Lời cảm ơn chân thành !

Mickeycm.batoqn

Có mật ong rừng bỏ vào đấu cho em nó uống thử, cách ly để nghĩ ngơi đã.
Có anh Chéc nhờ tư vấn thử Bảo ơi !
con đó chắc yếu lực cho chơi nó lên đờm đó, cho ăn cam ít hôm, hạn chế đấu đá.
thank 2 đàn anh đả chỉ dạy,em sẻ về thử đả,lở rồi giúp luôn thằng em cho trót nó bả lông cả hơn nửa tháng mà ko thấy rớt vậy,anh Nam củng thấy con đó rồi,còn anh B chắc củng thấy qua hôm 2/6 đó anh.
thank hai ông anh

L

linhbuudien

Guest
Chủ cội Ba miền đã tạo ra sân chơi thật vui và nhiều ý nghĩa.Cuộc thi diễn ra tốt đẹp mặc dù một số nghệ nhân không được thi vì số lượng dàn treo quá tải không thể nhận thêm lồng chim nữa...Cuộc thi không có lời ra tiếng vào.(tất nhiên không thể làm vui hết mọi người)Như vậy là thành công lắm rồi.Chúc sinh nhật lần sau làm hoành tráng hơn nữa nhé.

Mickeycm.batoqn

Chủ cội Ba miền đã tạo ra sân chơi thật vui và nhiều ý nghĩa.Cuộc thi diễn ra tốt đẹp mặc dù một số nghệ nhân không được thi vì số lượng dàn treo quá tải không thể nhận thêm lồng chim nữa...Cuộc thi không có lời ra tiếng vào.(tất nhiên không thể làm vui hết mọi người)Như vậy là thành công lắm rồi.Chúc sinh nhật lần sau làm hoành tráng hơn nữa nhé.
sao anh linh nắm rỏ hết vậy,em đi 11 lồng cuối cùng phải chừa lại 1 nè anh

L

linhbuudien

Guest
AE Quảng ngãi mến thương nhiều nên có thông tin. Con thứ 11 đem đi festival biển đi em.Biết đâu...nó làm nên chuyện.Chim chứ đâu phải máy cứ bật là chơi.Đem vô đi em.

Mickeycm.batoqn

AE Quảng ngãi mến thương nhiều nên có thông tin. Con thứ 11 đem đi festival biển đi em.Biết đâu...nó làm nên chuyện.Chim chứ đâu phải máy cứ bật là chơi.Đem vô đi em.
để em xem lại đả nghe anh,nếu tháng trước ok,con tháng này đang trùng tu nhà cửa và công vc nên em bận quá.với lại nha trang em củng có nhiều kỷ niệm lắm
Trước kia em có về setup bên bar Lodge nha trang đó anh.

L

linhbuudien

Guest
Hy vọng sắp xếp được ngày 9/6 ae gặp nhau
để em xem lại đả nghe anh,nếu tháng trước ok,con tháng này đang trùng tu nhà cửa và công vc nên em bận quá.với lại nha trang em củng có nhiều kỷ niệm lắm
Trước kia em có về setup bên bar Lodge nha trang đó anh.