Lời cảm ơn chân thành !

lebinhmobile

Nhân kỷ niệm ngày thành lập hội quán chim chào mào 3 Miền.
sáng ngày 2-6-2013 hội thi tiếng hót chim chào mào đã diễn ra :
-số lượng lồng tham gia : 125 lồng.
-thành phần ban giám khảo đến từ các tỉnh bạn : Huế, Đà Nẳng, Quảng Nam, Bình Định, GiaLai, NhaTrang.
Hội thi thành công rực rỡ với cách chấm thi công tâm và nhiệt tình của thành phần ban giám khảo.
Xin gởi lời cảm ơn chân thành đến ban giam khảo đã mang một làn gió mát đến những tấm lòng đam mê chim chào mào quê hương tôi, vào mùa hè tháng 6 oi bức này.

xin chân thành cảm ơn !

lebinhmobile

Điểm A+ cho thành phần ban giám khảo này !

Thành phần ban giám khảo với sự công tâm và nhiết tình đã tạo sự thành công cho hội thi ngày 2-6-2013 tại hội quán Cafe 3 Miền
rnbbgt

Mickeycm.batoqn

Tính 30-6 lấy giải mở rộng hả bác !
có cái nào hình em ko anh bình hehe.hình mà đứng nhất trong tóp 21 đó hehehe.mấy nay bận quá nên ko online dc.hẹn gặp anh 30/6 nhé.mà củng theo góp ý của anh em về thêm vào nhiều cầu rồi.
thiếu 1 tí may mắn là có thể vào tóp 20,chắc đỉnh của em nó tới đó 2 lần đều vòng 5

bichho

Chéc cho địa chỉ và số phone để hôm nào mình vào Mộ Đức giao lưu. Mình ở Sông Vệ
Thân ái!

Mickeycm.batoqn

Chéc cho địa chỉ và số phone để hôm nào mình vào Mộ Đức giao lưu. Mình ở Sông Vệ
Thân ái!
Mộ đức chơi thứ 5 và chủ nhật,nếu rảnh ngày mai bạn đêm chim vào chơi.
LH số dt của mình Mr Bảo 0935 784848 Chéc là đàn anh mình,mai bạn rảnh là sẻ có anh em hội ngộ GL tại cafe Khoảng Lặng Thạch Trụ

lebinhmobile

có cái nào hình em ko anh bình hehe.hình mà đứng nhất trong tóp 21 đó hehehe.mấy nay bận quá nên ko online dc.hẹn gặp anh 30/6 nhé.mà củng theo góp ý của anh em về thêm vào nhiều cầu rồi.
thiếu 1 tí may mắn là có thể vào tóp 20,chắc đỉnh của em nó tới đó 2 lần đều vòng 5

xin lổi em nhé, có hình nhưng không rõ lắm, rút kinh nghiệm lần đầu tác nghiệp ..he he...hôm 2-6 em bận quá chưa nói chuyện gì nhiều, hẹn dịp khác nhé Bảo.
Còn chim cò cố gắng chăm vừa thôi, thúc quá em nó căng cứng thì mệt đấy...hiii. Nếu thêm cầu để ý nó có thích hợp không nhé.
Thân chào em !

Mickeycm.batoqn

xin lổi em nhé, có hình nhưng không rõ lắm, rút kinh nghiệm lần đầu tác nghiệp ..he he...hôm 2-6 em bận quá chưa nói chuyện gì nhiều, hẹn dịp khác nhé Bảo.
Còn chim cò cố gắng chăm vừa thôi, thúc quá em nó căng cứng thì mệt đấy...hiii. Nếu thêm cầu để ý nó có thích hợp không nhé.
Thân chào em !
đổi cầu hôm nay đi dợt thấy em nó hơi yếu,ko hiểu vì sao thấy trong lưởi của nó có cái vạt trắng giống trẻ em bị hầu vậy.kiểu như luwoir của NG có bợn vậy anh ơi,đangh lo quá.em nó bả lông sao ko thấy rớt lông nửa.

lebinhmobile

đổi cầu hôm nay đi dợt thấy em nó hơi yếu,ko hiểu vì sao thấy trong lưởi của nó có cái vạt trắng giống trẻ em bị hầu vậy.kiểu như luwoir của NG có bợn vậy anh ơi,đangh lo quá.em nó bả lông sao ko thấy rớt lông nửa.
Có mật ong rừng bỏ vào đấu cho em nó uống thử, cách ly để nghĩ ngơi đã.
Có anh Chéc nhờ tư vấn thử Bảo ơi !

Chéc

Có mật ong rừng bỏ vào đấu cho em nó uống thử, cách ly để nghĩ ngơi đã.
Có anh Chéc nhờ tư vấn thử Bảo ơi !
con đó chắc yếu lực cho chơi nó lên đờm đó, cho ăn cam ít hôm, hạn chế đấu đá.