Ngọc Hồi - Kom Tum giao lưu anh em tại đây vào thứ 7 và chủ nhật ngày 21-22/12/2013

minhgas

Chào mào cùi bắp
Như tiêu đề ngày 21 tới đây em lên Kom Tum chơi có bác nào ở Kom Tum gé chơi cho vui. Mình lên chỗ Ngọc Hồi anh em nào có thì mời cafe chém gió chim cò cho vui. Hân hạnh ngồi cùng các bác. Bác nào có số đt thì để lại có gì mình alo nhé.
Thân
Minhgas

dovan

ngọc hồi nghe khó đó bác minh gas! huyện biên giới xa xôi hẻo lánh mà. Nhưng ở GL có 1 con chim gốc Ngọc Hồi khá nổi tiếng đó

nhanddb

Như tiêu đề ngày 21 tới đây em lên Kom Tum chơi có bác nào ở Kom Tum gé chơi cho vui. Mình lên chỗ Ngọc Hồi anh em nào có thì mời cafe chém gió chim cò cho vui. Hân hạnh ngồi cùng các bác. Bác nào có số đt thì để lại có gì mình alo nhé.
Thân
Minhgas

Bác xuống TP Kontum thì may ra có cafe chim cò, Ngọc Hồi xa tít có ai mà giao lưu

minhgas

Chào mào cùi bắp
ngọc hồi nghe khó đó bác minh gas! huyện biên giới xa xôi hẻo lánh mà. Nhưng ở GL có 1 con chim gốc Ngọc Hồi khá nổi tiếng đó
hi mình chỉ đi chém gió là chính chứ ko mua chim bạn ơi hihi

minh đi trc mình đi sau nhé
anh cũng lên hả thế thì tuyệt
Bác xuống TP Kontum thì may ra có cafe chim cò, Ngọc Hồi xa tít có ai mà giao lưu
ui mình không rành đường bạn ơi với lại chắc chỉ đi lanh quanh Ngọc Hồi thôi
lên chuẩn bị thi ngày 22 hả Minhgas
mình lên dự khán thôi chứ ko tham gia thi bạn ơi rãnh thì cho mình xin số đt alo cafe chém gió hihi

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
Từ ngọc hồi xuống kt 60km , lên xe bus ngồi chút xíu tới nơi , k cần fai biết đường.
Sáng cn chắc minh cũng lên đó làm khán giả :))

qcnguyen

Không biết đăng kí ngày 22 này thế nào nhỉ. Hôm nay lại mưa mới khổ

cudenkt

em cung o gọc hồi. hiện đang ở dà nẵng. bác ở chỗ nào đà nẵng thế

mecm

hồi giờ nghe con sa thầy của tùng xèng hay chứ chưa nghe con nào ở ngọc hồi mà nổi tiếng dưới gl hết bạn

minhgas

Chào mào cùi bắp
Không biết đăng kí ngày 22 này thế nào nhỉ. Hôm nay lại mưa mới khổ
chả biết nữa mình chỉ đi theo đoàn tham quan thi thố thôi
bác ở Ktum luon à?
minhgas: gần òm. sáng t7 chắc minh với mi ku bạn vẫn dợt chim bthuong, xuống cf tám dóc chơi bác
thế bác chạy tới Ngọc Hồi cafe đi 0935103198. Sr mod em để số đt lại tí nhé

em cung o gọc hồi. hiện đang ở dà nẵng. bác ở chỗ nào đà nẵng thế

chán thế. e kũng mún giề làm khán giả. mà thứ 2 lại fải đi thi
kakaka để dành thi lại cho nó máu ko thì chiều tối về lại t2 đi thi bt
bác đây lên Ngọc Hồi đi thi chắc luôn :))=))
mình hok đi thi bạn ui
đọc đầu đề tưởng về đường ngọc hồi ở hà nội
hihi Kom Tum mình ghi rõ thế mà
Ở KonTum trước coichim của ku Sang đường Trần Phú
ko biết đó là địa chỉ thế nào bạn ơi cho mình xin địa chỉ rõ ràng đi

thaisaprim

Nếu bác Minhgas ở lại thêm một tháng rưỡi nữa thì em về kịp dẫn bác đi giao lưu.