Kính gửi anh em chào mào Gia Lai

mecm

Anh em Gia Lai đâu đã quyết ý kiến nào chưa vậy xuống Thanh Thảo cách mạng uống cà phê, hay là cà phê cóc trước 01 Hoàng Hoa Thám.
thanh thảo ở đường phùng hưng ngay chợ nhỏ bạn ơi chứ k phải hội chim ở cách mạng đâu

Hải Băng Giá

ae gia lai sao xíu xìu vậy ta. mạnh miệng lên cái nào. mua gió thì cũng đi nhé. a.Hải quyết cái dc cụ thể ae nhào dzô luôn đi
Thông biết địa chỉ cụ thể của quán nào không rồi anh quyết sáng thứ 7 này uống luôn. có gì tuần sau nữa ta tính tăng sau. ok

Pleikupho

Ae nào ko biết cứ tới quảng trường trên đường lê lợi gọi nhé, Sdt 0906769090 thông

Hải Băng Giá

Ae nào ko biết cứ tới quảng trường trên đường lê lợi gọi nhé, Sdt 0906769090 thông
Ok quyết định thế nhé, sáng mai uống cà phê tại trường Thanh Thảo, tiện thể anh em ta tính kế lâu dài giao lưu bóng đá luôn, khakha có ai ham món đó k vậy.

Pleikupho

Ok quyết định thế nhé, sáng mai uống cà phê tại trường Thanh Thảo, tiện thể anh em ta tính kế lâu dài giao lưu bóng đá luôn, khakha có ai ham món đó k vậy.
mình thì mê đá bóng lắm và bóng bàn lắm. nhưng vì sức khỏe nên ko chơi dc.hic

Hải Băng Giá

mình thì mê đá bóng lắm và bóng bàn lắm. nhưng vì sức khỏe nên ko chơi dc.hic
Uhm thấy anh em cũng ít quá thế nên chắc sáng mai ta cứ uống cà phê cho vui, xong rùi ta tính tiếp hôm sau. mai càng đông càng vui mà, mưa cũng đi nhé 8h. Ok

linhgjalai

em ở trên hẻm 28 nguyễn văn cừ <hiện đàng sống tại quảng Nam > có diệp vào lại gia lai thì em xuống trường mấy bác
Thân!
Linh

Hải Băng Giá

em còn nhỏ chứ không có lớn tuổi đâu năm nay em mới có 23 thui.......có dịp sẻ vào giao lưu với các anh.
Thân!
Linh
23 tuổi mà cũng đam mê giải gứm nhỉ, chúc mừng bạn đạt thật nhiều thành công. Mình thì chơi vui thôi chứ k tính tới chuyện tham gia những cái giải đó

nghiemnv

tiếc quá, tớ ở Chư Sê với lại trời đang mưa. Nếu gần gần 1 tý thì đi gặp mặt anh em cho nó có phong trào rùi. hẹn anh em dịp khác nhé!