Má trắng

chaomaohu3

cẳng thẳng là do những thành phần hiếu chiến chỉ muốn chỉ trích người khác thích đi gây sự vào dđ k phải để học hỏi.chuyện bé lại xé ra to.gửi mấy thằng này ra hoàng sa là trung quốc chạy về ngay.
vậy à bác , nếu mấy thằng đó nó chịu đi thì việt nam mình yên bình rồi bác hè :)

chaomao_vietnam

Trước giờ mình theo dõi những phần bình luận của em thanhhieu11 thấy em ăn nói rất đàng hoàng lễ phép, chưa để mất lòng ai. Bạn chaomao_vietnam nếu là 1 người có văn hoá ứng xử thì nên xem lại cách nói chuyện của bạn, tránh để mất lòng người khác.

Ở đời sống không vì mình trời chu đất diệt, mình thấy cách nói của thanhhieu11 có ẩn ý châm điếm :mad:

chaomao_vietnam

từ đó giờ từ lúc mà mẹ vừa cho em bước ra đường chơi và tham gia bộ môn chào mào nay chưa bao giờ em để mất lòng ai và cũng chưa ai chửi hay nói em 1 câu nặng thằng nay lợi dụng hay xài không vô v.v vậy mà giờ có người bảo TRẺ TRÂU không biết vui hay buồn anh ạ!! thanhhieu11 thân!

cám ơn a lên tiếng dùm em ạ hihi thanhhieu11 thân!

Thế này mà không phãi TRẽ TRÂu thì là trẽ già à :D

noucamp98960

bạn luôn miệng nói là mình lễ phép này nọ. Một điều quan trọng bạn nên nhớ là trước khi phán đoán về ai đó một điều gì nên nhớ tìm hiểu thật kỹ lưỡng trước khi nói ra bạn nhé. mình thì mình k thích miệng nam mô.....
Thèng bé nó vui tính nên chọc cho vui vậy thui, mấy B cố chấp quá đó nhé.

thanhhieu11

Thế này mà không phãi TRẽ TRÂu thì là trẽ già à :D
anh nói tôi ăn nói có ý châm điểm thưa anh tôi châm điểm vì mục đích gì anh đừng nói là tôi châm điểm để nịnh nọt các bác các chú trên này xin xỏ nhá thưa anh từ lúc biết chơi bộ môn này chưa bao giờ tôi ngửa tay xin 1 ngàn nào của ai hay 1 con chim hay cái lồng nào cả phương châm sống của tôi "sòng phẳng là tri kỷ" mong anh hiểu và chỉ ra cái ẩn ý châm điểm mà anh nói ở tôi là gì ? còn chuyện TRẽ TRÂu hay không để người khác nhận xét về thanhhieu11 và chaomao_vietnam tôi thấy chuyện chẳng có gì to tát trính anh đang làm cho nó hot đấy từ đầu đến cuối anh sai hoàn toàn rồi ạ mong anh bớt căng thẳng đi và tập sống như em anh nhé thanhhieu11 thân!

taolaty

trời cái chủ đề là Má Trắng nhay vào xem tưởng các bác chỉ về cách ép giọng hay bàn về vấn đề khác z mà cãi nhau vì 1 chuyện không đáng :D.làm theo dõi hết topic haizzzz.chuyện không đáng đâu các bác ơi bỏ qua đi với cái bạn chủ topic nữa chuyện có gì đâu mà bác căng thế bị nhìu người chém là chuyện bt thoy.trên đây ai cũng là anh hùng bàn phím cả thoy vui là chính mà may bác.
chào mào xòe đuôi nè mấy bác :D
https://www.youtube.com/watch?v=Ky8RMuxgE_Y

cmtegiac

Ở đời sống không vì mình trời chu đất diệt, mình thấy cách nói của thanhhieu11 có ẩn ý châm điếm :mad:
UI, bác này cứ làm to vấn đề nhỉ, thanhhieu11 nó chưa đủ khôn như bác để nói được mấy câu mang tính chất ẩn ý đâu, bác uyên thâm quá nên mới thấy, bác toàn chơi với Khổng Tử không ah.

thanhhieu11

a hùng nói em mới nói thật sự a đúng là cao nhân còn nghệ nhân chắc không phải chắc đọc sách suốt hả anh cô giáo em chắc chưa dạy tới nên em không hiểu a giải thích dùm em còn học hỏi anh nhiều ạ hihi thanhhieu11 thân!

