Kính gửi anh em chào mào Gia Lai

Hải Băng Giá

Đã thấy nhiều bài viết tụ tập anh em Gia Lai giao lưu đam mê chào mào, nhưng chưa thấy có bữa nào tập trung được vậy em xin mạo mụi lên 1 lịch hẹn như sau:
Tăng 1: Sáng thứ 7 ngày 3/08/2013 ta giao lưu cà phê cóc trước 01 Hoàng Hoa Thám - Thành phố Pleiku vào lúc 8h15 sáng. Uống cà phê ta giao lưu nói truyện cho vui (Mỗi người đóng 10 nghìn) về niềm đam mê chào mào.
Tăng 2: Tùy vào tăng 1 như thế nào ta sẽ lên kế hoạch tiếp theo
hunggl ;Pleikupho; Vinhtuangl; Bùi Thành Hiếu; Chào mào phố núi; Xellosak; doan khuc thu; nghivo; botchosia; chim boi thang 4; boygl88; mecm; Keen_cola; timestien; toilabiak; chaomao81 ... cùng toàn thể anh em đam mê chào mào.
Thấy các tỉnh khác Anh em hay giao lưu thấy vui và sướng quá. Em hy vọng toàn thể các anh sắp xếp thời gian được thì anh em ta gặp mặt cùng giao lưu học hỏi về những thú vui chim cảnh, những chuyến đi bẫy, đi cà phê chim giao lưu, giao lưu thể thao + có thêm những lĩnh vực khác. Nên inbox cho em tên + số điện thoại để tiện liên lạc. Vì chào mào thôi các bác ạ. Hjhj

thangqn

cổ động phong trào ae gia lai ngày càng phát triển,ae gia lai vào họp mặt giao lưu nào
Thân .thangqn

xellosak

cũng muốn lên chơi =)) vì thấy khá mến chủ pic với bạn Thông mà không biết có đi được không đi 1 mình cũng nản :rolleyes:
P/S: có a H thì hay =))

quochien

hi ae , Mình cũng ở gia lai , Ae giao lưu có gì cho mình tham gia với , Mình tên Hiển Sn 89

tingialai

Đã thấy nhiều bài viết tụ tập anh em Gia Lai giao lưu đam mê chào mào, nhưng chưa thấy có bữa nào tập trung được vậy em xin mạo mụi lên 1 lịch hẹn như sau:
Tăng 1: Sáng thứ 7 ngày 3/08/2013 ta giao lưu cà phê cóc trước 01 Hoàng Hoa Thám - Thành phố Pleiku vào lúc 8h15 sáng. Uống cà phê ta giao lưu nói truyện cho vui (Mỗi người đóng 10 nghìn) về niềm đam mê chào mào.
Tăng 2: Tùy vào tăng 1 như thế nào ta sẽ lên kế hoạch tiếp theo
hunggl ;Pleikupho; Vinhtuangl; Bùi Thành Hiếu; Chào mào phố núi; Xellosak; doan khuc thu; nghivo; botchosia; chim boi thang 4; boygl88; mecm; Keen_cola; timestien; toilabiak; chaomao81 ... cùng toàn thể anh em đam mê chào mào.
Thấy các tỉnh khác Anh em hay giao lưu thấy vui và sướng quá. Em hy vọng toàn thể các anh sắp xếp thời gian được thì anh em ta gặp mặt cùng giao lưu học hỏi về những thú vui chim ecảnh, những chuyến đi bẫy, đi cà phê chim giao lưu, giao lưu thể thao + có thêm những lĩnh vực khác. Nên inbox cho em tên + số điện thoại để tiện liên lạc. Vì chào mào thôi các bác ạ. Hjhj
Em ở gialai phường nào vậy thấy em co tâm huyết lắm mà anh chưa biết và gặp mặt em lần nào vậy em xuống hội chào mào gialai anh em mình giao lưu nhé

keen_cola

cũng ấp ủ tạo 1 topic như thế này rồi.giao lưu AE chơi CM cũng như AE ORG luôn.thấy 3-8 xa quá có thì thứ 7 ngày 27 AE mình cf gia lưu luôn
thấy ý kiến đc thì ủng hộ luôn nhé mấy bác

Hải Băng Giá

Em ở gialai phường nào vậy thấy em co tâm huyết lắm mà anh chưa biết và gặp mặt em lần nào vậy em xuống hội chào mào gialai anh em mình giao lưu nhé
Anh cho biết 1 địa chỉ ca phê chim rồi anh em tụ tập đi. Hy vọng sớm giao lưu với anh

Hải Băng Giá

cũng ấp ủ tạo 1 topic như thế này rồi.giao lưu AE chơi CM cũng như AE ORG luôn.thấy 3-8 xa quá có thì thứ 7 ngày 27 AE mình cf gia lưu luôn
thấy ý kiến đc thì ủng hộ luôn nhé mấy bác
Mình sợ thứ 7 này sớm quá nhiều anh em không biết, nếu thứ 7 này được thì quá tốt, do mình sợ trời đang mưa nên cũng khó gặp nhau đông người. Hjhj