Hội chào mào Vĩnh Điện nơi gặp gỡ và giao lưu

cafe_thanhtung

ok anh Long... nhưng về trc' 11h30 nge a... để chiều e còn chạy ra lại ĐN thi tốt nghiệp nữa

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chúc mừng a Shopthuhavd lại mang vinh quang về cho Hội chào VĨnh Điện với giải nhì ngày 25/8/2013 tại cuộc giao lưu thi chim cafe Được Đà Nẵng. Đề nghị bác Long rửa giải thật to vào. Và Bác TRần Văn Trình chung độ cafe gấp gấp

cafe_thanhtung

hơi bùn vì ko có giải top 10 a Minh nhỉ.... nếu có 1 cái lá cờ đêm về làm kỉ niệm thì zui biết mấy....

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chúc mừng a Shopthuhavd lại mang vinh quang về cho Hội chào VĨnh Điện với giải nhì ngày 25/8/2013 tại cuộc giao lưu thi chim cafe Được Đà Nẵng. Đề nghị bác Long rửa giải thật to vào. Và Bác TRần Văn Trình chung độ cafe gấp gấp

Chú mừng bác Hội trưởng nhé, khi nào rửa cờ nhớ ae nữa nhé. Hehehe

Thân.

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng cụ hội trưởng hôm ni lụm giải 3 nhé, tuần mô cũng có cờ hết hè. Chủ nhật ni có ra vườn quê lấy nữa kg Long?

shopthuhavd

Chúc mừng cụ hội trưởng hôm ni lụm giải 3 nhé, tuần mô cũng có cờ hết hè. Chủ nhật ni có ra vườn quê lấy nữa kg Long?

Kế hoạch đưa ra là mỗi tuần lấy 1 giải mà Pác Vinh, ha ha :D
CN 08/09 này chắc Vĩnh Điện ra giao lưu 2 lồng đó Anh, có một số AE xuống Làng Việt - Hội An giao lưu nữa A :D.
Thân chào !

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Có ae nào ở Vĩnh Điện muốn tham gia cùng mình đến thăm gia đình cháu Hiếu vào chiều ngày 14/8 ÂL không? Nếu ae đi thì có thể đăng kí tại đây

Thanks.

shopthuhavd

Alo Alo, đồng Pào đồng Pào đâu hết rồi :D Tập hợp nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dole

Cho em hỏi ở vĩnh điện có ai dùng cám hiển bảo khánh không ạ, nếu có thì nhường lại cho em với ạ