Hình ảnh, Video chính thức Hội thi Chào mào Q. Tân Phú, TPHCM mở rộng lần 1

thaphuongkhach

Administrator
Cụ này tự sướng kìa! Có anh em nào giữ tấm hình cụ Cọp mắt láo liên nhìn dàn chim mái thì show lên cho bà con chém luôn đi. À, mà dạo này cụ Cọp đã hết ăn chay chưa ? Chuyển sang chế độ ăn mặn đi thì mới ăn thịt người được nhé cụ Cọp.
Thân chào, tinatino.

Vâng, anh ấy không chỉ muốn dừng lại ở liếc, nhìn... mà anh ấy còn cả cố gắng để ghi lại! Vâng, anh ấy đã rất cố gắng!

Ráng 1 chút nữa thôi là sẽ chụp ngon lành rồi đó anh....

Còn nữa........

Leodevincy

Chào mào Việt
Đây là chi tiết các chú chim nằm trong TOP 20 có giải từ Khuyến khích đến giải cao nhất.

STT
Họ & Tên Chủ Chim
Chim mang số
Đoạt giải
PHẠM MINH CHIẾN088
Giải 1
Hội CM CẦU XÉO
2
NGUYỄN HỒNG SƠN352
Giải 2
Hội CAFE CHIM CẢNH THUỶ MỘC
3
LÊ TRẦN QUỐC THÁI329
Giải 3
Hội CM BÌNH LỢI
4
BÙI QUANG TUẤN142
Giải 4
Hội CM BR - VŨNG TÀU
5
HOÀNG VIỆT026
Giải 4
Hội CM TP. NHA TRANG
6
THÁI HOÀNG QUANG347
Giải phong cách
Hội CM CẦU XÉO
7
THÁI HOÀNG QUANG347
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO
8
THÁI HOÀNG QUANG106
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO
9
TRƯƠNG TUẤN VIỆT046
Giải KK
Hội CM BÌNH THẠNH
10
NGUYỄN PHÚ DŨNG051
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO
11
NGÔ TẤN VŨ092
Giải KK
Hội CM VĨNH LỘC
12
LÊ NGỌC TUẤN071
Giải KK
Hội CM VĨNH LỘC
13
NGUYỄN PHI LONG029
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO
14
NGUYỄN VĂN CƯỜNG170
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO
15
NHÀM VĨNH KHANG175
Giải KK
Hội CM CẦU TRE
16
PHẠM MINH LUÂN147
Giải KK
Hội CM THÀNH TỰU
17
NG. TĂNG HOÀNG VĨNH219
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO
18
PHAN MINH ĐỨC224
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO
19
ĐỖ MINH NGỌC218
Giải KK
Hội CM ÁNH TRĂNG THỦ ĐỨC
20
ĐẶNG XYNA355
Giải KK
BTC chưa liên lạc được
21
NGUYỄN NGỌC VƯƠNG041
Giải KK
Hội CM CẦU XÉO

VipClub

Vua Chào Mào
Cuộc Thi đã kết thúc gặt hái được thành công quá tuyệt vời. lại tạo thêm cảm giác cho anh em ORG nhớ đến nhau. những cái bắt tay. những cái ôm thật mặn nồng. ôi tuyệt vời quá . cảm giác ấy cứ lâng lâng.
Cám ơn tất cả .
Chúc đại gia đình ORG ngày càng sức khỏe và gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống !
Thân Chào VipClub

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Chết...chết....chuyến này bị oanh tạc nặng lắm rồi....trốn thôi. Mấy pa này đang hùa về một phía, kiểu này em banh xác mất.Thân chào, tinatino.
Anh này kỳ quá hà! mới gặp người ta mà lục giỏ rùi hà, giận anh giờ đó, e mét a Sang đó nha!

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Cuộc thi qua ống kính black fish9402.

Tiếp theo là một vài hình ảnh black_fish9402, ghi nhận được từ cuộc thi. Hình ảnh được ghi lại liên tục trong quá trình cuộc thi diễn ra. Rất xin lỗi anh em vì sự chậm trễ do mình bệnh mấy nay.

Khách mời danh dự đến từ Thái Lan:

Vị khách danh dự ông Phạm Bá Tú, BQT diễn đàn www.chaomao.org:

Trước giờ khai mạc Hội Thi, công tác chuẩn bị rất chu đáo và chuyên nghiệp:

Lần này có sự xuất hiện của các chú Chào Mào quý hiếm & những chiếc lồng chạm tinh xảo càng làm Hội Thi chuyên nghiệp và đặc sắc hơn:

Một chú Chào Mào có bông trên lưng khá giống hình trái tim rất đẹp:

Số lồng chim tập trung tăng dần, không khí đang nóng lên bởi số lượng thí sinh đến dự rất đông.