Mấy hôm mình không vào diễn đàn, tưởng topic này chìm rồi, mở máy tính ra lại thấy nổi...Vào đọc thì thấy số trang tranh luận nói về con người nhiều hơn là số trang nói về con chào mào má trắng. Chúng ta chỉ gõ bàn phím chia sẻ với nhau vì cùng một thú chơi chào mào.. có nên mất thời gian để mà nhận xét về con người của nhau, rồi thì tự nói về mình và người khác nhiều quá (nhiều ở đây là không có sự chia sẻ, chỉ là sự bắt bẻ, hơn thua). Chúng ta vào diễn đàn để kết bạn, giao lưu học hỏi và chia sẻ, hơn thua nhau làm gì cho phí thời gian. Mong các bạn bỏ bớt cái tôi đi một chút và tìm được niềm vui trong diễn đàn chaomao.org. Thực sự đây là diễn đàn chất lượng và so với các diễn đàn chào mào khác, ít khi sảy ra những việc tranh cãi, này nọ. Rất mong các bạn ủng hộ cho diễn đàn bằng cách kết thúc các tranh luận không cần thiết tại đây.
( ghi chú: mình sẽ không trả lời tiếp, nếu có bạn nào đó không thích quan điểm của mình, để tránh tranh luận kéo dài).
Thân chào các bạn!

Trung Arc

thanhhieu11 nên bỏ đi em ạ. Ai nói gì nữa thì kệ người ta. Em không cần phải thanh minh nữa, mọi người nhìn vào họ sẽ tự đánh giá được thôi. Em đừng nên chấp những thứ không đáng như thế này để rồi cảm thấy không vui. Bỏ hết đi em nhé, tránh gây loãng topic của chủ thớt.

thanhhieu11

thanhhieu11 nên bỏ đi em ạ. Ai nói gì nữa thì kệ người ta. Em không cần phải thanh minh nữa, mọi người nhìn vào họ sẽ tự đánh giá được thôi. Em đừng nên chấp những thứ không đáng như thế này để rồi cảm thấy không vui. Bỏ hết đi em nhé, tránh gây loãng topic của chủ thớt.
tại ảnh dùng từ ngữ không đúng có ý xúc phạm em dễ lắm anh ạ hihi sao cũng được mà em cũng chẳng cần tranh luận chấp nhất làm gì những việc nhỏ không đáng quan trọng là việc học và niềm đam mê là chính anh ạ hihi không làm gì trái với lương tâm thì không sợ gì cả hihi tks anh ạ hôm nào qa CX chơi anh nhé thanhhieu11 thân!

hungcuongonly

anh nói tôi ăn nói có ý châm điểm thưa anh tôi châm điểm vì mục đích gì anh đừng nói là tôi châm điểm để nịnh nọt các bác các chú trên này xin xỏ nhá thưa anh từ lúc biết chơi bộ môn này chưa bao giờ tôi ngửa tay xin 1 ngàn nào của ai hay 1 con chim hay cái lồng nào cả phương châm sống của tôi "sòng phẳng là tri kỷ" mong anh hiểu và chỉ ra cái ẩn ý châm điểm mà anh nói ở tôi là gì ? còn chuyện TRẽ TRÂu hay không để người khác nhận xét về thanhhieu11 và chaomao_vietnam tôi thấy chuyện chẳng có gì to tát trính anh đang làm cho nó hot đấy từ đầu đến cuối anh sai hoàn toàn rồi ạ mong anh bớt căng thẳng đi và tập sống như em anh nhé thanhhieu11 thân!

nó nói nó nhỏ xưng hô với người trong diễn đàn là chú, bác vậy mà thấy nó toàn dạy đời người ta không. bó tay thằng nhỏ này luôn.

