Hợp đồng mượn chim

haidch75

Anh Tâm còn con nào hay hay không cho em mượn với, 10 bản hợp đồng em cũng ký. kakaka.
Các Anh vui quá.

mecm

Phải thế này không 2 bác:
cái này là cướp chim chứ cho mượn đâu a,cái hình độc quá ma lại có hồn thi bện hội nhiếp ảnh chất có giải

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
tớ mà mở áo lồng ra thấy con chim mà k có mồng là tớ bỏ chạy ngay chứ ở đó mà mượn .
Bạn ko mượn chứ tui thì bao nhiêu tui cũng mua… nếu chim chơi. Chào mào thì con nào chẳng có mào…ko có mào thì mới là hàng kịch độc. Bạch tạng,đầu trắng, mơ, bạn có thể thấy 2,3 con khác nhau. Nhưng Lỗ Trí Thâm chắc chắn có 1..... Trừ trường hợp bắt nó ra cạo đầu ah nha. Thân. Hihihi

caocuongqn

các kụ vui tính ghê, khi nào Leo hết hợp đồng với a Tâm thì chuyển qua HalLong a Tâm nhé.

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào toàn thể AE,

Để đáp lại sự nhiệt tình theo dõi của AE & đồng thời cũng đáp lại tấm chân tình của bác Tinatino, Leo sẽ cập nhật em Trọc thường xuyên ở topic này hết mức có thể để AE & anh Tinatino có thể theo dõi em nó từ xa, biết được những hoạt động thường ngày, ăn uống, ngủ nghỉ, chơi,... của em Trọc.

Đây là vài hình và clip trình báo tuần đầu tiên ở nhà mới, ngày 16/12/2013 (Theo lời anh Tinatino thì em Trọc chỉ mới xong lông 95%, hy vọng em nó dẫn lấy lửa và chơi tốt)

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Trước khi Lão Trọc về với chú Leo, mình đưa ra Cội Cầu Xéo dợt nhẹ tí vì phải còn lâu lắm mới có cơ hội cầm đi chơi.
Clip ngày 14/12/2013 :

Thân chào, tinatino.

xuananhdaklak

Hahaha anh Leodevincy bị anh Tina Tino lừa rồi! Anh cầm về nuôi mai mốt nó thay lông xong trước ngày 13/02/2014 mà nó mọc mào ra là a bị anh tâm bắt đền cho coi! Kakaka tìm được con đầu trọc khác đền cho anh Tâm cũng mệt nghỉ á a ơi! Phen này e thấy ko ổn lắm! Anh xem nếu thấy chim có biểu hiện thay lông thì trả lại a Tâmliền nha a! Hihi