé!
Thân!
Tiến Tây Ninh

bocaubinhtrieu

các chú chim và chủ chim thật căng lửa.chơi được cả trên sào và dưới đất. các anh em nhiệt tình mới có cuộc thi vui vẻ như vậy.Chúc hội thi lần sau đông vui hơn.

SherlockTN

Mói đó mà gần 1 năm rồi. Kỷ niệm một buổi sáng chủ nhật mưa dầm lần thi chào mào đầu tiên của Tây Ninh không bao giờ quên :D.

minh_rom

chúc ae chào mao tây ninh ngày càng phát triển,để e da2h dụm kiếm 1 e đàng hoàng để giao lưu với ae,mem tân châu....