Má trắng

thanhhieu11

từ Trang 1 > trang 8 có khác gì đâu :D trêu người hay thật
hihi anh không vừa lòng em cái gì cứ nói ạ em sẵn sàng nghe và ghi nhận chứ anh nói chuyện giống bác học quá ạ chỉ có Văn Cao Khổng Tử với herokeyboard mới hiểu ạ em nông dân hèn mọn mà anh toàn nói nho sao em biết :)) diễn đàn mà có Mod cao nhân thì đề cử anh em ủng hộ 2 tay 2 chân anh nói chuyện nghe khoa học viễn tưởng triết lí quá ạ hihi thanhhieu11 thân!

tinikonichiwa

Loving you Chào Mào
Trong một cuộc cãi vã, chẳng cần biết đúng hay sai ai cãi dai hơn thì sẽ thắng :(

chaomao_vietnam

hihi anh không vừa lòng em cái gì cứ nói ạ em sẵn sàng nghe và ghi nhận chứ anh nói chuyện giống bác học quá ạ chỉ có Văn Cao Khổng Tử với herokeyboard mới hiểu ạ em nông dân hèn mọn mà anh toàn nói nho sao em biết :)) diễn đàn mà có Mod cao nhân thì đề cử anh em ủng hộ 2 tay 2 chân anh nói chuyện nghe khoa học viễn tưởng triết lí quá ạ hihi thanhhieu11 thân!

Dốt mà cũng đòi chơi chữ à :D Điêu gê

thanhhieu11

càng muốn thể hiện thì cái tính TRẼ TRÂU trong e càng bộc lộ ra đó thanhhieu11 à :eek:
em hiểu ý anh rồi em chỉ cmt lần này thôi để anh không nói Trẽ TRÂU thì ai cũng phải "CÂM" khi anh nói nếu không thì anh sẽ bảo Trẽ TRÂU ngay hihi em hiểu tính anh rồi nhà anh chắc nhiều lắm.... thanhhieu11 thân!

chaomao_vietnam

em hiểu ý anh rồi em chỉ cmt lần này thôi để anh không nói Trẽ TRÂU thì ai cũng phải "CÂM" khi anh nói nếu không thì anh sẽ bảo Trẽ TRÂU ngay hihi em hiểu tính anh rồi nhà anh chắc nhiều lắm.... thanhhieu11 thân!

thích thể hiện à :eek:

chaomaoTM

bạn này nói năng láo thật không coi ai ra gì :mad:

chaomaoyemkhit

Nội dung bàn luận trong topic này càng ngày càng đi quá xa chủ đề chính rồi, sao k thấy MOD nào vào xử lý nhỉ???

phamnam186

Chuột chù chê cóc là hôi. Mình thấy hai ông nói chuyện chả có ý nghĩa chim cò gì cả. Các bạn lên nhớ đây là trang"CHÀO MÀO. ORG"

dek113

cham chú vào con chim mà dánh giá a e ơi,lac đề quá rồi,hình như e nó bị ké thì phải???