Mấy pro ai có con chào mào nào hót hay tí chia lại cho em với

lehuy2507

Mình không biết cách đó Bạn . Nếu Bạn ở HCM thì ghé qua mình giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cho vui . Thanks Bạn

philongvnvn

đang còn lông ống và chưa mọc hết lông mà xổ vậy là tạm được rồi. chim a là cùi bắp, chắc là thông toàn chim cọp, hôm nào xuống cướp vài con về mới được

lehuy2507

Chào Bạn,

Hôm mình quay là nó ở nhà mình chưa được 2 ngày , nay xổ được nnhiều giọng bọng hơn rồi Bạn . Nếu bạn có thời gian rảnh thì cuối tuần này qua nhà mình nhé . Mình ở Lương Định Của , Q2 . Thanks Bạn

Lê Hậu

Kakaka, xuống nhà Thông đi, Thông bẫy được vài con đang ra lông đuôi. Nói chung là tạm ổn, Thông chia cho vài còn về chơi!Không thì Thông để dưỡng nó ra lông xong rồi Th mang thông chơi hahahaha
quê anh ở đâu vậy anh Thông? Muốn được gl với anh.

quoctri_tn

hết mưa rồi mai Neo lên đường với thông với philong sẽ có bổi , nếu có mình chia cho
ngày mai lên chiến bầy chim ngay nhà chu Thông kiếm con bổi dữ kakakak
thèm móng bò lắm rồi lkakaka
anh đi bẩy ở đâu vậy anh??? cho em đặt 1 em nhé....em cũng đang cần tìm 1 em hay hay về kè chim bổi ở nhà.

neo

anh đi bẩy ở đâu vậy anh??? cho em đặt 1 em nhé....em cũng đang cần tìm 1 em hay hay về kè chim bổi ở nhà.

Neo đi tùm lum hết gần thi đi vùng lòng vòng sài gòn , bữa nào rảnh thì đi xa , tây ninh , dầu tiếng , lâm đồng , nam cát tiên , long thành , bà rịa , bình phước.................
nếu bạn tuyển chim kè bổi huấn luyện thì phải xác định con chim đó giọng có vừa ý kg đã , mà Neo có biết thế nào là hay hay đâu