Hình ảnh, Video chính thức Hội thi Chào mào Q. Tân Phú, TPHCM mở rộng lần 1

xuanhuy008

có em mái bông thứ 2 từ trái sang kết bác Tâm rồi kìa! trong khi cả dàn không ai thèm nhìn bác mà em mái đó đứng liếc say sưa! phen này thì a chết với chị. từ mai không cho mặc vét ra đường nữa!hehe

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Hai bác nói trúng phóc ! Bao nhiêu cặp mắt đều hướng về dàn mái khủng, cớ sao tôi không nhìn cùng ? Xin thưa, đang chờ một mái bông còn khủng hơn sắp xuất hiện theo hướng ngược lại, lộn xộn là chết em.
Cám ơn phóng viên phutdn, với góc chụp này vô tình tui thấy tui đẹp trai và chảnh quá....kakakaka
Thân chào, tinatino.

Tui đã post hình minh chứng cho lời bác nói rồi đó: gu của bác là mái đen, bông ngực, sổ giọng Hà Nội ...hic...nết chơi của mái này thì pa Leebul rành lắm. Có gì pa tham khảo thêm chổ pa Leebul nhé.

Thân,
phutdn

P/S: @anxuanloc: cái ông choàng khăn trên cổ là chủ tịch Hiệp hội CM Thái Lan đó bạn, ông đen đen ngồi bên cạnh cũng là người Thái luôn đó.

Keke..tuy bận công tác nhưng đi một vòng thì nhận thấy có nhiều bác giống như bác mặc áo thun sọc ngang ngồi phía sau..keke..

Một nhận xét rất chính xác.
Sao bác không phát biểu gì về tấm hình mình tặng bác nhỉ ? Rất nghệ thuật đó.

Thân,
phutdn

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Về lại Hà Nội mà lòng vẫn lâng lâng,hội ngộ cùng với ae ORG quá tuyệt vời.Xin cảm ơn tới ae hội Cm Cầu Xéo đã đón tiếp nhiệt tình chu đáo.Thân chúc toàn thể mọi người vạn sự như ý,sức khỏe dồi dào , chim cò căng lửa. Hẹn tái ngộ ae một ngày gần nhất.thanks all /CMVN

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Về lại Hà Nội mà lòng vẫn lâng lâng,hội ngộ cùng với ae ORG quá tuyệt vời.Xin cảm ơn tới ae hội Cm Cầu Xéo đã đón tiếp nhiệt tình chu đáo.Thân chúc toàn thể mọi người vạn sự như ý,sức khỏe dồi dào , chim cò căng lửa. Hẹn tái ngộ ae một ngày gần nhất.thanks all /CMVN

Anh giờ vẫn còn lâng lâng đây chú.

Thân.
tri_okthau

soncuaro

Chào Mào Danh Dự
Vui quá ae ORG ơi. Mình xin gởi lời cám ơn đến ae hội cầu xéo và ae hội thủy mộc đã tiếp đón mình nhiệt tình quá và hẹn găp lai một ngày gần nhất.Tuy gần mà xa Tuy xa mà gần hi hi thân.

vitieubao2005

cuộc thi này cho e mở rộng tằm mặt và được gặp a e trong org.e rất vui.nếu có dịp như thế nữa.e sẽ là thành viên dời lông tiếp.e có lời cảm ơn đến a tâm nha.a đã tặng e cái áo và cảm ơn a trí về con chim.chân thành cảm ơn các a e trong org.
thân chào vieutieubao2005

saosau

Bác Tú với bác Tâm lo mà đỡ đi kìa............he he.........Anh mduc quăng lựu đạn hay quá, quăng nữa đi anh.............Thêm vài quả tomahawk nữa..............

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
má ơi hên là tớ không có đứng gần mấy em mái nên khg bị chụp hình , không thì bác Đức chém banh xác rầu, trong cái máy Lumix em cũng có làm mấy tấm ac lắm đó anh Tú, có tấm bác Sang nhà ta cạnh mấy em trắng nỏn nà nữa đó anh, có 1 tấm em chụp cái em Chivas xeinh nhất đám cũng hấp dẫn khg kém bác Phú đâu nè, anh coi show lên đi anh Tú.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
má ơi hên là tớ không có đứng gần mấy em mái nên khg bị chụp hình , không thì bác Đức chém banh xác rầu, trong cái máy Lumix em cũng có làm mấy tấm ac lắm đó anh Tú, có tấm bác Sang nhà ta cạnh mấy em trắng nỏn nà nữa đó anh, có 1 tấm em chụp cái em Chivas xeinh nhất đám cũng hấp dẫn khg kém bác Phú đâu nè, anh coi show lên đi anh Tú.

Có hình thì post lên hết đi chú Dũng ơi, để ae chém tí cho vui mà. Hehehe

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự

Show lên sợ bị quăng lựu đạn. Nghệ nhân Đức quả là lợi hại :rolleyes:
tri_okthau

cmnhatrang

Chào mào & Anh em

Tấm này bác Duy phamlai đang nghinh ai từ xa vậy trời? chắc có anh nào nghía mái của anh ấy nè!!!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào

Tấm này bác Duy phamlai đang nghinh ai từ xa vậy trời? chắc có anh nào nghía mái của anh ấy nè!!!
Chú nhìn Là biết ngay mà, anh đang đứng đó, thiêu mỗi ông Leebul Ko thấy đâu? Còn ai vào được khu vực BGK mà phamlai phải lo ngoài Leebul....
Thân chào, tinatino

Leodevincy

Chào mào Việt
Xin chia sẻ thêm 1 chút xíu về tấm ảnh này, zoom lên tý xíu để AE nhìn kỹ thì ko thấy cánh tay trái của anh Tâm, mà hãy nhìn đôi mắt MC có vẻ rất cảm xúc... bác Đức ơi vô thêm vài quả lựu đạn nữa đi anh... keke

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Xin chia sẻ thêm 1 chút xíu về tấm ảnh này, zoom lên tý xíu để AE nhìn kỹ thì ko thấy cánh tay trái của anh Tâm, mà hãy nhìn đôi mắt MC có vẻ rất cảm xúc... bác Đức ơi vô thêm vài quả lựu đạn nữa đi anh... keke

Thui anh không dám, anh mà thêm quả này nữa là anh bị ban nick đấy chú ơi.
Hehehe

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào

Chết...chết....chuyến này bị oanh tạc nặng lắm rồi....trốn thôi. Mấy pa này đang hùa về một phía, kiểu này em banh xác mất.T
hân chào, tinatino.