thanhhieu11

nó nói nó nhỏ xưng hô với người trong diễn đàn là chú, bác vậy mà thấy nó toàn dạy đời người ta không. bó tay thằng nhỏ này luôn.
thưa anh em chưa dám dạy đời ai cả vì ảnh nói em châm điểm nên mới đụng tự ái hỏi anh em châm điểm như vậy có ý gì riêng từ này đến lúc hết tham gia diễn đàn topic nào của thanhhieu11 thì em không mong có anh và topic của anh cũng không có thanhhieu11 em xưng anh bằng anh mà anh xưng với em lại là nó thưa anh em đi học cô giáo dạy như vậy là thất học và chưa học phép lịch sự còn bà ngoại nội em ở nhà gọi như vậy là không có người dạy đấy anh ạ anh đọc kỹ r cmt dùm em chuyện nó không có gì to tát 1 câu nhịn 9 câu lành cmt đầu em chỉ có ý dỡn thôi anh đọc không định nghĩa được nào dỡn nào thật ? còn về anh hùng bàn phím thưa anh cứ để người khác nhận xét anh nhé anh từ đầu đến giờ em vẫn xưng anh và chaomao_vietnam là "ANH" đấy ạ mong anh lịch sự và tôn trọng em và những người thường ngày anh tiếp xúc một tý ạ thanhhieu11 thân!

Sửa lần cuối:

hoangjtam

thưa anh em chưa dám dạy đời ai cả vì ảnh nói em châm điểm nên mới đụng tự ái hỏi anh em châm điểm như vậy có ý gì riêng từ này đến lúc hết tham gia diễn đàn topic nào của thanhhieu11 thì em không mong có anh và topic của anh cũng không có thanhhieu11 em xưng anh bằng anh mà anh xưng với em lại là nó thưa anh em đi học cô giáo dạy như vậy là thất học và chưa học phép lịch sự còn bà ngoại nội em ở nhà gọi như vậy là không có người dạy đấy anh ạ anh đọc kỹ r cmt dùm em chuyện nó không có gì to tát 1 câu nhịn 9 câu lành cmt đầu em chỉ có ý dỡn thôi anh đọc không định nghĩa được nào dỡn nào thật ? còn về anh hùng bàn phím thưa anh cứ để người khác nhận xét anh nhé anh từ đầu đến giờ em vẫn xưng anh và chaomao_vietnam là "ANH" đấy ạ mong anh lịch sự và tôn trọng em và những người thường ngày anh tiếp xúc một tý ạ thanhhieu11 thân!
bỏ đi e ah!cãi chày cãi cối với hạng k biết lý lẽ đọc mà k hiểu người ta nói gì khác nào ta xếp ngang hàng với họ.đối với những người như vậy ra đời sẽ có người khác dạy cho cư xử sao cho đúng. e đừng lo với giọng điệu như vậy có ngày sẽ lãnh hậu quả.

thanhhieu11

bỏ đi e ah!cãi chày cãi cối với hạng k biết lý lẽ đọc mà k hiểu người ta nói gì khác nào ta xếp ngang hàng với họ.đối với những người như vậy ra đời sẽ có người khác dạy cho cư xử sao cho đúng. e đừng lo với giọng điệu như vậy có ngày sẽ lãnh hậu quả.
đó giờ chưa thù oán gì với 2 anh này cũng chưa bao giờ kím chuyện với ai cã em có lừa tiền hay dụ con chim nào của ảnh đâu ối dời đắng lòng thật :(

hoangjtam

đó giờ chưa thù oán gì với 2 anh này cũng chưa bao giờ kím chuyện với ai cã em có lừa tiền hay dụ con chim nào của ảnh đâu ối dời đắng lòng thật :(
bình thường thôi e loại người như vậy đầy rẫy ngoài xã hội e sẽ còn gặp dài dài hehehhe.cách tốt nhất là im lặng sẽ có những thằng như vậy dạy nhau.

thanhhieu11

bình thường thôi e loại người như vậy đầy rẫy ngoài xã hội e sẽ còn gặp dài dài hehehhe.cách tốt nhất là im lặng sẽ có những thằng như vậy dạy nhau.
hihi cám ơn anh ạ em im lâu rồi đấy chứ tại cứ dùng từ ngữ hơi kì đấy anh hihi con an lão bữa chuyên vô tp cho em đi kkkkk hihi thanhhieu11 thân!