Mấy pro ai có con chào mào nào hót hay tí chia lại cho em với

Phamnghia1085

Em mới chơi chào mào. Không biết mua ở đâu cho phải, nên cần mấy pro nào có con chim nào chia lại cho em chơi với, thanks nhiều 😄😄😄😄

neo

hết mưa rồi mai Neo lên đường với thông với philong sẽ có bổi , nếu có mình chia cho
ngày mai lên chiến bầy chim ngay nhà chu Thông kiếm con bổi dữ kakakak
thèm móng bò lắm rồi lkakaka

hoacatim

e đặt 1 chú luôn nha a Neo. Khuyến mãi a bộ súng đạn luôn. hihihihiih

chaomaopr

hết mưa rồi mai Neo lên đường với thông với philong sẽ có bổi , nếu có mình chia cho

trời mưa cả tuần và mới hửng nắng đựoc tí chim chưa hnăg đâu anh neo ơi. để cn đi có lẻ ok hơn đó.hihih

Mr.Johnny

Ngày mai xuất phát mấy giờ vậy a Neo, cho e đu theo với. Em ở gần bến xe miền Đông. Sẵn gặp philongvn hỏi thăm tình hình con bổi Bàu Cạn luôn kkkk.

neo

trời mưa cả tuần và mới hửng nắng đựoc tí chim chưa hnăg đâu anh neo ơi. để cn đi có lẻ ok hơn đó.hihih

chú này kg đi bẫy mà phán như thánh luôn quá đúng, sáng xách mồi đi mình cũng nghi nghi rồi
tình hình là sáng nay Neo đụng 1 cặp bổi nhưng chỉ đấu bọng kg ché và chỉ lâu lâu đá tạt , nói chung là chưa sung lắm , có lẽ lên tuần sẽ về đội nhà

TuanNguyen30

Mình cũng không biết mua bổi ở đâu, anh có nhường em một con nhé!

crystalcandy

Kakaka, xuống nhà Thông đi, Thông bẫy được vài con đang ra lông đuôi. Nói chung là tạm ổn, Thông chia cho vài còn về chơi!Không thì Thông để dưỡng nó ra lông xong rồi Th mang thông chơi hahahaha

Thuan_ND

Kakaka, xuống nhà Thông đi, Thông bẫy được vài con đang ra lông đuôi. Nói chung là tạm ổn, Thông chia cho vài còn về chơi!Không thì Thông để dưỡng nó ra lông xong rồi Th mang thông chơi hahahaha
Bác có thể chuyển ra bến xe miền Đông giúp được không ạ? nếu được bác cho em xin số với. Cảm ơn bác nhiều

lehuy2507

Mình có Clip mới quay sáng nay nhưng không biết đăng lên bằng cách nào . Bạn chỉ giúp mình mình đăng clip lên nhé bạn