Hỏi về nơi bán chim miền uy tín tại hà nội

• Người khởi tạo Lởm
  • Ngày bắt đầu

DucNguyen1306

bạn nói ko sai, đa số ae nuôi chim lâu rồi dù trong nhà đã rất nhiều chim thuần nhưng vẫn tuyển bổi về dâm,đó cũng là 1 cái thú, những ae này có con mắt nhìn bổi khác những ae mới chơi,sự kiên nhẫn cũng cao hơn, thông thường những ae mới chơi hay nôn nóng cho con chim mau thành tài còn để đi giao lưu vì trong nhà ko có e thuần nào chơi đc cả chính vì tâm lý nôn nóng đó mau bị nản, thêm 1 phần nữa là ae mới chơi hay có tâm lý ngại ngùng khi đem bổi đi dợt cội, trường vì sợ con chim ko chơi bị người này chọc ng kia ghẹo

Like mạnh cho bác luôn. Mộc thì sao, nhiều con ra dàn lên đồng chơi át cả chim thuộc ý :))

hoadainhan

cảm ơn bạn. không biết bạn có thể cho mình xin địa chỉ cụ thể và tên cửa hàng được không ạ. Thân chào
bạn cứ hỏi tới khu tập thể 19/3 cửa hàng nằm cạnh đường cả khu chổ ấy có 1 quán chim duy nhất ^^! "Của hàng chim Hưởng hói nhé"

Lởm

bạn cứ hỏi tới khu tập thể 19/3 cửa hàng nằm cạnh đường cả khu chổ ấy có 1 quán chim duy nhất ^^! "Của hàng chim Hưởng hói nhé"
Cảm ơn bác hôm chủ nhật 8/2 vừa rồi e đã qua đó rồi. của hàng đúng là rất nhiều chim miền e tẩu hỏa nhập ma rồi ngồi từ 9h đến 12h mà đành phải về vì quá nhiều ko biết đằng nào mà chọc. Rất cảm ơn bác chúc bác và gd luôn mạnh khỏe. Thân chào

phuc_designer

của hàng tại văn điển huyện thanh trì hà nội bác ơi. Nếu bác ở gần hôm nào a e cùng đi chọc. Thân chào
Chào bác!
Bác đã mua được chim mộc chưa? Em có con Khe Sanh Quảng Trị được ~8 tháng lồng, vừa xong lông mùa đầu, tương đối đứng lồng, giọng đanh và xoắn không pha tạp, nết chơi phang cánh ầm ầm (cánh bướm) ốp chim thuộc không bao giờ sợ con nào ở trong nhà cả, thái độ tốt, cho ra giàn cánh kiếc các kiểu nhưng mỏ chưa được bon lắm.
Tết nhất về quê nhà nhiều chim quá tìm chỗ gửi khó khăn nên muốn chia sẻ bớt
Bác quan tâm thì pm cho em theo số 0906004444 - Mr. Phúc, ĐC: 66 Tân Mai, Hà Nội
Chim bảo hành chuẩn vùng miền trọn đời

DucNguyen1306

Chào bác!
Bác đã mua được chim mộc chưa? Em có con Khe Sanh Quảng Trị được ~8 tháng lồng, vừa xong lông mùa đầu, tương đối đứng lồng, giọng đanh và xoắn không pha tạp, nết chơi phang cánh ầm ầm (cánh bướm) ốp chim thuộc không bao giờ sợ con nào ở trong nhà cả, thái độ tốt, cho ra giàn cánh kiếc các kiểu nhưng mỏ chưa được bon lắm.
Tết nhất về quê nhà nhiều chim quá tìm chỗ gửi khó khăn nên muốn chia sẻ bớt
Bác quan tâm thì pm cho em theo số 0906004444 - Mr. Phúc, ĐC: 66 Tân Mai, Hà Nội
Chim bảo hành chuẩn vùng miền trọn đời

Mình đang đi học tập trung trong trường nên không chăm đc chim chứ không mình lượn qua xem ngay đấy. Tân Mai có gần trường Trương Định ? Bạn cho cái clip lên nữa thì tốt mình share sang cho thằng cu em.

Thanhchi89

Nói là gột mộc cũng hay ùh thì đúng nhưng có mộc huế chuẩn cho b gột ko mới quan trọng. Các ông ở hn toàn bh vùng miền trọn đời, thế nếu mộc ép giọng b nuôi đc 1 tháng nó nổ giọng huế( mộc thì hót trộm là nhiều) sau 5-6 tháng nó cả giọng bắc nữa thì b tính sao. Hay mang ra của hàng đòi chế độ BH. Mình bị nhiều rồi. Tốt nhất thích huế cứ làm e có tuổi lồng thì ko lo ep giọng . Đắt nhưng xắt ra miếng