Mấy bác có nên để lại nuôi không ạ

tenchiday

Hi e nghe thấy hay hay nên hỏi lở mai mốt có mua thì cố gắng tìm gốc e giống em nó mua hihihi
bác thhisch chim quảng thì em sẽ tìm cho bác 1 con. nhưng là chim vùng bình thường như hiệp đức, đông giang , tây giang hay thăng bình thôi nhé bác, chứ trà mi, trung mang thì em chịu thôi. sv k đủ kinh tế

chipxinh

bác thhisch chim quảng thì em sẽ tìm cho bác 1 con. nhưng là chim vùng bình thường như hiệp đức, đông giang , tây giang hay thăng bình thôi nhé bác, chứ trà mi, trung mang thì em chịu thôi. sv k đủ kinh tế
Hi chim Quảng là mình thích rồi mình mới thấy có vài con thôi nhưng nhìn con nào cũng đẹp tướng.Hi Nếu có duyên cũng nhờ bác tuyển 1 con Dòng nào của Quảng Nam cũng được Thân

chipxinh

Các bác cứu e với.Tự nhiên sáng ra nó như ri xong rồi giờ cụp mào đứng im 1 chổ không nhúc nhích chi hết không biết e nó bị hoản gì nửa.Con Huế hôm qua đây
<span style="color: rgb(0, 0, 0); line-height: 15.989999771118164px;">

tenchiday

em thấy hót sung vãi ra mà bác sợ gì chứ. chim cò ai hiểu hết đc, nó giở chứng thôi. theo dõi xem thử đã

minhche17

nó hót xong cở tầm 2 phút sau là nó đứng im cụp mào xù lông luôn.

Con này nghe nói bác nuôi cũng lâu rồi mà, thế mấy hôm trước nó co tình trạng như thế ko?
lúc bạn kè chim mình thấy nó đứng im ru, biểu hiện giống bị bệnh quá......nhưng clip cuối thấy hót rất sung
vậy sau đo nó đứng im ru xù lông là sao???

chipxinh

Con này nghe nói bác nuôi cũng lâu rồi mà, thế mấy hôm trước nó co tình trạng như thế ko?
lúc bạn kè chim mình thấy nó đứng im ru, biểu hiện giống bị bệnh quá......nhưng clip cuối thấy hót rất sung
vậy sau đo nó đứng im ru xù lông là sao???
Con này e mua lại của 1 người anh,nuôi hơn 2 năm lồng về với e tới giờ là 2 tháng mà nó chả chơi gì hết lúc trước mới mua về thì nó chơi rất tốt nhưng qua 2 năm e nó thế đó,mà mới ở với e 2 tháng nhưng sao thấy e nó lúc này lúc kia chả hiểu nổi

thanhhieu11

Hihi em bên trái thì 1 bên cánh bị hơi xệ tý.Lúc 1h30 em nó nghe 1 con chim ơ đâu hót tung lồng rớt 2 lông cánh bạn có mua nửa không hihi
hai con này anh nuôi chung nhà đúng không ? theo em thì anh hay kẹp 2 con này đấu lắm ngày chắc khoảng 3 lần là ít hihi quen mặt r không đấu chứ gì đâu hihi không đúng anh bỏ qua nhé

thanhhieu11

chứ với giá 2 con trên 6 củ (6 triệu ) thì chơi khỏi bàn rồi anh à quen mặt nhau rồi

chipxinh

chứ với giá 2 con trên 6 củ (6 triệu ) thì chơi khỏi bàn rồi anh à quen mặt nhau rồi
Hi 1 e bên trái hơn 2 mùa e bên phải mới 4 tháng lồng.đúng thế 2 con mình để chỉ cách nhau 5m á.còn 6 củ là cả lồng lẩn chim á chứ chim không thì hihihi.......

thanhhieu11

Hi 1 e bên trái hơn 2 mùa e bên phải mới 4 tháng lồng.đúng thế 2 con mình để chỉ cách nhau 5m á.còn 6 củ là cả lồng lẩn chim á chứ chim không thì hihihi.......
đừng cho chúng nó thấy mặt nhau nhà có tầng thì 1 trên 1 dưới 1 tháng hay nửa tháng kẹp lần thúc lửa vào là chơi ngay

tenchiday

bác đổi cho e đi. e thích chim huế lắm, về tay em thì nó sướng hơn vợ em nữa ấy chứ.