Khi Niềm Tin Đả Chết với Nhửng Người Sinh Ra Của Quê Hương Mình

mecm

chia bùn cùng bác,bữa sau mua chim nhớ coi bói trước nha bác

YeuCM

Chia buồn cùng bác.....Anh em họ còn lừa nhau huống gi người dưng...Bài học kinh nghiệm bác a. Mua thì có người quen tuyển cho. Mình cũng đam mê lắm cũng bị lừa 2 lần nên giơ có knghiem rồi....hehe. CHúc bác nhanh có chim hay để ngắm và nghe hót nhé

Tophue

Mình có lần cũng mua chim huế. Mình ở vinh. Người bán là Tophue bên diễn đàn thăm huế. Anh ta gửi cho mình chú chim mái. Coi như mottj bài học, từ đó mình ko mua chim qua diễn đàn nữa.
bạn ở vinh,và bắt mình con chim giá bao nhiêu,bạn còn giữ nó không,vì chim mình nhương lại đều có clip hoặc hình ảnh hẳn hoi,nếu ở xa mua chim xem qua clip,thì mình luôn sẵng sàng gởi cho ae ở xa đúng chính xác con chim đó,còn nếu mua bằng hình ảnh,thì chỉ là những chú bổi,và giá sẽ không quá 500nghìn,vấn đề rủi ro gặp chim mái cũng là hy hữu,bạn lh mình,nếu con chim đó của tophue,thì mình sẽ nhận lại vui vẻ,mình luôn dặt chữ tín lên hàng đầu,và rất nhiều ae gần xa tin tưởng và tuyển chim giúp,chưa nghe ai phàn nàn gì,bây giờ nghe bạn nói không biết đây có phải là sự thật không,hay muốn dìm hàng mình,bạn nên lh minh sớm,hoặc nhắn tin vào inbox,mình sẽ tiếp đón bạn chu đáo,thân chào,tophue

Hoàng Nguyên

Vừa rồi tính để lại cho một bạn trên diễn đàn một con cho bạn ấy chơi vui nhưng sau khi đọc vài ba câu chuyện dạng như thế này thế là đổi ý ko bán nữa. hì hì. Dù con chim chả đáng bao nhiêu ( vài trăm bạc ) nhưng cũng ngại lỡ bạn ấy chơi ko vừa ý nói lên đây thì lại mất lòng mất mề hết. hì hì. Quyết định để lại em nó làm chuột bạch áp dụng mấy chiêu độc độc trên này. Xin lỗi bạn gì đó mình đã hứa bán rồi lại đổi ý nhé. Thân

cuong - gsm

Bạn thông cảm, mình rất sẵn lòng tuyển hộ bạn, nhưng rất ngại chuyển chim (mọi hình thức), chỉ muốn bạn đến tận nơi bắt thôi, dù bạn đến Huế 1 ngày, nửa ngày hay 1 vài giờ mình cũng sẵn sàng dẫn bạn đi.
chào bạn minh cũng hay vào huế chơi,khi nào ae giao lưu cafe hi