Thấp thoáng những thành viên ORG:

Một thành viên cội Cầu Xéo cũng có mặt từ rất sớm:

Quang cảnh của Hội Thi khi nhìn từ xa:

Hình ảnh cuộc thi từ trên:

Nhóm phóng viên chuyên nghiệp:

Một số thí sinh vẫn tiếp tục ghi danh:

Còn nữa...

Sửa lần cuối:

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Cuộc thi bắt đầu.

Nghi thức chào cờ:

http://www.flickr.com/photos/46121323@N05/7976137516/

MC dẫn chương trình:

BTC tặng hoa cho khách mời và các mạnh thường qua của cuộc thi.

Cơ cấu giải thưởng gồm cúp, cờ, tiền mặt & quà tặng...

Khán giả, thí sinh đã đến đông đủ, chấm dứt báo danh.

Những lồng chim hiện tại, tiếng hót véo von, các chú chim đã sẵn sàng cho cuộc thi sắp tới.

Còn nữa...

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Quy mô cuộc thi rất hoành tráng và chu đáo. Đây cũng là một sân chơi cho anh em chào mào cả nước nói chung và anh em ORG nói riêng. Những hình ảnh và thước phim rất quý giá. Tui không được có mặt trực tiếp ở đó nhưng em cũng cảm nhận được sức nóng từ đó và tấm chân tình hết lòng giao lưu từ phía anh em. Thân

saosau

[/QUOTE]
Lời bình của em nè:
Tâm tinatino: Lâu ngày bị bà xã kèm cặp không gặp được nhớ em quá. Cho anh nắm tay tí cho đỡ nhớ.
Chim mái: Ấy đừng anh, chỗ đông người ai thấy thì chết. Mà Hình như chị tới rồi kìa. để lúc khác đi anh...............................
........................ke ke ke..

n_trannguyen

quá hoành tráng daklak không biết khi nào mới tổ chức được như vậy nhỉ . chào mào đắklắk cũng hay lắm mà .

vuthiyennhi

Lời bình của em nè:
Nhìn anh giống tài tử hòn koong quá, ấy ấy đồ của em trong ấy toàn mini không à
Nào là son môi, kẹp tóc..... xì tin, lộ hàng chết em anh Tâm ới kakaka
Bác này liều nè, đồ phụ nữ không đó Pa. Coi chừng phỏng tay á
Thân !

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Mấy ngày ngâm bia rượu Sài gòn, giờ vẫn chưa về nổi. "Sài thành sao lắm rau răm, Mới tia một lá, vợ nhăn mấy ngày..." Haiza...!

Tiger lee

www.chaomao.org
Cụ còn nói nổi hả ka ka ka, chiều nay chéc chẻ cú hậu Là cụ đi ngay ấy mà... Đúng Là tiễn Phật phải đến tây Thiên Là hợp với tình Huân này nè Hi Hi Hi.....

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Mấy ngày ngâm bia rượu Sài gòn, giờ vẫn chưa về nổi. "Sài thành sao lắm rau răm, Mới tia một lá, vợ nhăn mấy ngày..." Haiza...!

Ủa, chưa về QN sao bác ?
Bác Cọp tiếp đãi bác ntn mà giờ này còn lưu luyến thế ?
Hay còn đang đi tìm cái đã mất, chứ không về nhà bà xã tra khảo là chít...kekeke

Thân,
phutdn

hoantq

Member
Em mới sưu tầm được mấy bô ảnh anh em org nhà ta tác nghiệp. Các bác xem cho vui nhá.
Bác Phutdn va bác Cmnhatrang

[/URL] [/IMG]
Chú Sĩ đang ngó lơ em mái mơ nào thế kia? Trên tay cầm cái gì màu hồng thế? Chắc là của bác Tinatino nhờ cầm giúp hả?

impala

Chim Thầy
Em mới sưu tầm được mấy bô ảnh anh em org nhà ta tác nghiệp. Các bác xem cho vui nhá.
Bác Phutdn va bác Cmnhatrang

[URL="http://www.upanh.com/photo_upanh/v/crse9e3jcfb.htm"]
[/URL][URL="http://www.upanh.com/si_upanh/v/frs26e1jffq.htm"][IMG]http://nq6.upanh.com/b4.s30.d2/84c44a9e1aebfb19ad9c1ea30dbc84f6_49017366.si.jpg[/URL][/IMG]
Chú Sĩ đang ngó lơ em mái mơ nào thế kia? Trên tay cầm cái gì màu hồng thế? Chắc là của bác Tinatino nhờ cầm giúp hả?

đang đi lang thang mà cụ Tâm chỉ con mái bông đẹp quá... em đơ mặt... còn cụ ấy chảy ... ... ặc ặc... thôi ko nói... kakaka