MS05 | Bổi già tham dự VCK | Chủ nhân Chào Mào Bổi

Bạn có bình chọn cho chú chim này đoạt giải chú chim xuất sắc nhất?

• Số thành viên bình chọn
    48
  • Poll closed .

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Theo nguyễn thì chắc 99% vô đichj.Chim chơi quá có hồn. Thanh,sắc,bộ đều vẹn toàn

matna

con này chắc vô địch quá,Lồng này là lồng giải nhất ở cuộc thi dưới trường anh DU, do CLBCHIM trao tặng phải không CHiêu?

dauvietha

Nết chơi đỉnh quá! con nay xứng đáng vô địch. Chủ chim có thể cho vài dòng tiểu sử để anh em mở rộng tầm hiểu biết?

hoantq

Member
con này chắc vô địch quá,Lồng này là lồng giải nhất ở cuộc thi dưới trường anh DU, do CLBCHIM trao tặng phải không CHiêu?
Nếu em ko nhầm thì cái lồng đó anh Chiêu đã tặng đấu giá lần gặp mặt ae diễn đàn tại Nha Trang 15 tháng giêng âm lịch rồi mà./.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Cám ơn các AE!. Cái lồng này mình mua năm 2010 ở gần cầu Hà Ra Nha Trang. Lồng giải nhất trường chim anh Du, đã đấu giá ủng hộ cuộc thi 31/3 tại Qui Nhơn, hiện tại chuột đang nuôi con Dương tiễn.

Về nguồn gốc con chim, mình có thể nói chim này 99% thuộc tỉnh Đồng Nai, chim bổi già rừng, còn vùng nào thì nhờ AE thẩm định giùm. Đây là lần đầu tiên mình nói về nguồn gốc con này.

chào mào bổi. Thân chào

impala

Chim Thầy
Cám ơn các AE!. Cái lồng này mình mua năm 2010 ở gần cầu Hà Ra Nha Trang. Lồng giải nhất trường chim anh Du, đã đấu giá ủng hộ cuộc thi 31/3 tại Qui Nhơn, hiện tại chuột đang nuôi con Dương tiễn.

Về nguồn gốc con chim, mình có thể nói chim này 99% thuộc tỉnh Đồng Nai, chim bổi già rừng, còn vùng nào thì nhờ AE thẩm định giùm. Đây là lần đầu tiên mình nói về nguồn gốc con này.

chào mào bổi. Thân chào

Hôm nào a Chiêu rảnh làm 1 bài về Lon Thiếc luôn đi anh à... Chắc anh em sẽ thích lắm :cool:

chaomaoninhhoa

Mình xin ủng hộ 1 phiếu cho Bổi Già, MS 05. Chúc mừng anh Chiêu hữu duyên với chú chim này.
Thân

chuột

Chim chơi nét quá xứng đáng đứng trên bục vinh quang, anh Chiêu có biết làm cách nào để em nó về được sài gòn không anh

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chưa có kết quả chính thức nhưng mà CUP cho nhà vô địch chắc thuộc về chú Bổi Già này rồi. Chim chơi hay quá !
Chúc mừng Chiêu có chú chim quá hay!
Thân chào, tinatino

duongchulam

con này thật là tuyệt với không cần phải bàn cãi! chúc mừng anh Chiêu nhé, sẵn tiện anh post clip em nó solo giọng thử để anh en thẩm định xem nơi chôn rau cắt rốn của em nó với

mecm

chim chơi hay khỏi bàn cãi,trong vòng chung kết chưa thấy e này chơi qua e này,nghe nói nuôi trong cái lon là mún nghe về tiểu sử của e nó rồi,bữa nào kể về e nó nha a chiêu

dauvietha

chào mào bổi. Thân chào
Đồng Nai có chim vùng Bảo Bình - Long Khánh khá nổi tiếng. Không biết em nó có phải thuộc vùng này ko

toilabiak

Chim hay quá trơi woi... Chơi phong cách quá, đẹp quá :) :) :cool:. ước gì e có 1 con như dậy. Đi dợt cội chém gió cho sướng

minhgas

Chào mào cùi bắp
hix hix chim khủng quá anh Chiêu anh, chơi lăng xăng cánh đuôi đều có. Ché hay bọng đều :D hơi tiếc là giọng bọng ko được hay :D.
thân
minhgas

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Rất phong cách,không có đối thủ.chúc mừng chiêu,đợt này nhất toàn đoàn lại về ae nha Trang rồi
Thân/thanhglass